ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 594

Arrow ***[ONE2UP] AVAST INTERNET SECURITY 2014 + PATCH - โปรแกรมแอนตี้ไวรัสยอดนิยม [ใช้ได้ถึงปี 2050]***

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maijingjing อ่านกระทู้
    ติดตั้งได้แล้วครับใช้งานได้ 100% ขอบคุณสำหรับโปรแกรมดีๆครับ

(ภาพยืนยัน)

Avast Internet Security : เป็นโปรแกรมแอนตี้ไวรัสที่สามารถปกป้องคอมพิวเตอร์ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ได้ทั้งแอนตี้ไวรัสทั่วไป, แอนตี้สแปม, แอนตี้สปายแวร์ และมีไฟร์วอลล์ป้องกันการเชื่อมต่อที่ไม่พึงประสงค์ต่างๆ Avast Internet Security นี้มีโซลูชั่นที่มีประสิทธิภาพสูง ปกป้องเครื่องของคุณได้ทุกทาง Avast Internet Security ภายในจะมีตัวเอนจิ้นชนิดเดียวที่เราใช้บนโปรแกรม Avast Pro Antivirus และแน่นอนปกป้องคอมพิวเตอร์ของคุณแบบ Real-time และมีโหมด Boot-Time ที่จะสแกนระบบปฏิบัติการ (Operating System) ก่อนที่เข้าวินโดว์อีกด้วย และยังมีไฟร์วอลล์ (Firewall) ที่คอยป้องกันผู้ไม่ประสงค์ดี (Hackers) รวมถึงการโจรกรรมข้อมูลต่างๆ

โดยโปรแกรม Avast Internet Security มีเครื่องมือปกป้องอีเมล์ขยะ อีเมล์หลอกหลวงบน Outlook, POP3/IMAP และผู้ให้บริการอีเมล์ทั่วไป มากไปกว่านั้นยังมี Sandbox ซึ่งจะช่วยให้คุณได้วางใจเมื่อมีการติดตั้งโปรแกรม หรือเปิดเว็บเพจที่น่าสงสัย รวมถึง SafeZone ที่ช่วยให้คุณปลอดภัยจากการช็อปปิ้งออนไลน์ และการทำธุรกรรมทางการเงิน จัดว่า โปรแกรมแอนตี้ไวรัส Avast Internet Security นี้มีการปกป้องที่สมบูรณ์แบบ ครบทุกโซลูชั่นทั้งออนไลน์ และออฟไลน์

สำหรับโปรแกรม Avast Internet Security นับว่าเป็นโปรแกรมป้องกันไว้ โปรแกรมแอนตี้ไวรัส ที่ครบเครื่อง ใช้งานง่ายปกป้องได้แบบเรียลไทม์ มีการอัพเดทฐานข้อมูลไวรัสอยู่เสมอ โดยสามารถเจาะลึกเข้าไปถึง Rootkits ที่เป็นตัวเปิด System Startup ต่างๆ ขึ้นมาได้

Features (ความสามารถของ โปรแกรมแอนตี้ไวรัส Avast Internet Security) :

- ครบเครื่องทุกการป้องกันแอนตี้ไวรัส เช่น แอนตี้ไวรัส, แอนตี้สปายแวร์, แอนตี้สแปม, ไฟร์วอลล์ และ - - SafeZone ที่ถูกพัฒนามาสำหรับการช็อปปิ้งออนไลน์ และการทำธุรกรรมทางการเงิน

- ป้องกันผู้ไม่ประสงค์ดี (Hackers) เมื่อมีการพยายามที่จะเข้ามาขโมยข้อมูลส่วนบุคคลบนคอมพิวเตอร์ รวมถึงอีเมล์ขยะ และการหลอกหลวงการใช้หน้าเว็บไซต์ปลอมแปลง

- ทำธุรกรรมการเงินได้อย่างหายห่วง เพราะโปรแกรมแอนตี้ไวรัส Avast Internet Security นี้จะคอยสอดส่องคอมพิวเตอร์ได้เป็นอย่างดี

- ด้วย Sandbox ทำให้คุณท่องเว็บไซต์ได้อย่างรวดเร็ว หมดปัญหาเรื่องไวรัส หรือสแปมต่างๆ โดยโปรแกรมแอนตี้ไวรัสตัวนี้สามารถป้องกันเนื้อหาที่ไม่เหมาะสมบนเว็บไซต์, IM, Social Network และ P2P

