ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

Dragon Age: Inquisition ปล่อยตัวอย่างใหม่ 16 นาที!!

ตัวอย่างล่าสุด Dragon Age: Inquisition เผยถึงบรรยากาศใน Hinterlands เเละ มังกร!!

จากตัวอย่างนี้ Bioware ได้เผยให้เห็นถึง สิ่งเเวดล้อม เเละ ฉากต่อสู้สุดอลังการ ระบบการเล่นใหม่ๆเเละ กราฟิกที่สวยงาม เต็มๆเน้นๆ 16 นาที ไปชมกันเลยดีกว่า

Credit: ผมเอง ผิดพลาดประการใด ขอภัยด้วยครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อยากได้มังกรที่ตัวใหญ่ๆ สัก 6 จอต่อกัน
    เอาเป็นแบบเห็นแค่ขาพอ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    เห้ย!! คนแคระคนนั้นใช่ Varric มั้ยนั่น เกราะดำนั่นคงเป็น Seeker
    อย่างนี้เนื้อเรื่องคงจะต่อจากภาคที่แล้วชัวร์ๆ ตำนาน แชมป์เปี้ยน Kirkwall กลับมาแล้วสินะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    จาก RPG ค่อยๆ กลายเป็น action มากขึ้นเรื่อยๆ จนสุดท้าย มันจะกลายเป็นแนว DMC ไหมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    ภาพสวยมาก
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมชอบ dragon age มากที่สุด มันถือเป็นเกมที่สนุกที่สุดสำหรับผม แต่ภาคนี้คอมคงเล่นไม่ไหว คงต้องอัพละหละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ภาพสวยดี แต่ผมเกลียดระบบการต่อสู้แบบนี้มาก ผมเวียนหัว

มันกด Pause ใส่คำสั่งระหว่างการต่อสู้แบบ Origin ได้ไหมเนี่ย =_="

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภาคนี้ภาพสวยสมจริงมากน่าเล่นสุดๆ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058

ข้ามาช่วยแล้ว !!!

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Firegunz อ่านกระทู้
    ภาพสวยดี แต่ผมเกลียดระบบการต่อสู้แบบนี้มาก ผมเวียนหัว

มันกด Pause ใส่คำสั่งระหว่างการต่อสู้แบบ Origin ได้ไหมเนี่ย =_="
    ผมกลับชอบมุมมองแบบนี้แฮะ 555555

ความรู้สึกเหมือน C9 ดี

รอดูราคา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zaraki Kempaji : 11th July 2014 เมื่อ 20:19

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    จะมาสู้ skyrim ได้หรือไม่ ต้องติดตาม

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    ผมกลับชอบมุมมองแบบนี้แฮะ 555555

ความรู้สึกเหมือน C9 ดี

รอดูราคา
    Pre ตอนนี้ 2320 บาท โครตเพง 70$ ได้มั่งเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio Auditore : 11th July 2014 เมื่อ 21:18

กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    digital delux 2300บาท
    standard 1800บาท ในorigin
    รู้สึกว่าเกมจะแพงขึ้นเรื่อยๆ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    Pre ตอนนี้ 2320 บาท โครตเพง 70$ ได้มั่งเนี่ย
    ..............เดินหนีแบบเงียบๆ

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ลง PC ด้วยใช่ไหมครับเนี่ย

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    สภาพแวดล้อมมันช่าง...
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

ชายหนุ่มผู้โชคร้าย
    Heaven on Earth
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 405
    ผมชอบตอนที่มังกรมันพ่นไฟอ่ะ ได้อารมณ์โคตร ๆ รอถอย ๆ มาเล่น
    ฉันอยากจะให้เธอ อยู่เคียงข้างฉัน... ตลอดไป !!!

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    เห้ย!! คนแคระคนนั้นใช่ Varric มั้ยนั่น เกราะดำนั่นคงเป็น Seeker
    อย่างนี้เนื้อเรื่องคงจะต่อจากภาคที่แล้วชัวร์ๆ ตำนาน แชมป์เปี้ยน Kirkwall กลับมาแล้วสินะ
    ไม่ใช่แล้วแหละ ไม่ได้อ่านบทความก่อน ๆ เลยละสิ อันนี้เป็นเหตุการณ์หลังจากภาค2 แต่เป็นฮีโร่คนใหม่ที่รอดชีวิตจาก
    เหตุการณ์รอยแยกของThe Fade ไม่ได้เกี่ยวกับ2คนแรกเลย จะมีแค่ผู้ติดตามบางคนจากภาค2 มาเข้าร่วมแค่นั้น
    ส่วนพวกSeekerก็ต้องออกมาแน่นอนอยู่แล้ว เหตุการณ์สำคัญที่ปีศาจจะหลุดออกมามากมายจะให้Chantry อยู่นิ่งเฉยได้ไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 12th July 2014 เมื่อ 02:07

