ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

ยิ่งรุ้ยิ่งไม่เข้าใจ (ระบาย+เพ้อ)

เคยเป็นมั้ยครับ ที่อยู่ๆ ก็เคยคิดว่ารักนั้นคืออะไร อยุ่ๆเรื่องเก่าๆมันก็ย้อนมา ทุกสิ่งทุกอย่างที่เคยเกิดกับเรา ทําไมถึงไม่ได้ดั่งใจ ทําไมเค้าถึงทิ้งเราไป การอยู่คนเดียวตอนดึกๆ ในห้องมันทําให้ผมได้คิดอะไรได้หลายๆอย่าง เลยครับ ทั้งเรื่องเศร้า เหงา เงียบ มันใจหวิวๆ อยุ่ๆนํ้าตามันก็ไหลเอง TOT ยิ่งช่วงตอนฝนตก มันทําให้ผมนึกถึงเรื่องราวมากมาย ปัจจุบันนี้ผมได้คุยกับผู้หญิงคนนึง คุยกันไปซักผมก็เข้ากันดีนะครับ เเต่เธอดูไม่ใช่สเป็กผมอ่ะครับ ซึ่งตอนนี้ผมไม่รุ้จะทํายังไงดี เค้าอายุ 17 ผมอายุ 16 อยากคุยกับเค้าทุกวันครับ เเต่ไม่ใช่สเป็ก เเละก็อยากเลิกด้วย เเต่ทําใจเลิกไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรกันเเน่ มันทรมานเหลือเกิน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pittawat : 11th July 2014 เมื่อ 19:50
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ทำตายใจตัวเองเป็นพออ่ะ หัวใจสั่งยังไงทำอย่างงั้นเลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันคือความรักครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972
    จะทำยังไง คำตอบมันก็อยู่ในใจคุณน่ะแหละครับ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ที่ให้คําเเนะนํา ^^
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W