ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink [PC] - BURNOUT PARADISE THE ULTIMATE BOX - REPACK - (2009 l ENG l 1.54GB) [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

เกมสุดท้ายของชุด Burnout คอนโซลที่มีชื่อเสียงและเป็นครั้งแรกบนเครื่องพีซี การแข่งโดยไม่ต้อง Sparkling กฎใด ๆ และข้อ จำกัด แต่ด้วยความเสียหายของระบบที่ดีมากซึ่งสามารถทำลายรถใดเพื่อกรูล่าสุด เดินทางไปยังเมืองใหญ่คุณสามารถเลือกที่จะไม่เพียง แต่การแข่งขันวงกลมมาตรฐาน ในโหมด Run Stunt ผู้เข้าร่วมแข่งขันในประสิทธิภาพของเทคนิคการเป่าใจและในความโกรธทำลายฝ่ายตรงข้ามถนนรถยนต์

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 1.54GB

ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ
    Game Version - 1.1.0.0

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.รันตัว setup ติดตั้งตามขั้นตอน
    3.เข้าเกมส์ได้เลยครับ .

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

FACEBOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    560
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณครับกำลังหาเลย !!
    ( โทดนะครับ ลิ้งสนุบสนุนการ โหลด ทำไม ไม่ขึ้น5 วิให้คลิก ครับ )
    สงสัยตั้งเเต่เมื่อวาน ละครับ !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ranconan02 : 9th July 2014 เมื่อ 17:28

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ranconan02 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับกำลังหาเลย !!
    ( โทดนะครับ ลิ้งสนุบสนุนการ โหลด ทำไม ไม่ขึ้น5 วิให้คลิก ครับ )
    สงสัยตั้งเเต่เมื่อวาน ละครับ !
    ยังโหลดได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    560
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมโหลด ได้ ละ ครับ
    พอดี ว่าผม ไปอ่านให้ google มาเค้าบอก ว่า คุกกี้มันเยอะ เลย ล้าง ออก เเล้ว ก้ โหลด ได้ ปกติ ครับผม !!

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เล่นได้ครับ
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้จริงครับ ยืนยัน
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira1996 อ่านกระทู้
    เล่นได้จริงครับ ยืนยัน
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 2 ช่วยดูให้ทีครับ อยากเล่นมากกกกกกกกก
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread