ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390

Unhappy ขอระบายหน่อยน้ะครับ

หวัดดีครับวันนี้มีเรื่องทุกข์ใจมากๆ ขอระบายที่น้ะครับ

เเฟนผมคนที่คบกันอยู่ปัจจุบัน เขานอกใจผมครับ เขาโกหกผมหลายอย่างจับผิดได้ทีล่ะอย่าง

ที่สำคัญ เขานอนกับผู้ชายคนนั้นเเล้วครับ ผมสับสน ผมรักเธอมากผมยอมทุกอย่าง ผมควรต้องทำไงดีครับ

ผมตัดใจไม่ได้ เธอบอกเธอก็รักผม เธอบอกมาว่าผมไม่สนใจไม่ใส่ใจเธอ เธอเลยมีคนอื่น

คบกันมาเเค่ 3 เดือนเองครับ เเต่ไม่รู้ทำไมผมถึงรักเขาได้ขนาดนี้ อยู่ไกลกันด้วยครับที่สำคัญ

ผมควรจะทำยังไงดีครับ ผมควรตัดใจถอดใจรึปล่าว
    Please wait .......

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ตัดใจครับคนดีๆยังมีอีกเยาะครับ
    ยอมให้คนอื่นแบบนี้ทั้งๆที่มีแฟนอยู่แล้วถ้าคุณยอมคบกันไปอีกมันมีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งที่สองครับตัดใจซะแต่ตอนนี้เจ็บน้อยกว่าปล่อยยืดยาวครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ไม่รุ้สิครับ เขาบอกผมว่าเขาไม่ได้ตั้งใจ เค้าเมา ขอโทษผม เเล้วบอกให้ทำไรก็ยอม

ผมยอมรับครับว่าผมตัดใจไม่ได้ ผมทำใจไม่ได้จริงๆ ขอบคุณที่เข้ามาตอบน้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอกนะครับ

ถ้าไม่ยอมหรือโดนมอมหรือโดนรวนรามตอนเมาเป็นผมถ้าไม่ได้ให้จริงแจ้งตำรวจจับไปและครับถ้าผมเป็นผู้หญิงอะนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อันมารยา ของสตรี
    เปรียบเหมือนเค้กสตรอเบอรรี่ที่น่ากิน เเต่กินไปเเล้วอ้วน
    อันไดเล่าเขานอนกับบุรุษอื่น
    เจ้ายังยอมเชื่อเขา เเค่ว่าไม่ตั้งใจ
    ถ้าตั้งใจอันไดเล่า เขาจะไม่มาเมน

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ขอเวลาทำใจยอมรับครับ ขอบคุณมากครับ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ผมก็ว่าตัดใจดีกว่านะ แล้วมั่นใจเปล่าว่าเค้าพูดจริงเรื่องเมา
    แล้วถึงกลับไป และสิ่งที่จะไม่มีวันกลับไปเป็นเหมือนเดิมคือความไว้ใจ มันก็จะระแวงตลอด อยู่ไกลกันด้วยหนิ -.-

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เธอบอกรักผมมาก แต่ไปนอนกับคนอื่น เอ็ะยังไง?

เลิกครับ ผญ ดีๆมีเยอะ มันจะมาในเวลาที่เหมาะสมเองครับ คิดซะว่าคนนี้เป็นประสบการณ์ชีวิต

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ผมระเเวงมาตลอดครับ อยู่ไกลกัน เเต่เค้าก็มาหาผมบ่อย หยุดงานก็มา นี่อาจเป็นเหตุผลที่ผมคิดว่าเค้าก็รักเราเหมือนกัน TvT

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เค้าอาจจะอยากเก็บคุณไว้เพื่ออะไรสักอย่างก็ได้ครับ ถ้าผมเมาแล้วไม่รู้เรื่องไปมีอะไรกับผู้ชายคนอื่นแล้วไม่ได้ตั้งใจแบบนี้เรียกว่าถูกข่มขืนแล้วครับ เป็นผมนี่แจ้งตำรวจไปนานแล้วครับ แต่นี่แสดงว่าแฟนคุณก็ต้องคิดอะไรกับผู้ชายอีกคนเหมือนกันถึงยอมปล่อยตัวปล่อยใจซะขนาดนั้น ขนาดมีแฟนอยู่แล้วนะครับยังไปมีคนอื่นอีก คุณคิดว่ามันดีแล้วเหรอครับที่คุณจะเก็บผู้หญิงแบบนี้ไว้เป็นแม่ของลูก? แล้วที่เค้าบอกว่ารักๆๆอันนี้พูดเอาใจคุณหรือเปล่าก็ไม่รู้ คุณจะรู้เหรอครับว่าเบื้องหลังผู้หญิงคนนี้มีอะไรบ้าง ลับหลังมีอะไรบ้าง ผมว่าบอกเลิกแบบดีๆไปเถอะครับ คนดีๆในโลกนี้ยังไม่หมดไปครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ casanova01 อ่านกระทู้
    หวัดดีครับวันนี้มีเรื่องทุกข์ใจมากๆ ขอระบายที่น้ะครับ

