ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

Question ช่วยด้วยครับผม Xbox360 อัพเดทไม่ได้

ผมได้ซื่อwatch dogs สายมืดมา ใส่แผ่นเข้าไปเครืองอ่านไม่ออก
    เลยไปหาข้อมูลมันต้องใช้dashboard16547
    แต่ที่ผมใช้มันเป็นdashboard16203
    เลยหาไฟล์อัพเดทจากเว็บนี้แล้วทำตายแต่มันขี้Errorอย่างเดียวเลย
    ช่วยด้วยครับ ตอนนี้ xbox360 slim 4GB ไม่มีHddเพืม +ยังไม่ได้แปลงเครื่องเลย
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ซื้อแผ่น Need for Speed Rivals มาอัพครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เครื่องRGHห้ามอัพผ่านแผ่นนะครับ มันจะมีวิธีทำในเน็ต แต่ถ้าไม่ชัวร์เข้าร้านง่ายสุดครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattjeab อ่านกระทู้
    เครื่องRGHห้ามอัพผ่านแผ่นนะครับ มันจะมีวิธีทำในเน็ต แต่ถ้าไม่ชัวร์เข้าร้านง่ายสุดครับ
    ใช้ครับ ถ้าคุณแปลง rgh ต้องอัพแบบ ระบบrgh เท่านั้นห้ามอัพแบบ LT จากแผ่นเกมไม่งั้นถ้าอัพสำเร็จเครื่องท่านจะเล่นเกมก๊อปปี้ไม่ได้อีกเลย ต้องเสียเงินให้ร้าน แก้ให้ เสีย เป็น 1000

ไม่มั่นใจ ยกไปให้ร้านอัพให้ดีกว่าครับ!!!!!111 300-500 บาท

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ไม่สันทัด คอนโซล คะ

คราวหน้าถ้าจะตั้งกระทู้ ให้มีคนช่วยต้องตั้งว่า

ช่วยด้วยค่า .............

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    XBOX เล่นออนไลน์สนุกไหมครับ
    ข่าวเกมส์ออนไลน์ และเกมส์ออนไลน์เปิดใหม่ จากทั่วทุกมุมโลก