ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041

ผมอยากทำไม >นม ผ ญ< มันถึงได้นุ่มๆ

เห็นลายเซ็นท่าน NOOBBRINGER มองไปมองมาตาลายแล้วเกิดความสงสัย

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    มันเป็นส่วนที่ไขมันหุ้มอยู่เยอะรึเปล่าครับ พิสูจน์ถ้ามีพุงลองจับพุงดู

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ส่วนที่ทำให้หน้าอกเด้งดึ๋งน่าจะมาจาก Adipose tissue รึกลุ่มไขมันที่อยู่ในหน้าอกครับ
    มีค่อนข้างเยอะ เหมือนพุงเรานั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ถ้าหนุ่มๆ ก็ไม่ได้ทำ ถ้า แข็งๆ ก็แสดงว่า ทำมามั่ง ไม่แน่ใจเหมือนกัน 55555

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ช่างกล้าถามนะครับ ผมว่า จขกท. พลีชีพเลยนะเนี่ย = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    คิดว่าคงเป็นเพราะหน้าอกของผญ.จะมีของส่วนของชั้นไขมันใต้ผิวหนังจำนวนมากละมั่งครับ
    ถ้าจะพูดให้ง่ายๆ นมก็คือก้อนของไขมัน (ไขมันแบบเดียวกับใต้ผิวหนัง) ที่นูนออกมาเป็นจำนวนมาก
    บริเวณหน้าอก

ปล.อย่าเชื่อผมมากครับ ผมศึกษาเมื่อกี่นี่เลย รอพอรู้มาตอบอีกที คิดว่าเป็นความรู้ที่ advance พอสมควร
    ปล 2. ยกย่อง กขกท.มากครับ เปลี่ยนความหื่นเป็นแรงดันสู่การเรียนรู้ เยาวชนควรเอาเยี่ยงอย่าง
    ผมก็สอดส่องหนังผู้ใหญ่มาแต่เด็ก ยังไม่เคยสงสัยว่าทำไมนมมันถึงนิ่ม

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ต้องลองสัมผัสดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เพราะมันคือนมจริงครับ

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    พอจะมี...ตัวอย่างให้ดูสัก...หน่อยไหม ?? -..-

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ลองไปกินนมดูเองแล้วจะรู้ครับ เจอของจริงความรู้พวกนี้ไม่ช่วยอะไรเลยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อ่ะโด่ หลวงท่าน + โฆษณาเคยกล่าวไว้ว่า "รักใครให้จับนม" เอ๊ยยยย ดื่มนม

ทำไมมันนิ่มก็ไม่รู้แหละ รู้แค่ว่าแค่จับ............เค้น............คลึง........ โอ้ววววววววววว อ้าาาาาาาาา ............ !!!!!!! ยิ่งมันมือ

แค่นั้น ไม่เชื่อกันก็ลองดูเด๊ 5555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ของจริงมันนุ่มนิ่มมากๆเลยครับ แต่ของเถื่อน เอ้ย ของเทียมมันจะแน่นๆเหมือนเกร๊งแขนตอนชุกวู้ เอ้ยไม่เกี่ยวววววว

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    เห็นนุ่มๆแบบนั้นแต่มันทำให้ช่วงล่างของผู้ชายมันแข็งมาเยอะแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อยากลองสัมพัสสักครั้งงง

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    แล้วทำไมนมถึงนุ่มกว่าพุงเยอะเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    จับนมผมไหม ? ? ?

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAnwa1219 อ่านกระทู้
    แล้วทำไมนมถึงนุ่มกว่าพุงเยอะเลยอะครับ
    ขอนอกประเด็น ลายเซ็นเอาจากหนังเรื่องอะไรครับ

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ burit19639 อ่านกระทู้
    ขอนอกประเด็น ลายเซ็นเอาจากหนังเรื่องอะไรครับ
    ผมตอบให้ครับ The Dictator ครับผม ฮามาก !!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ไม่รู้นะ ผมไม่ไรมากกับนม หรือว่าผมกำลังเมามันกับเรื่องอื่น 55555.
    ไม่ได้ขี้เกียจ.....แต่แค่ตอนนี้ไม่ได้ขยัน

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ก็แค่ก้อนไขมัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    นม ผู้หญิงนุ่มเพราะมีส่วนประกอบ คือ ไขมัน เป้นหลักครับ และมีส่วนประกอบที่เป้นต่อมน้ำนม (สำหรับผลิตนมให้ลูกนั่นล่ะ) ดังนั้นพอตั้งท้องหรือหลังคลอดลูกใหม่ๆสักปีแรก นม ผญ จะมีการสร้างน้ำนมมาก ทำให้เต่งตึงและหนักกว่าเดิมครัล
    ถ้าผ่าเปิดนมของ ผญ ก็จะเหมือนเอาก้อนไขมันมาตั้งเลยครับ (ผมเรียนหมอเคยเห็นแล้ว ฮาๆ แต่ท่านอื่นอาจจะไม่อยากเห็น)

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    เห็นนุ่มๆแบบนั้นแต่มันทำให้ช่วงล่างของผู้ชายมันแข็งมาเยอะแล้วนะครับ
    ถูกต้องเลยครับ ต้องลองจับเอง ที่มันนุ่มมากเพราะมีไขมันเยอะ+ผิวหนังบางและเนียน กินเยอะๆให้ลงพุงเเล้วลองพิสูจน์ดูนะ

Shockolate
    กล่าวขอบคุณ
    352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soulcietys อ่านกระทู้
    ผมตอบให้ครับ The Dictator ครับผม ฮามาก !!
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ burit19639 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ ไปเจอมาอีกที แต่คิดว่าไม่ใช่ The Dictator นะ
    The Dictator น่าจะหมายถึงลายเซ็นของคุณ mookll มากกว่า

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    กล่าวขอบคุณ
    352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovenagase อ่านกระทู้
    นม ผู้หญิงนุ่มเพราะมีส่วนประกอบ คือ ไขมัน เป้นหลักครับ และมีส่วนประกอบที่เป้นต่อมน้ำนม (สำหรับผลิตนมให้ลูกนั่นล่ะ) ดังนั้นพอตั้งท้องหรือหลังคลอดลูกใหม่ๆสักปีแรก นม ผญ จะมีการสร้างน้ำนมมาก ทำให้เต่งตึงและหนักกว่าเดิมครัล
    ถ้าผ่าเปิดนมของ ผญ ก็จะเหมือนเอาก้อนไขมันมาตั้งเลยครับ (ผมเรียนหมอเคยเห็นแล้ว ฮาๆ แต่ท่านอื่นอาจจะไม่อยากเห็น)
    แปลว่าที่มันนุ่มกว่าพุงเพราะมันมีน้ำนมอยู่ด้วยใช่ไหมครับ
    หรือจริงๆแล้วมันนุ่มเท่ากัน และผมคิดไปเอง

//นมล่าสุดที่จับมาก็แข็งเท่าพุง แต่คิดว่าทำมา อันที่นุ่มๆก็จับไปนานมากละ ลืมไปละว่านุ่มแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    เอ๋ไม่เห็นผู้หญิงมาตอบกันบ้างเลยน้าาา

ห๊ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ หรือใน jokergame ไม่มีผู้หญิง

มายยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