ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ช่วยหน่อยครับ Dark Soul II By Ramis

ผมโหลดเกมส์ Dark Soul II จาก http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=222350 โหลดแบบ Blackbox โหลดเสร็จแตกไฟล์เสร็จสมบรูณ์ไม่มีไร แต่พอ Mount Image แล้ว Install ไปได้ 88.0 % ก็ขึ้นว่า black soul setup has stopped working มีให้เลือกแต่ Close Program ลงมาเป็น 4-5 รอบแล้ว เด้งยังงี้ตลอกครับ รบกวนผู้รู้ช่วยที่ครับ ผมเล่นในโน๊ตบุ้ค intel core i5, RAM 8 GB, AMD Radeon HD 7670M

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่ต้องตอบกันแล้วนะครับ ผมลบทิ้งละ เซ็ง ลงเปิดสิบก็ไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ถึงที่นี่จะเป็นแหล่งโหลดเถื่อน แต่ที่นี่ไม่สนับสนุนการให้ความช่วยเหลือกับผู้ที่โหลดเถื่อนหรอกครับ เพราะท่านได้เลือกที่จะโหลดเถื่อน ท่านก็ต้องยอมรับและแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น มีปัญหาเองก็ต้องแก้ไขเองครับ ถ้าไม่อยากเจอปัญหากวนใจก็ไปซื้อแท้เล่นแทนครับ
    ปล. เราแค่ให้การสนับสนุนกับของลิขสิทธิ์เท่าที่กำลังทรัพย์ที่มี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PEEIII : 8th July 2014 เมื่อ 14:56

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมว่าคุณกลับไปอ่านคำถามผมก่อนดีกว่า ผมถามหาวิธีแก้ครับ ไม่ได้ว่าเถื่อนไม่ดีอย่างนู้นไม่ดีอย่างนี้ เข้าใจอะไรผิดหรือป่าว

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    แนะนำให้โหลดตัวเต็มครับเพราะ black box มันมักมีปัญหาตอนติดตั้งบ่อยๆ

1.โหลดตัว FULLGAME - RELOADED
    2.ลงตัว UPDATE v1.02 - RELOADED
    3.ลงตัว Extras + DLCS - 10 Early Access Weapons and Shields
    4.ลง CRACK - RELOADED
    5.เข้าเล่นเกมส์

ลองดูคับเล่นได้แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 8th July 2014 เมื่อ 15:23

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    แนะนำให้โหลดตัวเต็มครับเพราะ black box มันมักมีปัญหาตอนติดตั้งบ่อยๆ

1.โหลดตัว FULLGAME - RELOADED
    2.ลงตัว UPDATE v1.02 - RELOADED
    3.ลงตัว Extras + DLCS - 10 Early Access Weapons and Shields
    4.ลง CRACK - RELOADED
    5.เข้าเล่นเกมส์

ลองดูคับเล่นได้แน่นอน

ขอบคุณมากครับ กำลังโหลดแบบ Full เดี๋ยวจะลองทำตามที่แนะนำนะครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BaBy.Miloz อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณกลับไปอ่านคำถามผมก่อนดีกว่า ผมถามหาวิธีแก้ครับ ไม่ได้ว่าเถื่อนไม่ดีอย่างนู้นไม่ดีอย่างนี้ เข้าใจอะไรผิดหรือป่าว
    ผมว่าคุณน่ะแหละครับ เข้าใจผิดอ่านของเค้าดี ๆ ก่อน เค้าก็พูดถูกของเค้านี่ ใจเย็น ๆ อ่านแล้วตีความให้แตก

ปล.ผมว่าโหลดตัว Full เลยดีกว่า ถ้าเกิดติดอะไรก็ลองลงโปรแกรมที่มันต้องการ ที่แถมมาให้ใหม่ออีกรอบดี
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เข้ามาดูคนทะเลาะกัน

จริงๆ แล้ว เวลามีปัญหาคนเขาก็ถามในกระทู้ที่ให้โหลดเกมนั่นแหละครับ ทำไมมาถามในนี้ล่ะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    เฮ้ย ๆ ไหงกลายเป็น มาม่าสด ไส่ไข่ ไปซ่ะได้

ป.ล. ผมไม่รู้ครับถ้ามันลงไม่ได้ลองถามคุณ Ramis ดูสิว่าเขาลงได้ไหม
    ป.ล.2 ผม Full เล่นได้ครับ (ผมคนเถื่อน)
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    เข้ามาดูคนทะเลาะกัน

จริงๆ แล้ว เวลามีปัญหาคนเขาก็ถามในกระทู้ที่ให้โหลดเกมนั่นแหละครับ ทำไมมาถามในนี้ล่ะ
    [IMG][/IMG]

ผมทำตามคำแนะนำครับ ถ้าถามแล้วไม่รู้คำตอบ ก็ดูแล้วผ่านไปก็ได้ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    โหลด full ครับเล่นได้ชัว

ไม่รู้จะมาพูดเเท้เถื่อนทำไม รู้ว่าเดี๊ยวก็ต้องทะเลาะเคืองกัน
    STEAM

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ซื้อ กลองเลยครับ มีปัญหาเคลมได้ ถาม Technical ได้
    It's Good For You !!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดตัวเต็มลองดูครับ อัพเดทด้วย แล้วก็ลงแคล๊ก จริง ๆ DLC ไม่ต้องลงก็ได้ครับ อาวุธมันไม่ค่อยช่วยอะไรเท่าไหร่

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    ถึงที่นี่จะเป็นแหล่งโหลดเถื่อน แต่ที่นี่ไม่สนับสนุนการให้ความช่วยเหลือกับผู้ที่โหลดเถื่อนหรอกครับ เพราะท่านได้เลือกที่จะโหลดเถื่อน ท่านก็ต้องยอมรับและแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้น มีปัญหาเองก็ต้องแก้ไขเองครับ ถ้าไม่อยากเจอปัญหากวนใจก็ไปซื้อแท้เล่นแทนครับ
    ปล. เราแค่ให้การสนับสนุนกับของลิขสิทธิ์เท่าที่กำลังทรัพย์ที่มี
    เอ่อทำไมผมอ่านแล้วมันแปลกๆแฮะ เพราะอะไรเพราะกระทู้ขอความช่วยเหลือมันก็มีเยอะมากเลยนะครับ(ทั้งแท้และเถื่อนเต็มไปหมด) แล้วก็เห็นเขาช่วยตอบเยอะแยะไปหมดเหมือนกัน เล่นบอร์ดนี้มาตั้งแต่ ม.3 ตอนนี้เรียนมหาลัยละ เอาจริงๆผมพึ่งเห็นคนตอบแบบนี้นะ
    ผมก็ไม่เถียงหรอกครับว่าโหลดเถื่อนไม่มีสิทธิ์พูดอะไร แต่แบบนี้ผมว่ามันก็เกินไปนะ
    สนับสนุนผมสนับสนุมอยู่แล้วครับ ก็อย่างที่ท่านบอก ตามกำลังทรัพย์ผมมีผมก็ซ์้อไม่มีก็โหลดเอา ที่ท่านพูดมันก็ถูกครับผมไม่เถียง ไม่เถียงเลยเพราะมันคือเรื่องจริงเหมือนกัน
    แต่บางทีเรื่องแค่นี้ ก็ช่วยๆกันไปก็ได้ครับ

อย่าดราม่านะครับ ความคิดท่านก็ถูกเหมือนกัน เพียงแต่ผมอยาก แสดงความเห็นมั่ง
    !!!SEIZE THE DAY!!!

Tags for this Thread