ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531

เคยแกล้งเพื่อนแรงๆอะไรบ้าง?

ช่วงนี้เห็นกระทู้เกี่ยวกับการแกล้ง โดนแกล้งบ่อย
    ปกติช่วงเรียนมัธยม พวกผมถือเป็นกลุ่มที่ค่อนข้างเล่นแรง

ปกติก็แกล้งทั่วๆไป
    แต่ที่สนุกสุดคือ

1.ตบเป้า หรือจะเตะ เอาไม้สอด อะไรก็ได้
    อันนี้หนุกสุดครับ มาตรฐาน เล่นง่าย
    ยิ่งได้เห็นเวลาเพื่อนล้มลงไปโอดโอยกับพื้น สวรรค์ชัดๆ แต่ไม่โกรธกันนะครับ
    สุดท้ายก็จะหาทางเอาคืนจนได้ 55555

2.อันนี้แปลกๆหน่อย
    ผสมฉี่(ส่วนใหญ่ของผม T T) น้ำลายของคนใน รร.
    ของที่หาได้ในขยะที่เป็นน้ำๆหน่อย แต่ห้ามเหม็น
    เอามาผสมกับขนม น้ำหวาน รึอะไรก็แล้วแต่
    จากนั้นก็เป็นหน้าที่แสดงละครตบตา แนบเนียนที่สุด
    แจกจ่ายให้คนอื่นๆกิน อาห์ ฟินนนนนนนน

ตอนนั้นเด็กๆ ไม่คิดถึงผลที่จะตามมาหรืออะไรหรอกครับ แค่ได้เล่นสนุกก็พอแล้ว
    ถือเป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดในชีวิต(จนถึงตอนนี้) สำหรับคนที่กำลังเรียนอยู่
    ก็ทำในแบบที่ตัวเองอยากทำซะ บางคนชอบเที่ยวก็เที่ยวไป
    คนที่ชอบเรียนก็ตั้งใจเรียน จะได้ไม่มานึกเสียดายทีหลัง เพราะมันกลับไปไม่ได้แล้ว
    พวกคุณไม่รู้สึกหรอกครับ จนกว่าจะได้มาอยู่ที่จุดเดียวกับผม
    เพื่อนแต่ละคนก็แยกย้ายกันไป เพราะเป็น รร.ประจำ อยู่ห่างกันหลายร้อยกิโล
    ฟันธงเลยว่าหลังจากจบมัธยมแล้ว พวกคุณจะหาเวลาแบบนั้นอีกไม่ได้แล้ว
    ต่อให้นัดกันเที่ยว เลี้ยงรุ่น รึอะไรก็แล้วแต่ ความรู้สึกมันเปลี่ยนไปแล้ว

ฉะนั้น หำของเรา ใช้ซะ
    ทำในแบบที่ตัวเองชอบ ตามที่ว่า
    ชอบเที่ยว เที่ยวให้พอ
    ชอบเรียน เรียนให้พอ
    ถ้าเราได้ทำสิ่งที่ตัวเองชอบ ก็ถือว่าใช้ชีวิตมัธยมคุ้มค่าแล้วล่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    อยากจะทำอะไรก็ทำ แต่อะไรที่มันไม่ดี ทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็อย่าไปทำครับ เดี๋ยวจะเป็นการสร้างศัตรูในอนาคตโดยไม่รู้ตัว
    อ้อ เลือกคนที่จะทำด้วยครับ 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John : 6th July 2014 เมื่อ 22:09

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เอิ่มผมอ่านไปมาแล้วงง เลยถามกับตัวเองว่า ท่านผู้นี้ต้องการอะไร5555+ (ว่าแต่ไอเรื่องแกล้งเพื่อนเล่นแรงไปนะ5555+ผมหนักสุดก็ถอดกางเกงมันกลางห้อง55555+ ชุดพละคงรู้ดี)

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อยากจะทำอะไรก็ทำ แต่อะไรที่มันไม่ดี ทำให้คนอื่นเดือดร้อนก็อย่าไปทำครับ เดี๋ยวจะเป็นการสร้างศัตรูในอนาคตโดยไม่รู้ตัว

