ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

เคยถูกทอดทิ้งกันไหมครับ (มู้ว์ระบาย)

antimage ต้นเกมอย่าเพิ่งสดสิครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย donal : 5th July 2014 เมื่อ 13:06
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ถึงกลับแก้แค้นกันเลยหรอครับ 555+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ผู้หญิงเขาอาจจะคิดแบบนี้ก็ได้ *แชวเล่นๆนะ ครับ อิอิ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ปล่อยไป เถอะ แต่เจอเค้าก็รู้จักไปทักเค้าหน่อย อย่าให้เค้าเป็นฝ่ายมาทักเราสิ

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    อย่าไปแก้เเค้นอะไรเขาเลยครับ ถ้าคุณเป็นคนดี เดี๋ยวซักวันก้เจอคนดีๆเข้ามาเองครับ เรื่องไม่ดีที่ผ่านแล้วก้ปล่อยให้มันผ่านไปเหมือนสายลมคับ สู้ๆ

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมเคยแต่แบบ แต่ก่อนผมก็คุยด้วยสนิทด้วย สักพักพอเพื่อนที่ผมเคยสนิทมาคุยกับเขา

แล้วผมพอจะมีเรื่องนิดๆกับคนที่ผมเคยสนิท เขาก็ค่อยๆหายไป หายไป แล้วก็ไม่ได้คุยเลยจนถึงตอนนี้ -..-''

ผมก็เห็นเขาสนิทกันนะ แต่คือผมไม่ชอบหน้าคนที่เคยสนิทด้วยแล้ว เลยไม่อยากจะยุ่งอะไร

#แอบระบายนิดๆ555555555555555

อ่าเข้าเรื่องของท่านก่อน

ในห้องผมก็มีนะแบบท่านเลยละมัง ไม่ค่อยยุ่งกับใครเลยเงียบๆไม่ค่อยพูด

ถามไรก็ไม่ค่อยจะตอบ แต่ยังดีหน่อยมีคนคุยด้วยอยู่

ถ้าท่านจะแก้เผ็ดผมว่าไม่ต้องหรอกครับ ปล่อยเขาไปเถอะ

เราก็ส่วนของเรา เขาก็ส่วนของเขาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LookPhet : 4th July 2014 เมื่อ 22:38

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    น้ำตาแทบซึมเลยครับ บอกตรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    น้ำตาแทบซึมเลยครับ บอกตรงๆ
    ประชดป่าวครับเนี่ย T_T
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เขาบอกกันว่า ผู้ชายทิ้งผู้หญิงคือชายเเท้ ถ้าผู้เชายถูกผู้หญิงทิ้งเป็นตุ๊ดครับ 55 5