ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1

สงสัยครับ คำถามง่ายๆครับ เกี่ยวกับโปรแกรมดูหนังฟังเพลงในคอมครับ

เอ่อ ไอโปรแกรมวีดีโอไว้ดู ไฟล์หนังหรือเล่นเสียงในคอมผมอยากเปลี่ยนเป็นพวก สามัญประจำบ้าน แนะนำหน่อยครับ แบบ ปกติทั่วไปหรือดีๆอะครับ แล้วก็วิธีเปลี่ยนไปใช้อะครับคือทำไม่เป็นTT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เข้ามาดูทีนึงว่าจะตอบแต่มันไม่ชัวร์พอ รอให้คนอื่นมาตอบน่าจะดีกว่า แต่ยังเงียบ งั้นขอตอบเลยแล้วกัน
    ส่วนตัวแล้วผมใช้ media player classic ครับ ดูได้ครอบคลุมทุกนามสกุลที่ผมดูบ่อยๆ ดูประจำ เป็น open source ให้ใช้ฟรีไม่ต้อง crack
    http://mpc-hc.org/downloads/
    แต่ถ้าถามถึงฟังก์ชั่นของโปรแกรมนี่ผมไม่รู้นะ อย่างเช่นฟังก์ชั่น A->B ในโปรแกรม PowerDVD
    ที่เลือกช่วงให้เล่นแบบ repeat ตลอดได้ (เลือกให้เล่นช่วงวิดีโอที่ 5.00 - 34.20เรื่อยๆไรงี้)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    ผมใช้ K-Lite Codec + mpc ครับ