ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

ซี่ซั่นนี้ดูเรื่องอะไรบ้าง

นอกจาก Sword art online SS2(GGO คิริโตะดุ้น) อีกเรื่องก็personaที่เหลือยังไม่รู้จะดูอะไรเลย เรื่องอื่นนี้ แต่ละอัน Glasslip ปวดตับมาแต่ไกล Tokyo Ghoul มาแนวนี้ถึงไม่ได้มีบ่อยๆแต่ไม่ไหวอะ
    เรื่องอื่นไม่รู้เลย Rail Warโทษทีผมป่วยเรือ ชอบรถถัง ไม่ได้ป่วยรถไฟ หรือเซเลอร์มูนฉายซ้ำ

ปล.กุจะดูเรือ กุจะดูkancolle กุจะดู Burnning loveeeee(ทำเสียงแปดหลอดแบบคองโกเดส) แต่ยังไม่มีกำหนดฉาย เราไม่เอาเซเลอร์มูล(ฉายซ้ำ) เราจะเอาเรือ

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    Rail Wars กับ Tokyo Ghoul ครับ ซีนี้ผมดูแค่สองเรื่องนี้เท่านั้น เสียว ๆ ว่าจะโดนโรสเก็บไปไหม (ใจอยากให้ Dex หรือ Tiga LC ไปมากกว่า)
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ดูเฉพาะเรื่องที่มี พระเอก + นางเอก เรื่องไหนมีก็ดู****ทุกเรื่องอะครับ 555

เรื่องไหนมีแต่ ญ ก็ไม่ค่อยอยากดูเท่าไหร่
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ดูเฉพาะเรื่องที่มี พระเอก + นางเอก เรื่องไหนมีก็ดู****ทุกเรื่องอะครับ 555

เรื่องไหนมีแต่ ญ ก็ไม่ค่อยอยากดูเท่าไหร่
    คิดเหมือนกันเลย
    เรื่องไหนมีแต่ ช ก็ไม่ดูเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผมก็เหมือนกันเรื่องไหนมีแต่ผู้ชายกับมีแต่ผู้หญิงจะไม่ดูว่าไปแนวนี้ก็มาหลายเรื่องเลยนะปีนี้

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ส่วนตัวผมดูทุกเรื่องครับ ทุก SS จะไม่มีแม้แต่เรื่องเดียวเลยที่ไม่ดู ชอบทุกแนวชอบสุดๆ 2 อย่าง จิตๆดิบ ๆ กับ Love ๆ

ปล. 2 SS ที่ผ่านมายังดูไม่หมดเลย นี้ SS ใหม่มาแล้วก็หนักใจสุดๆ ของเก่า 40-50เรื่องได้มั้ง ตามภาพเลย *--* มีอีกหน้าของ SS นี้ทุกเรื่องกำลังไล่เก็บตอนที่ 1 อยู่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    นอกจาก Sword art online SS2(GGO คิริโตะดุ้น) อีกเรื่องก็personaที่เหลือยังไม่รู้จะดูอะไรเลย เรื่องอื่นนี้ แต่ละอัน Glasslip ปวดตับมาแต่ไกล Tokyo Ghoul มาแนวนี้ถึงไม่ได้มีบ่อยๆแต่ไม่ไหวอะ
    เรื่องอื่นไม่รู้เลย Rail Warโทษทีผมป่วยเรือ ชอบรถถัง ไม่ได้ป่วยรถไฟ หรือเซเลอร์มูนฉายซ้ำ

ปล.กุจะดูเรือ กุจะดูkancolle กุจะดู Burnning loveeeee(ทำเสียงแปดหลอดแบบคองโกเดส) แต่ยังไม่มีกำหนดฉาย เราไม่เอาเซเลอร์มูล(ฉายซ้ำ) เราจะเอาเรือ
    Persona ภาคไหนหรือท่าน ผมดูล่าสุดภาค 4 เมื่อปีที่แล้วมั้ง ปีนี้มีภาคใหม่ด้วยเหรอครับ (อยากรู้ ติดใจ 5555)

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ช่วงนี้รู้สึกว่าเด็กบ้านนอกมาแรง ถูกใจผมล่ะนะ เรื่อยๆดี

