ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832

Black Bullet จบ/สปอย ! ! !

ก็เป็นอีกเรื่องที่อยากให้มีต่อ (โลลิ บันไช !) เพราะจบแบบนี้ไม่ชอบเลยเอาตัวละครมาตายได้แบบ......มาก แล้วบางตัวละครนี้ตายแบบง่ายมากแล้วไม่บอกสาเหตุว่าตายยังไงด้วย lolz ! ! ! อย่างไอ โชเก็น ตายง่ายมากใน Anime อยู่ดี ๆเดินมาถามพระเอกว่า ดาบตูอยู่ไหน ! แต่ในมังงะ ต้องสู้กับ joker ก่อนถึงจะมาถามว่าดาบอยู่ไหน = ='' ก็ตัดตรงนี้ทิ้งไป แล้วก็เหมือน Anime จะตัดเยอะมากหลายๆฉากด้วยถ้าอ่านมังงะมาก็จะรู้นะครับ แล้วตอนท้ายๆเหมือนกลัวจะทำไม่ทัน อย่าง 11-12-13 นี้รู้ได้เลยว่าตัดฉากไวมาก อยู่ ๆ ตัดไปฉากรบ ไม่ก็ไปฉากบ้านพักเด๋วๆก็มีตัวละครตาย (ทั้งๆที่ไม่บอกว่าตายยังไง) แถมยัง งง ตอนที่ 13 อยู่ว่าไอแว่นมาโยนอ่ะไรลงน้ำ แลัวพูดว่าพระเอกไม่มีทางรอดแน่ แต่มันก็รอดแล้วก็ยังไม่รู้ว่าในกล่องนั้นมีอ่ะไรแล้วมันทำเพื่ออ่ะไรไม่เห็นมีอ่ะไรเกิดขึ้นเลย - -'' ส่วนยัย คิซาระ ผมก็คิดว่าเจ๊แกคงเป็นนางเอกแน่ๆ เพราะพระเอกก็ชอบด้วยไปๆมาๆ ตอนจบ โอ้เย้ ! ! ! กลายเป็นพวกชั่วร้ายสะงั้น เลยหันเรือกลับไปอวย เอ็นจู เต็มที่ โลลิ บันไช ! ! ! ! สุดท้ายคือผมละเศร้าแทน คู่ไอรุ่นพี่พระเอก โลลิหูแมว ตาย พี่ชายเลยไร้คู่ ไปเจอ โลลิโชกุน (เจ้าของเดิมตายไร้คู่เหมือนกัน) ก็จับคู่กันผมคิดว่าเป็นคู่ที่สมกันมากอวย ! ! แม้งดันตายตอนจบ lolz ......! ! ! แต่ผมชอบ joker กับ ยัยโลลิยันเดระ สุดละ แม้งจิตดี

เห็นดาบข้าไหม ! ! ! ! !

ผมละอยากจะฆ่าคนเขียนบทจริง ๆ

คุก ชัด ๆ แบบนี้ (อยากจะเป็นหมี !)

ปล.นั้นคือการบ่น+สปอยไปในตัว อยากให้มีภาคต่อน่ะ โดยรวมตัดไปเยอะมากแต่ก็ตัดไม่หน้าเกียจละนะทำให้คนดูเข้าใจได้(ดีกว่าบางเรื่องละนะ.........แหะ ๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 8th July 2014 เมื่อ 04:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ให้ผม สปอย LN ให้มั้ยครับ แล้วจะรู้สึกปวดไตขึ้นไปอีก
    Newbie

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Scarlet Rain อ่านกระทู้
    ให้ผม สปอย LN ให้มั้ยครับ แล้วจะรู้สึกปวดไตขึ้นไปอีก
    เอาสิท่าน เพราะยังไงดูแล้วมันปวดตับแน่นอนหลังจากนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Battle Royal Begins

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    กล่องที่ไอแว่นโยนนั้นมันแบตเตอร์รี่ที่ใช้กับสปอตไลท์ป่าวครับ

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    นึกว่า fianl bullet หลอนละ 555

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ตอนนี้อยากได้เพลง wasurenai tame ni for lotus มากกว่า

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pn4Ever : 8th July 2014 เมื่อ 16:15

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตรงน้องแมวกับน้องโลมา เหนด้วย อยากฆ่าคนเขียนบท ยิ่งตรงน้องแมวทำไมต้องให้ตายด้วย รับไม่ได้พอดูจบนั่งเศร้าไป 1 อาทิตย์เรา ชอบแมวเมะที่สุดกรณีน้องมิโดรินี่ ดาเมจแรงที่สุดเท่าที่ดูมา โลลิ+แมว โอยย ยิ่งคิดยิ่งโมโห+เซงและเศร้า

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    เสียดาย ไม่ได้ LC

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Neko Paradise อ่านกระทู้
    ตรงน้องแมวกับน้องโลมา เหนด้วย อยากฆ่าคนเขียนบท ยิ่งตรงน้องแมวทำไมต้องให้ตายด้วย รับไม่ได้พอดูจบนั่งเศร้าไป 1 อาทิตย์เรา ชอบแมวเมะที่สุดกรณีน้องมิโดรินี่ ดาเมจแรงที่สุดเท่าที่ดูมา โลลิ+แมว โอยย ยิ่งคิดยิ่งโมโห+เซงและเศร้า

อย่าเศร้าครับ เอาแนวเยียวยาไปดูอย่าง

higurashi no naku koro ni

mahou shoujo madoka magica

สิ
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ถ้าคิดว่าเรื่องนี้เป็นเมะคนรักโลลิหล่ะก็คิดผิดแล้วครับ

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ความรู้สึกหลังดูก็เหมือน จ.ข.ก.ท. และครับ ดูจบแล้วอยากกระโดนทีบคนสร้าง Anime เสียความรู้สึกเหมือนกันเพราะอ่าน Manga อ่านนิยาย แล้วมาเจอคนสร้าง Anime อย่างนี้
    ตอนจบนี้อย่างเผาเลยและ ผมขอจดจำนิยายตอนจบละกันดีกว่า ตอนจบ Anime เยอะเลย