เเฟนผมคนที่คบกันอยู่ปัจจุบัน เขานอกใจผมครับ เขาโกหกผมหลายอย่างจับผิดได้ทีล่ะอย่าง

ที่สำคัญ เขานอนกับผู้ชายคนนั้นเเล้วครับ ผมสับสน ผมรักเธอมากผมยอมทุกอย่าง ผมควรต้องทำไงดีครับ

ผมตัดใจไม่ได้ เธอบอกเธอก็รักผม เธอบอกมาว่าผมไม่สนใจไม่ใส่ใจเธอ เธอเลยมีคนอื่น

คบกันมาเเค่ 3 เดือนเองครับ เเต่ไม่รู้ทำไมผมถึงรักเขาได้ขนาดนี้ อยู่ไกลกันด้วยครับที่สำคัญ

ผมควรจะทำยังไงดีครับ ผมควรตัดใจถอดใจรึปล่าว

จขกท. โดน NTR

คนดีๆ มีอีกเยอะ ประสบการณ์ สร้างคน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมอยากจะบอกคุณ ว่า เวลาคุณเจอคนที่ใช่อาจจะไม่ใช่ คนที่ไม่ใช่อาจจะใช่ก็ได้ งง นะ แต่วันนั้นคุณจะเข้าใจดี คนที่ไม่ใช่อาจจะอยู่ใกล้ตัวคุณก็ได้ ผมว่าบางทีคุณควรรักตัวมั่งนะ อย่ามัวแต่ไปรักแต่เค้า
    ความรักไม่ได้ขึ้นอยู่กับเวลา แต่มันขึ้นอยู่ที่ว่าคุณทำยังไงให้ เค้าอยู่กับคุณให้นานที่ สุด
    ปล..จะทำอะไรนึกถึง พ่อ แม่ บ้างนะครับ เพราะ ช่วงนี้ เจอ แต่ ข่าว ไม่สมหวัง ความรัก ก็ ฆ่า คนรัก ฆ่าตัวตาย ใครละเสียใจมากที่ สุด ไม่ใช่แฟน คุณนะครับ แต่เป็น พ่อ แม่คุณ ผมแค่อยากจะเตือน
    ความรักไม่ใช่ ทุกสิ่งทุกอย่าง มันมาเดียวมันก็ไป แต่สักวัน คุณจะเจอ คนที่ใช่ ก็ควรใช่ประสบการณ์ ที่เจอ มาปรับปรุง และ ดูแลคนที่ใช่ ของคุณให้ดีที่สุด

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผญ. ดี ๆ มีอีกเป็นโหลครับ -0-
    ไม่ได้มีเธอคนเดียวสะหน่อย
    เชื่อผมเถอะ ว่าตัดใจซะ ดีกว่า
    =w=b
    Do it now.Sometimes later become never.

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตัดใจครับ รีบตัดไฟเสียแต่ต้นลม ก่อนที่คุณะเสียใจกับการกระทำซ้ำซากๆ ของแฟนนะ แค่ยังมีโอกาสอีกเยอะครับ ได้เจอผู้คนมากมายคนๆนั้นอาจจะเป็นคนใกล้ตัวคุณก็ได้ เรื่องแบบนี้ต้องใช้เวลา เข้าใจนะ แต่ต้องทำก่อนจะเสียใจไปมากกว่านี้นะจขกท.

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ผมจะพยายามน้ะ ครับ ขอบคุณทุกคนมาก

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ถ้าเธอรักคุณจริง เธอจะไม่มีวันทรยศ หหักหลังคุณเด็ดขาด เชื่อผมเถอะ

เปิดใจนะครับ ยังมีผู้หญิงน่ารักๆดีๆอีกเยอะ บางทีอาจจะอยู๋ใกล้ตัวคุณจนบางทีคุณมองข้ามเธอไป

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ผมยังรักเขาอยู่ครับ ยอมรับเลย