ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    เคยจับ จิมิ๊ ของผู้หญิงตอน ป.3 เพราะนึกว่ามันจะเหมือนผู้ชายเล่นจับ จุ๊บุ๊เล่นกันแต่ ผญมันไม่ใช่ โดนพ่อมันไล่กระทืบยันจบป.6 ยังจำถึงบัดนี้

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91

5555

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ตอน ม 5 นั่งกินมาม่าดูโทรทัศน์หน้าจอทีวีช่วงค่ำ แล้วพัดลมเพดานอันใหญ่ๆตรงหัวกระบานหล่นลงมา เนื่องจากผมกดเบอร์ 1 แรงสุด แล้วตอนที่หล่นลงมาพอดีหัวอยู่ระหว่างใบพัดลม มันหมุนฟันขอผมไปสองที
    แต่ไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่ แต่เสียงดังโคร่ม !!! แล้วผมก็ลุกไปปิดพัดลม แต่ที่ดีใจคือมาม่าไม่หกยังถืออยู่ได้ ไม่มีกระเฉาะแม้แต่น้อย พอคนในบ้านขึ้นมาดู ก็ตกใจว่าเรารอดมาได้ไง พอดูทีหลังคอ พบหนังถลอกนิดหน่อย
    พอเหตุการผ่านไปก็กลับมาคิดเหมือนกันว่า ตรูรอดมาได้ไงว่ะ !!!

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ best147147 อ่านกระทู้
    ทักผิดคนครับ = = เดินกอดคอกันมาตั้งเเต่ชั้นล่างจนถึงห้องเรียน คุยกันตลอดทางเเต่มันไม่ตอบ - - พอดูหน้าเท่านั้นเเหละ 555555555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WgunW อ่านกระทู้
    มีคนมาทักผิดครับ เค้ากอดคอผมตั้งแต่ชั้นล่างจนถึงห้องเรียนเลยอะ ระหว่างทางเค้าก็ชวนผมคุยตลอดเลยอะครับ
    เหตุการณ์ เดียวกันสินะ แหะๆ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ผมทำงานกับวิทลัยมา แล้วมันต้องใส่ชุด bunny suit เพื่อเข้าไปทำความสะอาดโรงงาน นึกภาพไม่ออกลอง กูเกิลดู bunny suit cleanroom มันจะไม่รู้เลยว่าใครเป็นใคร แล้วผมจะทักเพื่อน เดินตรงเข้าไปหา ตบ แบบเต็มเหนี่ยว พอคนที่ผมตบหันมา
    อ้าว อาจารย์ !!! ฮ่าๆๆๆ หลังจากนั้น อาจารย์ ก็เอาป้ายชื่อมาติดเลยกันโดนตบอีก ฮ่าๆๆๆ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เพือนสะกิดแหย่ผมเล่นประมาณ 3-4 ครั้ง พอครั้งที่ 5 หันไป***ยยยยย!!!สะกิดหาพ่อ***หรอกลายเป็นว่าคนที่สะกิดคืออาจารย์เพิ่งเดินเข้าห้องมา...

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    โหลดคลิปโป๊มาดู คนในคลิปดันเป็นคนที่เรารู้จัก....