จบจาก Non Non Biyori ก็ดูเหมือนผมจะมาติด Bakaramon ซะอย่างงั้น ส่วน บ้านผีปอบโตเกียว ตอนแรกน่าติดตามดีแลดูเนื้อเรื่องคงไม่ยืดยาด ก็หวังว่าจะเป็นอย่างนี้ไปเรื่อยๆแหละครับ ส่วนภาคมังงะ ผมค่อนข้างปลื้มล่ะนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

ไม่เหมือนผมเรื่องไหนที่เป็นหญฺิงล้วนชอบดู ส่วนเรื่องไหนมีตัวผู้เป็นพระเอก ต้องดูก่อน ถ้าหน้าโง่ๆ ขายฮาเร็ม ผมไม่ดูเลย เมะจะดีไม่ดี มันต้องดูที่ตัวเอกคับ เพราะตัวนั้นหละจะเป็นตัวดำเนินเรื่องเลย
    ยกตัวอย่าง3เรื่อง
    1.code geass 2.Steins Gate 3.to aru kagaku no index 4.To love lu

1กับ2 ส่วนใหญ่จะสนุก เนื้อหาดีไม่งี่เง่า พระเอกสมกับ ควรเรียกว่าพระเอก เช่นคุณกิน หรือโอคาเบะ ส่วน3.พอดูไหวทนๆดูไป พระเอกเหมือนแค่ตัวเล่าเรื่อง 4.อันนี้ขายนม ขายฮาเร็ม ผมไม่ดูจริงๆนะ พระเอกควายนี้ยิ่งไม่ดู เช่นบักชู guilty crown ไม่ไหวจริงๆ ขนาดเมะซีเรียสนะ ธีมคล้ายๆ code geass แต่พระเอก2คนสร้างความแตกต่างได้เยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,559
    ผมรอ Love stage นะฮ้า หึหึหึๆๆๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    JoJo (อันนี้ปักหลักเลย -0- ยังไม่จบ มาได้ประมาณเกือบครึ่งนึงภาคนี้แล้ว)

Tokyo Ghoul

SAO2

มีเพิ่มอีกแหละ ตัดสินใจอยู่ รอดูตอน 1 แต่ละเรื่องก่อน ไม่ค่อยไว้ใจ PV -_-+

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    Glasslip SAO2 Aldnoah.Zero แค่นี้พอละ 5555

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อาคาเมะ อวยเป็นตาย

ป่วยเรือภาคเมะ

ปอปโตเกียว

ไซร้โค้ง-ผ่าน

HIMEGOTO

เฟท/อิริยา
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    Tokyo Kushu ผีปอบโตเกียว
    Akame ga kiru! อาคาเมะ เคะสังหาร
    Fate/Kaleid Liner Prisma-Illya 2wei! (ไม่พลาดหรอกครับ)
    Himegoto
    ยามิชิไบบบบบบ
    Sword Art Online II ดาบศิลปะออนไล2
    Glasslip
    Re: Hamatora
    Sailor Moon Crystal
    Seirei Tsukai no Blade Dance
    Yama no Susume 2
    Argevollen
    Psycho-Pass 2
    Rail Wars!
    Locodol
    Tokyo ESP
    Rokujouma no Shinryakusha!?
    Aldnoah.Zero
    Barakamon

ปล. ผมดูหมดเหละครับ ยกเว้น LOVE STAGE!! กับ เมะวายอื่นๆ เช่น Free!

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    Free!ดูตอนแรกของ ss1 ตอนเดียวแล้วไม่ดูอีกเลยทำใจดูไม่ได้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    Blog Entries
    1
    ผมมีเก็บไว้ 40-50เรื่อง โดน Format เครื่องเหลือ อยู่ไม่กี่เรื่อง// ช่วงนี้กูรอแต่ GGO อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    9,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ดูทุกเรื่อง ประนาณว่าลองดูๆไปก่อน ไม่นุกก็เลิก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซเลอมูนค่ะ ฉบับรีเมค >< กับ love stage >///<

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    No game No life SS2 . . . . . . . . อ้าวยังไม่มี

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ส่วนตัวผมตามเก็บเกือบทุกเรื่องนะ ส่วนเรื่องจะดูไม่ดูก็แล้วแต่เวลาว่างละครับ