ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    มีแบบ H-Game ไหมครับ 5555555555555+
    ซายะโซ๊ยแมวไง 555+

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,036
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    dark souls ผมว่าเยี่ยมจริงๆ มีประวัติและรายละเอียดของตัวละครกับบอสเยอะมาก

ลองพยายามฆ่าบอสให้หมดทุกตัวโดยไม่ต้องรีบจบเกมส์ มันสุดยอดมาก

สมาชิกเต็มตัว
    พระจอมเกล้าฯลาดกระบัง
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    เดี๋ยวนะ? คุณบอกว่า Spec ops The line สนุกกว่า Call of Duty เหรอ?
    ก็สนุกจริงน่ะ เนื้อเรื่องอ่ะ ตอนแรกนึกว่าเกมดาษๆ

พอเล่นจบอึ้งเลย เนื้อเรื่องดี***

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    Spec ops เนื้อเรื่องเข้มข้นมากเกมส์เพลว่าสนุกแล้วแต่เนื้อเรื่องที่เจอะทำให้อยากเล่นไปเรื่อยดูว่าจะจบยังไง

alan wake นี่ก็สุดๆอะ ชอบการเล่าเรื่องและลำดับภาพมากเหมือนดูซีรี่เรื่องนึงเลย

Silent Hill นี่ยิ่งไม่ต้องสืบโครตหลอน

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    Spec ops เห็นบอกสนุกกัน เลยหาโหลดมาเล่นมั่ง สนุกมากๆเลยครับ ตอนแรกนึกว่าจะไม่สนุกเลยไม่โหลด

ต่อไปจะลอง alan wake

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    น่าจะมี Dishonored ด้วยนะ ^^
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thut01 อ่านกระทู้
    biohazard/resident evil ล่ะ T_T
    คิดเหมือนกันเลยเราก็รอดูนะ ไม่ติดเลยT^T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    Spec Ops: The Line มันเป็นเกมส์ม้ามืดครับ ชอบมากตอนมีพายุทะเลทราย อยากให้มีภาคต่อ แต่ก็กลัวจะเหมือน Call of Duty ยิ่งทำ ยิ่งเล่นไม่ค่อยจะจบ
    ปล.ส่วนตัวนะ ถ้าทำเป็นแนว TPS เหมือนกัน อาจดูน่าสนใจขึ้นนะ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ว้าว Spec Ops: The Line เห็นคนอวยเยอะงั้นรอเกมส์ลดก่อนแล้วกัน ใส่wish listไว้ละ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    GTA ภาค san ผมไม่รู้เนื้อเรื่องเลยแม้แต่น้อย

ตอนนั้นนอกจากจะโง่ Eng ไม่พอยังเล่นแบบไม่สนเนื้อเรื่องก่ะเกรียนแล้วเคลียร์ๆ ไปอย่างเดียว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมชอบเนื้อเรื่อง Spec ops The line นะครับ มันน่าติดตามเหมือนหนังสักเรื่องเลยครับ

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    Spec ops The line ยิ่งเล่นคุณจะยิ่งไม่อยากละไปไหนอยากจะรู้ว่ามันจะจบยังไงเนื้อเรื่องมันจะบีบคุณเรื่อยๆ ยิ่งถ้าใครเล่นรวดเดียวจบนี่ตอบจบจะได้อัตรสในการเสพเนื้อเรื่องมากยิ่งขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamankell อ่านกระทู้
    เดี๋ยวนะ? คุณบอกว่า Spec ops The line สนุกกว่า Call of Duty เหรอ?
    เนื้อเรื่องมีสาระมากกว่าCoDที่หลับหูหลับตาเชียร์มะกัน

มีไม่กี่เกมที่กล้าสวนกระแสบ้าสงครามของมะกันแบบเกมนี้ แถมทำออกมาตอนไคลแมกซ์ดีมากๆ เกมนี้ผมให้+100