- ปกป้องแบบ Real-time ซึ่งได้ดึงฐานข้อมูลมาจากดาต้าเบสโดยตรง และมีการอัพเดทฐานข้อมูลไวรัสจาก Virus Lab อยู่ตลอดเวลา

- หน้าตาการใช้งานโปรแกรม Avast Internet Security สะดวก เรียบง่าย เหมาะกับผู้ใช้ทุกระดับ

- สแกนไฟล์แบบเจาะลึกด้วย Deep Screen และ Hard Mode ที่จะปกป้องคอมพิวเตอร์อย่างเต็มรูปแบบ

- โปรแกรมที่ขนาดเล็ก ไม่กินทรัพยากรเครื่อง

**ถ่ายจากเครื่องผมเองครับ**

AVAST INTERNET SECURITY 2014 [TH] + LICENSE
    FILE SIZE : 137.58MB

DOWNLOAD l ONE2UP

***เวลาใส่ License File ปิดเน็ตด้วยนะครับ***

ไฟล์ไหนเสียกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์

กด Thank ที่มุมซ้ายล่างของกระทู้หรือคอมเม้นเพื่อให้กำลังใจแก่ผู้อัพโหลดได้อัพโหลดต่อ ๆ ไป

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rayven : 13th July 2014 เมื่อ 21:40

มีปัญหาโปรแกรมไหน PM มาเลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    OH!!!!! 2593 เหลือๆ กันเลยทีเดียว

ป.ล. AVAST ตรวจเจอไหมว่า ไลเซ้น ปลอม
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    ติดตั้งได้แล้วครับใช้งานได้ 100% ขอบคุณสำหรับโปรแกรมดีๆครับ

(ภาพยืนยัน)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maijingjing : 7th July 2014 เมื่อ 22:48

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ของผมมันไม่อัพเดทให้แล้วครับ หยุดอัพไปเมื่อเดือนแล้ว แต่ก็ขึ้นสถานะ ทำงาน แต่เวลาอัพเดทบอก มันแจ้งว่าของปลอม T^T

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potza543 อ่านกระทู้
    ของผมมันไม่อัพเดทให้แล้วครับ หยุดอัพไปเมื่อเดือนแล้ว แต่ก็ขึ้นสถานะ ทำงาน แต่เวลาอัพเดทบอก มันแจ้งว่าของปลอม T^T

ไม่ทราบว่า โหลดของใครมาหรือป่าวครับ

เพราะตอนนี้ผมยังใช้ได้ตามปกติเลยครับ

ส่วนเวลาอัพเดทก็ให้กดตัวบนนะครับ ถ้ากดตัวล่างมันจะเป็นการอัพเดทโปรแกรม

มีปัญหาโปรแกรมไหน PM มาเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    นี่แหละครับ ลองอ่านดู

มันไม่อัพจริงๆ คุณเจ้าของกระทู้ ลองดูสิ ของคุณก็หยุดอัพไปเดือนกว่าๆแล้ว
    ตามรูป ข้อผิดพลาดที่พบล่าสุด : ลิขสิทธิ์ไม่ถูกต้องหรือหมดอายุแล้ว
    Engine และฐานข้อมูลไวรัส : รุ่นปัจจุบัน 140626-1 ตรงนี้คือ อัพเดทปี 14(2014) เดือน 06 วันที่ 26 -1คือช่วงเช้า(ถ้า-2คือช่วงเย็น)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย potza543 : 8th July 2014 เมื่อ 18:34

กล่าวขอบคุณ
    97
    ก็ไม่รู้สิน่ะ ผมโหลด โปรแกรมนี้มา เป็นโปรแกรมไห้ ไลเซ้น

The Best Antivirus Daily Updated Key Maker v1.0 แล่ะที่สำคัญ AVAST ตรวจไม่เจอ อัพได้ทั้ง ฐานข้อมูลแล่ะ Ver. โปรแกรม

(แต่เวลาลง AVAST ไห้ปิดเน็ตก่อนแล้วลงเสร็จ อัพไลเซ้น ก็กลับมาเปิดเน็ตมันก็ OK ล่ะ)