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400

เคยแกล้งแบบเนี่ยย >.<

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    เอาน้ำปลาใส่น้ำโค้ก/เอาเกลือใส่สไปร์ท เอาน้ำที่ขังตามทางอะครับใส่ขวดแล้วไปราดหัวเพื่อน(เพื่อนบอกเย็นดีๆเอาอีก5555) แล้วก็แข่งตอบคำถามครับ(จริงๆตอบได้หรือไม่ได้ก็ตบหมดละครับ) แบบเราถามคำถามแล้วให้เพื่อนทั้งห้องมารุมตัวคนถูกโดนถามไว้ก่อน ถ้าตอบไม่ได้หรือตอบได้ ยังไงก็รุมกันตบหัวครับ 5555 แล้วก็มีเอาฟิวเจอร์บอร์ดแผ่นใหญ่ๆมาคุมตัวแล้วก็ลุมเตะครับ เยอะจริงครับ ไว้แค่นี้ก่อน พอดีกลุ่มเพื่อนผมเป็นคนจัง__ครับ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    [QUOTE=allenkheel;2552556]

ขอใบวาร์ป ด่วนที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    เอาน้ำปลาใส่น้ำโค้ก/เอาเกลือใส่สไปร์ท เอาน้ำที่ขังตามทางอะครับใส่ขวดแล้วไปราดหัวเพื่อน(เพื่อนบอกเย็นดีๆเอาอีก5555) แล้วก็แข่งตอบคำถามครับ(จริงๆตอบได้หรือไม่ได้ก็ตบหมดละครับ) แบบเราถามคำถามแล้วให้เพื่อนทั้งห้องมารุมตัวคนถูกโดนถามไว้ก่อน ถ้าตอบไม่ได้หรือตอบได้ ยังไงก็รุมกันตบหัวครับ 5555 แล้วก็มีเอาฟิวเจอร์บอร์ดแผ่นใหญ่ๆมาคุมตัวแล้วก็ลุมเตะครับ เยอะจริงครับ ไว้แค่นี้ก่อน พอดีกลุ่มเพื่อนผมเป็นคนจัง__ครับ

ผมโดนน้ำปลา ใส่ในแป๊ปซี่ ไม่อยากนึก

ปล.ไม่เคยแกล้งคนอื่น นิสัยดีเหมือนหน้าตา อิอิอิอิ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เดี๋ยวๆๆๆ ***เคยเอาให้กุกินหรือปล่าววะ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้

ลายแทงด่วนไม่ไหวแล้ววว 555555555555555555

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้

ใบวาร์ปด่วนเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ตอนนั้นมันมานอนตักมั้งครับ
    สปกับจังหวะผมปวดตดพอดี
    ผมเลยบอกแปปนึงนะ ลุกขึ้นมา เอาตูดไปตรงหน้ามันเลยครับ แล้วก็ดังปู้ดดดดดดดดดดด
    เสร็จ 55
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    พันปักษาครับ

ปล.....

เอาวาร์ปกันไหมครับ 555

( Naisho no Otome Revolver ชื่อเรื่อง 555+ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BLACK ROCK : 7th July 2014 เมื่อ 18:40

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆๆๆ ***เคยเอาให้กุกินหรือปล่าววะ
    ช่วง ม.3-ม.4 ****เคยกินของกับพวกกรูป่ะล่ะ 5555

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    ช่วง ม.3-ม.4 ****เคยกินของกับพวกกรูป่ะล่ะ 5555

อ้าาาาา รอด ช่วงนั้นจำได้ อยู่เป็นเอกราชไม่ยุ่งกับใคร

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ซั่มเพื่อนผู้หญิง 55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เอาขนมที่ตกพื้นให้มันกินแล้วเฉลยตอนมันกำลังกลืน
    หน้ามันแบบว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีครับ อันนี้ผมไม่ได้ทำนะ พวกเพื่อนของผมรุมจับรุ่นน้องนอนควำ่รุมถอดกางเกงเเล้วเอาด้ามไม้กวาดแหย่เข้าไปที่รูตู_ เด็กคนนั้นคงจะเจ็บเเสบน่าดู ผมห้ามพวกเพื่อนเเล้วแต่ไม่มีใครฟังผมเลย

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เคยเห็นเสาบาร์ไหมคับ
    ช่วยกันรุมจับคนละแขนคนละขา อีกคนปลดกระดุม ถอดเข็มขัดไปซ่อน ยังไม่จบแค่นั้น นำไปกระทุ้งเสาต่อ -.- โหดไปป่าวฟระ แต่ก็นะขำๆ(ละมั้ง)
    ปล.กระทุ้งยังไงคงรู้กันนะ
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01