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Spec ops The line ลองเล่นครับสำหรับคนที่ยังไม่เล่นสนุกมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อันดับ1ผมให้ the last of us เล่นจบหลายรอบเเล้วยังประทับใจเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    6,059
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ผมกลับชอบ Metal Gear Solid 3: Snake Eater
    เรื่องราวของสเนคก่อนที่จะได้สมญานามวีรบุรษBig bossผู้หยุดสงครามนิวเคลียร์ ผู้ที่ให้กำเนิดสายลับที่ยิ่งใหญ่อย่างสเนค(ที่ได้ยีนต้นกำเหนิดมาจากThe Boss+Big Boss)
    เบื้องหลังต้องแลกมาด้วยการต้องฆ่าThe Boss ผู้ได้ชื่อว่ารักชาติเหนือสิ่งอื่นใดยอมสละชีวิตให้กับสเนคซึ้งเป็นดั่งพี่น้อง เพื่อน และลูกศิษย์
    ยอมเป็นผู้ถูกตราหน้าว่าทรยศต่อมาตุภูมิ เป็นผู้จุดไฟสงคราม เพียงเพื่อหยุดไม่ให้เกิดสงครามระหว่าง2ประเทศมหาอำนาจ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    Metal Gear Solid 3: Snake Eater บอกตรงไม่เคยเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tkgwpe อ่านกระทู้
    ผมกลับชอบ Metal Gear Solid 3: Snake Eater
    เรื่องราวของสเนคก่อนที่จะได้สมญานามวีรบุรษBig bossผู้หยุดสงครามนิวเคลียร์ ผู้ที่ให้กำเนิดสายลับที่ยิ่งใหญ่อย่างสเนค(ที่ได้ยีนต้นกำเหนิดมาจากThe Boss+Big Boss)
    เบื้องหลังต้องแลกมาด้วยการต้องฆ่าThe Boss ผู้ได้ชื่อว่ารักชาติเหนือสิ่งอื่นใดยอมสละชีวิตให้กับสเนคซึ้งเป็นดั่งพี่น้อง เพื่อน และลูกศิษย์
    ยอมเป็นผู้ถูกตราหน้าว่าทรยศต่อมาตุภูมิ เป็นผู้จุดไฟสงคราม เพียงเพื่อหยุดไม่ให้เกิดสงครามระหว่าง2ประเทศมหาอำนาจ

อย่าสปอยสิครับ นั้นมันแก่นเรื่องกับจุดไครแม๊กซ์เลยนะ
    ดีนะที่เล่นแล้ว

ส่วนตัวผมชอยเนื้อเรื่องของ Big Boss สุดล่ะสนุกดีเข้มข้นมาก

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    มีแต่เกมทางฝั่งเมกาแหะ ญี่ปุ่นมี Metal Gear Solid เกมเดียวแปลกใจที่พวก คิงด้อมฮาร์ต ทำไมไม่ติดมั้งออกจะสนุก เซลด้า ไรงี้

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    the wolf among us ล่ะ TT

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Spec ops The line เนื้อเรื่องดีมากๆ ครับ ประทับใจดี แถมหักมุมอีกต่างหาก เลือกฉากจบได้ด้วย ปกติไม่ค่อยเล่นเกมแนวยิงกัน ชอบ rpg มากกว่า แต่เกมยกให้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    Silent hill 2 เป็นภาคที่เนื้อเรื่องดีที่สุด (ให้เท่ากับ shattered memorie)
    กลับกันก็เป็นภาคที่น่ากลัวน้อยที่สุดเช่นกัน (เหมือน shattered memorie นั่นแหละ)

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    Spec Ops: The Line ผมว่าเนื้อเรื่องสุดยอดมากสำหรับเกมเเนวเดินยิง
    เห็นด้วยครับเป็นเกมส์ที่ผมเล่นแล้วประทับใจมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ลืมเหล่ามหากาพย์ "Diablo" "The Elder Scrolls" "War Cracft" พวกนี้ไปแล้วหรือลองไปหาอ่านกันนะครับแล้วจะรู้ว่าเนื้องเรื่องเหล่านี้ ข้างต้นเทียบไม่ติดเลยทีเดียว

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ผมชอบเนื้อเรื่อง assassins creeds อะ