ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 149

[PC]WRC Powerslide เกมส์แข่งรถ มุมสูง ภาพสวย ไม่กินสเปค[2Gb][One2Up]

WRC Powerslide
    การเล่นเกมส์นี้นั้นคุณก็ไม่ใช้ว่าคุณนั้นจะได้รถที่คุณถูกใจมาได้ทุกคัน ซึ่งผู้เล่นนั้นจะต้องแข่งให้ชนะแล้วสามารถปลดร็อกรถที่แรงกว่าเดิมมาให้ได้
    ซึ่งความสามารถของรถแต่ระคันนั้นก็มีขีดจำกัดเหมือนกัน แต่คุณนั้นสามารถตั้งค้าได้ง่ายๆซึ่งค้าพื้นฐานนั้นก็จะมีการดริฟและการกระโดดซึ่งคุณสามารถ
    ปรับปุ่มกดการดริฟและการกระโดด เกมส์ WRC POWERSLIDE จึงเป็นเกมส์ที่ทำให้คุณเพลินกับการเล่นเป็นอย่างมากแถมยังมีภาพที่สวยและสมจริง
    อีกด้วย โดยเฉพาะสนามแข่ง ที่มีความเหมือนจริงเหมือนกับคุณดูในทีวีเลยก็ว่าได้ เกมส์ WRC POWERSLIDE จึงเป็นเกมส์ที่สมจริงเป็นที่ใครๆได้เล่น
    จะต้องประทับใจอย่างแน่นอน หากใครที่อย่างจะเล่นเกมส์นี้ก็สามารถเข้ามาดาวน์โหลดกันเข้ามาได้เลย เกมส์ WRC POWERSLIDE ตัวนี้สามารถใช้
    คอมพิวเตอร์ที่มีความแรงระดับปานกลางก็สามารถเล่นได้ เพราะว่ามีกราฟฟิกที่น้อยมาก แถมยังไม่กระตุกอีกด้วยแต่ว่าคุณนั้นก็จะต้องมีสเป็คคอมพิวเตอร์ที่
    ดีเท่านั้น ซึ่งอย่างน้อยนั้นก็จะต้องมีRam1GB มีที่ว่างประมาณHard Driveประมาณ6GB รับรองเลยว่าคุณจะเล่นเกมส์นี้ได้อย่างแน่นอน

ตัวอย่าง Game play

DOWNLOAD ตัวเกม 1 Gb/File

เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เรียงกันก่อนหรือหลังดาวน์โหลดด้วยนะครับ เช่น 1,2,3,4

Credit gii1818
    ต้องขออภัยไปยังคุณ gii1818 นะครับ คือที่จริงผมเอาลิงค์นี้มาจากเวปอื่น แต่เขาไม่มี pass ให้ พอสืบไปสืบมามันเป็นของคุณ เวปนี้เลยครับ
    ขออภัยอีกครั้ง จริงใจ ไม่เสแสร้งเน้อ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paneons : 9th July 2014 เมื่อ 13:22
    เจอกันที่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ขอบคุณครับบ..เดียวมายืนหยันถ้าไม่ลืม..:3
    Love.. AlON... Kub

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misszee2012 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับบ..เดียวมายืนหยันถ้าไม่ลืม..:3
    ครับ ขอบคุณที่เป็นกำลังใจ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    947
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    Blog Entries
    1
    lan กันได้ใหมคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    pass ไหน มันให้ใส่pass

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zipper อ่านกระทู้
    pass ไหน มันให้ใส่pass
    ต้องขออภัยเรื่องรหัสครับ ผมขอเวลาหาแป๊ปนึงแล้วจะโพสบอกเน้อ So Sorry
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paneons อ่านกระทู้
    ต้องขออภัยเรื่องรหัสครับ ผมขอเวลาหาแป๊ปนึงแล้วจะโพสบอกเน้อ So Sorry
    pass มาแล้วนะครับ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    เข้ามาดัน ๆ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    ไม่มั่นใจครับ ต้องลองดู(ปกติผมชอบเล่นเกมคนเดียวเลยไม่ค่อยสันทัดเรื่องmultiplayerเท่าไร)
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    ผลักดันครั้งสุดท้ายของวันนี้ ฮึ๊บ!!!!
    เจอกันที่

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เดี่ยวลองโหลดก่อนครับ แข่งรถชอบเกมค่ายนี้มาก ใงแป้ปๆจะมาช่วยดัน หากไม่มีปัญหานะครับ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    เดี่ยวลองโหลดก่อนครับ แข่งรถชอบเกมค่ายนี้มาก ใงแป้ปๆจะมาช่วยดัน หากไม่มีปัญหานะครับ
    เล่นได้ครับ คลายเครียดมันๆกัน ดริฟๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ คลายเครียดมันๆกัน ดริฟๆ

ขอบคุณที่ช่วยยืนยันครับ
    เจอกันที่

กล่าวขอบคุณ
    41
    ใครยังไม่เคยเล่น รับไปลองเลยครับ ดันๆ
    เจอกันที่