ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy โหลดเกมแท้แล้วมีปัญหาช่วยทีครับ

ลบลงใหม่ 2 รอบแล้วยังไม่หายช่วยหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    เกมนี้ให้เฉพาะวิน 64 bit หรือปล่าวของคุนวินอาราย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    win 8.1
    สเปคเครื่องผมก็แรงอยู่นะ เกมส์อื่นไม่มีปัญหาเลย

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    กี่บิทครับวินโดว์คุณอ่ะครับ เข้าไปดูพิมพ์ dxdiag ใน Run อ่ะครับดูเอา

ไม่ก็แคร็กมีปัญหาครับ ดูแล้วอันที่สองอันตีไวรัสมันเตือนว่าแคร็กเป็นไวรัสเลยบล็อกลองปิด

อันตีไวรัสแบบ เรียลไทม์ออกอ่ะครับ แล้วลงใหม่ดูว่าหายใหม่ไม่หายเป็นที่วินโดว์แล้วครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    64bit ครับ มันเป็นเกมส์แท้มันไม่มีแคร็กนิ
    เดี๋ยวลองปิดอันตี้ไวรัสแล้วลงใหม่ดู

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    กี่บิทครับวินโดว์คุณอ่ะครับ เข้าไปดูพิมพ์ dxdiag ใน Run อ่ะครับดูเอา

ไม่ก็แคร็กมีปัญหาครับ ดูแล้วอันที่สองอันตีไวรัสมันเตือนว่าแคร็กเป็นไวรัสเลยบล็อกลองปิด

อันตีไวรัสแบบ เรียลไทม์ออกอ่ะครับ แล้วลงใหม่ดูว่าหายใหม่ไม่หายเป็นที่วินโดว์แล้วครับ
    สงสัยรีบอ่านเกินไปจนข้ามคำว่าแท้ไป 5555
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    ขอ spec เครื่ิิองด้วยครับ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    - ลองเปลี่ยน property ของไฟล์เข้าเกมให้เป็น run as admin.
    - เกมนี้ต้องใช้แรม 6gb นะครับ เสป็คผ่านเปล่า
    - เคยลงแครกมาหรือเปล่า หรือเคยติดไวรัสอะไรไหม เพราะกรอบล่างมันขึ้นเตือน
    - รวมถึงแครกเกมอื่นๆ ของ ubisoft ที่เข้าไปยุ่งกับ uplay ด้วยนะครับ สมัยก่อนผมเคยเป็นมาแล้ว ตอนเล่น AC2 ลงแครกแล้วจะเล่นภาค revelation ไม่ได้ คือแครกมันตีกันเอง
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    สเปคเครื่องผม
    I5 4690
    MSI GTX770 oc
    ram 8GB
    gigabyte H97-D3H

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คุณเคยลองโหลดของก๊อบมามั้ยครับ ผมว่าไฟล์มันน่าจะมีปัญหา หรือลองปิดโปรแกรมแอตี้ไวรัสดูก่อนครับ