ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811

หลังจากดู Huntet X Hunter 2011 แล้วก็เกิดความรู้สึกแปลกๆ

ตอนนี้ดูถึงภาคมด ใกล้จะจบแล้ว รู้สึกแปลกๆว่า มันเริ่มเหมือนการ์ตูนเกย์เข้าไปทุกทีๆ ค่อยๆขยับความรู้สึกของการเป็นเกย์เข้าไปทุกที เข้าใกล้ความเป็นชายเหนือชายเข้าไปทุกที คือตอนแรกก็ไม่เอะใจอะไรนะ แรกๆคิดว่ามันเป็นมิตรภาพระหว่างเพื่อน แต่มันเริ่มเยอะขึ้นไปทุกทีๆ ที่ชัดเจนสุดก็ กอน กับ คิรัว ชัดเจน เกย์ 90% และก็ไอ้ปีกผีเสื้อกับราชามนี่ก็เหมือนกัน อะไรมันจะซาบซึ้งกันขนาดนั้น ไอ้นี่ก็เกย์ 70% แล้วยังพวกกิ๊กก๊อกตลอดทั้งเรื่อง มีแต่ผู้ชายซะเป็นส่วนใหญ่ เกย์กันถ้วนหน้า ชักแปลกๆแล้ว เหอๆ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    shisaku << ผมว่าคุณนั่นล่ะเป็น เกย์ ถึงได้รู้ดี (ล้อเล่นครับ) ผมว่าเรื่องนี้สนุกมากน่ะ ผมไม่ดู Anime อ่านอย่างเดียว

ผมชอบฉากนี้ที่สุด

<<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมว่าภาคมด ไม่สนุกเลยอ่ะ

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ผมว่าภาคมด นี่เหมือนพยายามเข้าสู่แนวเน้นดราม่าเยอะ พอจบภาคนี้เหมือนเกิดใหม่ พร้อมปริศนาใหม่ เรื่องราวเยอะแยะ อ่านจนปวดตาอ่านแล้วอ่านอีกกว่าจะเข้าใจแต่ละตอน 555

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    สนุกมากนะ ผมอ่านเอา +ซื้อหนังสือสะสมด้วย ล่าสุดภาพออกมาปกติแล้ว หลังจากป่วยไปนาน ตอนอาจาร์ยป่วยคงใช้เท้าวาด ภาพ****กาก แทนที่จะรอให้หายป่วยก่อนแล้วค่อยวาดต่อก็ได้ ไหนๆก็รอซะเกือบ 2 ปี

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมว่ามันสนุกหมดทุกภาคเลยคับเ เต่ภาคใหม่ที่เขียนมารู้สึกความหน้าอ่านลดลงไปมาก (หวังว่าคงไม่ออกไปทะเลนะก็พอเเล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ดูจนจบภาคมดละ ความรู้สึกเหมือนมันไม่สุดเลย นึกว่ากอนจะเบ่งพลังแบบซูเปอร์ไซย่า แล้วไปซัดกันให้โลกแตกไปข้างซะอีก .... แต่จบแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ฉีกแนวไปเลย ความรู้สึกนี่มันไม่เหมือนดูการ์ตูนต่อสู้เลย เหมือนกำลังดูการ์ตูนดราม่า ฉากน้ำตาไหลพรากๆ พระเอกตาย นางเองรอด เอ๊ะ....!! ไอ้ราชามดมันเป็นตัวโกงนี่หว่า แต่ทำไมความรู้สึกพอดูตอนจบภาคนี้แล้ว เหมือนมันเป็นพระเอก ความรู้สึกนี่มันอะไรกัน ความรู้สึกมันขัดแย้งภายในจิตใจนี่มันคืออะไรกัน โอ้วววว บ้าไปแล้ว....!!!

ตอนนี้ลองไปเปรียบเทียบดูตอนจบระหว่างฉบับการ์ตูนกับอนิเม ความรู้สึกมันแตกต่างกันลิบลับเลย ดูแบบการ์ตูนมันไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไรเลย แต่พอดูแบบอนิเม แทบร้องให้เลยจริงๆ ใครยังไม่ได้ดูภาคจบแบบ อนิเม แนะนำให้ดูเลยครับ ดูจบแล้วน้ำตาอาจจะไหลได้ และอาจจะลืมไปชั่วขนะว่านี่มันการ์ตูนต่อสู้ก็เป็นได้

http://www.ganganime.com/2014/06/hun...ter-x-135.html

(โปรดระวัง ตอนใกล้จบแล้วฉากดนตรีขึ้น อย่าเพิ่งกดออก มันยังไม่จบ ฉากจบจริงๆอยู่หลังเครดิต)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shisaku : 7th July 2014 เมื่อ 22:37