ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    exodus <<<เมื่อไหร่มันจะโดนแบนไปให้พ้นๆซะที??
    รอวันโดนแบน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เรื่องนี้เลยครับ ชอบมาก

/เชดผิดกระทู้

//เผ่น....
    if you want to follow me
    Facebook: Napat Trisath || IG: DuckPPER

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    อยู๋เงียบๆ คนเดียว

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ที่เข้ามานี่ ทุกคนไม่ได้ร้อนตัวเลยนะ จริ้งจริง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889
    ไม่ชอบคนนี้ clean1447 คือเค้าชอบมั่วอ่ะ (แอบฮาตรงนี้) แล้วก็ชอบเรียกร้องความสนใจ โลกสวย พูดก็ไม่รู้เรื่องแยกแยะไม่ออกว่าอันใหนภาษาคนอันใหนภาษาการ์ตูน ? ชอบเพ้อ สงสัยดูการ์ตูนมากเกินไป

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    ดีแฮะไม่มีผม (ไม่แปลก เพราะไม่ค่อยโพสอะไร) แต่ไหนๆก็ไหนๆละโพส1ชื่อละกัน Ball.... น่ะครับ บางครั้งผมว่าเขาให้คำปรึกษาได้ดีมากๆเลย แต่บางเรื่องมันก็ไม่ควรโชว์อย่างพวกล่าแต้มสาว

บางครั้งเรื่องแบบนี้นอกจากจะไม่เท่แล้ว มันเป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เด็ก(ในบอร์ด)ด้วย (ถ้าผมพูดไรผิดไปก็ขอโทษล่วงหน้าไว้ด้วย)

ปล. ใครไม่ชอบหลังไมค์ผมได้นะ พร้อมรับฟัง
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มีแต่คนเกรียด NOOBBRINGER 555555555

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    มีคนนึง แต่จำชื่อ user ไม่ได้ ....นายคนนี้ มักแขวะ gamer ชาว PC ตลอด อวย เกม console จนน่าหมั่นไส้...ฮึ่มๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    เห็นหลายคนกล้าบอก ผมก็เริ่มมีความกล้าบ้างแล้วครับ ผมไม่ค่อยชอบ User คนนึงเหมือนกัน แต่ผมลืมชื่อไปละ พี่แกไม่ค่อยโผล่มาให้เห็นเท่าไหร่ ชื่อยังสีดำอยู่เลย แต่มักจะเจอในกระทู้แคสเกมครับ ไม่ได้ไปอวยนะ ไปด่า 555 ออกแนวเกลียดพวกแคสเกมแบบสุดโต่งเกินไป ด่าแบบไร้เหตุผลด้วย คือด่าเพียวๆหาสาระไม่ได้ (ด่าเอามันส์ว่างั้นเถอะ) ผมเห็นแล้วก็ไม่ชอบเท่าไหร่

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมไม่มีเลยอ่ะครับ ไม่รู้จักสักคน
    CPU: I7 4930k 3.4 GH, RAM: G.SKILL 8x2 GB, VGA: GIGABYTE GTX TITAN BLACK, HDD: WD BLACK 1 TB, PSU: CORSAIR AX860 80 PLATINUM, CASE: COOLER MASTER 690 III

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมไม่ชอบคนที่ตั้งใจพิมพ์ภาษาไทยผิดอะ ถ้าเรื่องเล่นๆก็มีนิดหน่อยก็ได้ แต่บางทีบางคนมัน สะกดยังไม่ถูกเลยมั้ง ไม่รู้ท่อง ก ไก่ ถึง ฮ นกฮูก ได้รึปล่าว

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ไม่คิดว่าจะมีคนคิดเหมือนเรา

คนอะไรรู้ทุกเรื่อง แต่รู้ไม่จริงซักเรื่อง ชักแม่น้ำทั้งห้ามา แต่สาระมีนิดเดียว ที่เหลือเป็นอวดสรรพคุณตัวเอง

เคยได้ข่าวว่ามีเรื่องอยู่ช่วงหนึ่ง แอบเสียดายนิดๆ

อย่างแรกที่ไม่ถูกใจเลยคือ ชอบเรียกแฟนว่า "เมีย" เพราะดูจากสภาพแล้วไม่น่าจะแต่งงานแล้ว

(พยายามจะไม่ตัดสินคนจากภายนอก แต่ประสบการณ์มันชวนให้คิดเป็นอย่างนั้น)