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ไม่ใช่แล้วแหละ ไม่ได้อ่านบทความก่อน ๆ เลยละสิ อันนี้เป็นเหตุการณ์หลังจากภาค2 แต่เป็นฮีโร่คนใหม่ที่รอดชีวิตจาก
    เหตุการณ์รอยแยกของThe Fade ไม่ได้เกี่ยวกับ2คนแรกเลย จะมีแค่ผู้ติดตามบางคนจากภาค2 มาเข้าร่วมแค่นั้น
    ส่วนพวกSeekerก็ต้องออกมาแน่นอนอยู่แล้ว เหตุการณ์สำคัญที่ปีศาจจะหลุดออกมามากมายจะให้Chantry อยู่นิ่งเฉยได้ไง
    เอ่อ..แล้วผมพูดผิดยังไงครับ เหตุการณ์ต่อจากภาค2
    -ส่วนเนื้อเรื่องแชมเปี้ยนคงต้องมีให้ได้พบเจอมั่งล่ะ คงไม่ทิ้งไปซะเฉยๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    จริงๆก็เกี่ยวนิดๆนะครับ ถ้าเล่นภาค 2 แล้วยังจำได้ตอนจบภาค 2 ได้ Leliana บ่นก่อนจบเกมว่าทำไมพระเอกภาคแรก(Hero of Ferelden) และพระเอกภาค 2(Champion of kirkwall) หายตัวกันไปหมดเลย
    ผมเลยเดาว่า ที่ seekers มาถาม Varric_Tethras เรื่องของพระเอกภาค 2 แสดงว่า Seekers ต้องการความช่วยเหลือจากพระเอกทั้งหลาย แต่พระเอกทั้งหลายนั้นหายไปกันหมดเลย พระเอกภาค 3 ก็เลยมารับบทแทน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[Chelsea_FC]- อ่านกระทู้
    Varric_Tethras ชัวครับ แถมร่วมเดินทางกับเราด้วย

credit http://dragonage.wikia.com/wiki/Dragon_Age:_Inquisition เลื่อนมาดูล่างๆตรง Companions อะครับมันคือผู้ติดตามที่ค้าดว่าจะมีให้เล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hight007 : 12th July 2014 เมื่อ 02:45

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เอ่อ..แล้วผมพูดผิดยังไงครับ เหตุการณ์ต่อจากภาค2
    -ส่วนเนื้อเรื่องแชมเปี้ยนคงต้องมีให้ได้พบเจอมั่งล่ะ คงไม่ทิ้งไปซะเฉยๆ
    เหตุการณ์ไม่ได้เกี่ยวกันเลย แค่อยู่ในโลกเดียวกันแค่นั้น ต่างทั้งสถานที่และเวลา คำว่าต่อกันหมายถึงเนื้อเรื่องต้องเกี่ยวข้องกันสิครับ
    นี่ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับ2ภาคแรกเลย ที่สำคัญภาคแรกและภาคสองเนื้อเรื่องก็มีแค่ไทม์ไลน์ที่คู่ขนานกันไปเท่านั้น คนนึงกู้โลกแต่อีก
    คนกู้Kirkwall แล้วมาเจอกันแค่แว่บเดียวหรือไม่เจอกันเลย(เหตุการณ์ในภาคแรกคู่ขนานไปกับภาค2 แต่ภาคแรกจบไปก่อน)
    ภาคนี้ก็แทบจะไม่มีอะไรเกี่ยวกับ2ภาคแรกเลยเว้นแต่ผู้ติดตามจากภาค2 แล้วจะให้พูดว่าเหตุการณ์ต่อจากภาค2 ยังไงละครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hight007 อ่านกระทู้
    จริงๆก็เกี่ยวนิดๆนะครับ ถ้าเล่นภาค 2 แล้วยังจำได้ตอนจบภาค 2 ได้ Leliana บ่นก่อนจบเกมว่าทำไมพระเอกภาคแรก(Hero of Ferelden) และพระเอกภาค 2(Champion of kirkwall) หายตัวกันไปหมดเลย
    ผมเลยเดาว่า ที่ seekers มาถาม Varric_Tethras เรื่องของพระเอกภาค 2 แสดงว่า Seekers ต้องการความช่วยเหลือจากพระเอกทั้งหลาย แต่พระเอกทั้งหลายนั้นหายไปกันหมดเลย พระเอกภาค 3 ก็เลยมารับบทแทน

Varric_Tethras ชัวครับ แถมร่วมเดินทางกับเราด้วย

credit http://dragonage.wikia.com/wiki/Dragon_Age:_Inquisition เลื่อนมาดูล่างๆตรง Companions อะครับมันคือผู้ติดตามที่ค้าดว่าจะมีให้เล่น
    ที่ว่าเกี่ยวก็คงแค่เขาอยากได้นักรบเก่ง ๆ เข้าร่วมต่อสู้แค่นั้นละมั้งครับ เพราะภาคนี้เหตุการณ์Fade tears มันน่าจะร้ายแรง
    พอ ๆ กับสงครามในภาคแรกเลยต้องการนักสู้เก่ง ๆ จำนวนมากหรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 12th July 2014 เมื่อ 05:26

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาคแรก รวมๆ แล้วสนุกกว่า ภาค 2 ปะคับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Firegunz อ่านกระทู้

ได้ครับ ระบบเหมือนภาคแรก มุมมองสูงเวลาเข้าโหมดคำสั่ง

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    น่าเล่นครับ แต่ไม่เคยเล่นมาซักภาค

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อย่างน้อยก้ยังลง xbox360 อ่านะ 55
    Spec เสือเฒ่า =Core I3-2120 3.3Ghz,Board P8Z68-V LX,Ram 4Gx3 Bus 1600,XFX r7770 CFx2