ป.ล. โปรแกรมนั้นมี ไลเซ้น ไหม่ตลอด

ขอแก้ รอบ สุดท้าย The Best Antivirus Daily Updated Key Maker v1.0 นั้น AVAST มองว่าเป็นไวรัสซึ่งผมไม่เชื่อเพราะผมไช้ ไลเซ้น จากเจ้าโปรแกรมนี้มา ปีกว่าล่ะคอมยังไม่แฮ้งเลย (จริงๆ 4 ปีล่ะ แต่พึ่งลงไหม่เมื่อปีที่แล้วเพราะ ตา Baidu)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanloveea : 8th July 2014 เมื่อ 19:13
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    โปรเเกรมใช้ได้คับ เเต่อยากได้วิธีเเก้ให้โปรเเกรม IDM โหลดเเรงเหมือนเดิมอะคับ
    พอติดตั้งโปรเเกรมติดตั้งเเพทช์เสร็จ IDM ผมโหลดช้าลง คือจาก 1.20MB/s เเต่หลังจากติดตั้งเสร็จ 400kb-900kb/s
    สรุปคือมันทำให้โปรเเกรม idmผมโหลดช้าลง หากมีวิธีเเก้ช่วยบอกด้วยคับ
    (จะมาดูอีกทีพรุ่งนี้)

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanloveea อ่านกระทู้
    ก็ไม่รู้สิน่ะ ผมโหลด โปรแกรมนี้มา เป็นโปรแกรมไห้ ไลเซ้น

The Best Antivirus Daily Updated Key Maker v1.0 แล่ะที่สำคัญ AVAST ตรวจไม่เจอ อัพได้ทั้ง ฐานข้อมูลแล่ะ Ver. โปรแกรม

(แต่เวลาลง AVAST ไห้ปิดเน็ตก่อนแล้วลงเสร็จ อัพไลเซ้น ก็กลับมาเปิดเน็ตมันก็ OK ล่ะ)

ป.ล. โปรแกรมนั้นมี ไลเซ้น ไหม่ตลอด

ขอแก้ รอบ สุดท้าย The Best Antivirus Daily Updated Key Maker v1.0 นั้น AVAST มองว่าเป็นไวรัสซึ่งผมไม่เชื่อเพราะผมไช้ ไลเซ้น จากเจ้าโปรแกรมนี้มา ปีกว่าล่ะคอมยังไม่แฮ้งเลย (จริงๆ 4 ปีล่ะ แต่พึ่งลงไหม่เมื่อปีที่แล้วเพราะ ตา Baidu)

แต่โปรแกรมนี้ผมเคยใช้อยู่ครั้งนึง เวลาผมจะโหลดมันขึ้นไฟล์เป็น .exe มันไม่ขึ้นเป็น .rar อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rayven อ่านกระทู้
    แต่โปรแกรมนี้ผมเคยใช้อยู่ครั้งนึง เวลาผมจะโหลดมันขึ้นไฟล์เป็น .exe มันไม่ขึ้นเป็น .rar อ่ะครับ
    ก็ถูกแล้วครับเข้า โปรแกรม มันไปแล้วมันจ่ะมีที่ไห้กดโหลดอีกที วันนี้ได้เปิดป่ะเด็น AVAST เลยลองกลับไปโหลดโดยไช้โปรแกรมนี้ไหม่ไม่แน่ะนำสำหรับ มือไหม่ ครับเพราะมี โปรแกรม แฝงเยาะมาก(3 อัน) คลิกเดียวเปลี่ยน ชีวิต กันเลยทีเดียว(จริงๆ มีไห้เลือกว่าจ่ะลงพวกของเสริมไหมคล้ายโปรแกรมที่ติด Baidu มาแล้ว ติกออกได้)

ป.ล. ผมกำลังจ่ะลบ คห. ผมอยู่ล่ะหลังจากลองโหลดไหม่แล้วเจอโปรแกรม แฝง แต่ จขกท.ดัน คอมเม้นตอบอีก T T

กล่าวขอบคุณ
    13
    แก้ให้แล้วนะครับ . . .

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณครับผมจะลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ใช้ได้หรือไม่ได้ หรืออัพเดทไม่ได้ยังไงบอกนะครับ จะได้หาทางแก้ไขต่อไป

ขอบคุณครับ