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    ไม่เคยเกลียดเป็นรายคนครับ แต่เกลียดกลุ่มนึง ประมาณ7-10 คน
    ชื่อกลุ่ม อีเกิ้ล..อะไรสักอย่างจำไม่ค่อยได้ นานแล้ว5-6ปีได้ตั้งแต่บอร์ดเก่า(ผมไม่ได้ใช้ชื่อยูสนี้)
    คือกลุ่มเนี้ย ชอบคุยโวว่ากลุ่มตัวเองดีอย่างโน้นอย่างนี้ อวยกันเองบ้างไรบ้าง(ขี้คุย) และจะโพสต์ไร้สาระไปเรื่อย(โพสต์คุยกันสนุกสนานโดยไม่เกี่ยวกับเกมส์ที่แจกแม้แต่น้อยตามกระทู้แจกเกมส์)
    ซึ่งตอนนั้นเคร่งเรื่องโพสต์มั่วมาก เพราะบอร์ดล่มบ่อย ผมก็ไปบอกไปเตือน
    แต่กลุ่มนี้ไม่สนใจ แล้วยังรุมด่าผมอีกว่าเสรือกอะไรด้วย
    (เหตุการณ์ครั้งนั้นทำพวกนั้นโดนแบนไป3คน ตอนนี้ยังมีกลุ่มนี้หลงเหลืออยุ่มั้ยครับ ทักทายผมได้นะ)

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    ไม่เคยเกลียดเป็นรายคนครับ แต่เกลียดกลุ่มนึง ประมาณ7-10 คน
    ชื่อกลุ่ม อีเกิ้ล..อะไรสักอย่างจำไม่ค่อยได้ นานแล้ว5-6ปีได้ตั้งแต่บอร์ดเก่า(ผมไม่ได้ใช้ชื่อยูสนี้)
    คือกลุ่มเนี้ย ชอบคุยโวว่ากลุ่มตัวเองดีอย่างโน้นอย่างนี้ อวยกันเองบ้างไรบ้าง(ขี้คุย) และจะโพสต์ไร้สาระไปเรื่อย(โพสต์คุยกันสนุกสนานโดยไม่เกี่ยวกับเกมส์ที่แจกแม้แต่น้อยตามกระทู้แจกเกมส์)
    ซึ่งตอนนั้นเคร่งเรื่องโพสต์มั่วมาก เพราะบอร์ดล่มบ่อย ผมก็ไปบอกไปเตือน
    แต่กลุ่มนี้ไม่สนใจ แล้วยังรุมด่าผมอีกว่าเสรือกอะไรด้วย
    (เหตุการณ์ครั้งนั้นทำพวกนั้นโดนแบนไป3คน ตอนนี้ยังมีกลุ่มนี้หลงเหลืออยุ่มั้ยครับ ทักทายผมได้นะ)
    อีเกิ้ล อาย แน่เลย แต่ผมไม่ใช้คนกลุ่มนั้นนะ แค่จำได้เฉยๆ เพราะเห็นมาโปรโมตกันอยู่ เมื่อสมัย 4 - 6 ปี ประมาณนั้นแหละ

ซึ่งกลุ่มนี้น่าจะอยู่ลำปางนะ ตอนนั้นผมก็อยู่ลำปางพอดีเลยจำได้ ซึ่งก็น่าจะเป็นพวกหัวเกรียนติดเกมเหมือนๆกับผมสมัยนั้นแหละ 5555

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hunternik อ่านกระทู้
    ไม่คิดว่าจะมีคนคิดเหมือนเรา

คนอะไรรู้ทุกเรื่อง แต่รู้ไม่จริงซักเรื่อง ชักแม่น้ำทั้งห้ามา แต่สาระมีนิดเดียว ที่เหลือเป็นอวดสรรพคุณตัวเอง

เคยได้ข่าวว่ามีเรื่องอยู่ช่วงหนึ่ง แอบเสียดายนิดๆ

อย่างแรกที่ไม่ถูกใจเลยคือ ชอบเรียกแฟนว่า "เมีย" เพราะดูจากสภาพแล้วไม่น่าจะแต่งงานแล้ว

(พยายามจะไม่ตัดสินคนจากภายนอก แต่ประสบการณ์มันชวนให้คิดเป็นอย่างนั้น)
    เค้าก็ไม่ได้อายุมากอะไรนะ ราว ๆ 21 ลงไปอะครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    ballba นี้รู้สึกจะวัยรุ่นนี้เเหละครับเคยเห็นผ่านๆอยู่เขาทำอยู่กู้ภัยส่วนมากจะเห็นเลาะๆอยู่เเถวทูพีชแต่บุคคลิกก็ตามที่เห็นในรูปนี้เเหละครับคือออกเเนววัยรุ่นตีๆเเทงๆหน่อย ส่วนนิสัยเขาผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันไม่รู้จัก

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อายุ 18 ครับ คนที่พูดถึงบนๆน่ะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    อายุ 18 ครับ คนที่พูดถึงบนๆน่ะ
    แน่ใจหรอครับแค่ 18 ตั้งแต่สมัยก่อนไอดีก่อนผมเข้ามาก็เจอนายคนนี้เลยน่ะ
    ช่วงที่เขากำลังนิยมชมชอบแต่งมอไซค์อ่ะ (มั่ง) ส่วนนายคนนี่ผมว่าเขาหวังดีน่ะครับ
    บางทีก็อยากจะช่วยคนอื่นจริงๆ แต่ผับผ่า ถ้าพี่แกพิมพ์ยาวๆนี่ ส่วนใหญ่ 60-85% ของเนื้อหา
    จะเป็นเรื่องของตัวเอง ที่เหลือคือเนื้อหา ที่มันก็ค่อยจะเป็นเรื้อหาเท่าไร

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ผมไม่ชอบคนที่ตั้งใจพิมพ์ภาษาไทยผิดอะ ถ้าเรื่องเล่นๆก็มีนิดหน่อยก็ได้ แต่บางทีบางคนมัน สะกดยังไม่ถูกเลยมั้ง ไม่รู้ท่อง ก ไก่ ถึง ฮ นกฮูก ได้รึปล่าว
    ผมท่องไม่ได้ครับ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    เกิน 18 แล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    คุณ NOOBBRINGER อาศัยแรงต้นนำโด่งจากนั้น คุณ ballba เริ่มตีเสมอมา โดยมีคุณ clean1447 รั้งท้ายเอาไว้ได้ (จขกท น่าจะจัด Chart เอาไว้นะ ชนะแจกเลย)

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    อีเกิ้ล อาย แน่เลย แต่ผมไม่ใช้คนกลุ่มนั้นนะ แค่จำได้เฉยๆ เพราะเห็นมาโปรโมตกันอยู่ เมื่อสมัย 4 - 6 ปี ประมาณนั้นแหละ

ซึ่งกลุ่มนี้น่าจะอยู่ลำปางนะ ตอนนั้นผมก็อยู่ลำปางพอดีเลยจำได้ ซึ่งก็น่าจะเป็นพวกหัวเกรียนติดเกมเหมือนๆกับผมสมัยนั้นแหละ 5555
    อา... คือ.. จะบอกว่าหนึ่งในคนก่อตั้งกลุ่มนั้นเป็นเพื่อนของผมเองแหละครับ แหะๆ เพียงแต่ตอนนี้พวกมันเลิกเล่นไปกันหมดละ คอยโหลดอย่างเดียว (อยู่ภาคเหนือนี่แหละครับ แต่เพื่นอผมคนนี้มันไม่ได้อยู่ลำปาง)

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เกลี่ยดตัวเองครับ

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    ไม่มีใครพูดถึง ยูคลิกวู๊ดเลย 555
    ปล. ตอนนี้เขาไปปฏิรูปเสาไฟฟ้าเเล้วครับ
    ปลล. ดีใจจุง ไม่มีใครเกลียด (เพราะไม่มีใครรู้จัก)
    ปลลล. ผมมาปั๊มเนียน

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLACK ROCK อ่านกระทู้
    ไม่มีใครพูดถึง ยูคลิกวู๊ดเลย 555
    ปล. ตอนนี้เขาไปปฏิรูปเสาไฟฟ้าเเล้วครับ
    ปลล. ดีใจจุง ไม่มีใครเกลียด (เพราะไม่มีใครรู้จัก)
    ปลลล. ผมมาปั๊มเนียน
    ยูๆเฮลๆวูดๆ เขาไปดีแล้วครับ จากไปอย่างสงบ ไม่มีอะไรค้างคา

ปล.แอบ ค.ถ. นะรู้ไว้ด้วย 5555