ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

Lightbulb [1-PART] - ZOO RAMPAGE ( จะเป็นยังไงถ้าสัตว์ในสวนสัตว์เกิดอาละวาดขึ้นมา !! ) - [One2UP|FILECONDO|FIREDRIVE]

จะเป็นยังไงถ้าสัตว์ในสวนสัตว์เกิดอาละวาดขึ้นมา !!

ในเกมนี้เราจะได้รับบทเป็นสัตว์ที่อยู่ในสวนสัตว์ !! ที่จะได้เล่นตั้งแต่เพนกวิ้นยังสิงโตเลยทีเดียว
    โดยที่เกมนี้จะให้เราเล่นเป็นสัตว์ตามภารกิจนั้นๆ ที่ผมลองในภารกิจแรกเลยก็คือ เพนกวิ้นครับ ใช่ครับ เพนกวิ้น
    สัตว์ที่ไม่น่าจะดุร้ายอย่างเพนกวิ้น โดยเราก็สามารถที่จะพังกรงที่อยู่ของเรา ออกมาตบคนดู ไอพวกที่ชอบถ่ายรูปเรา
    ตบพนักงานสวนสัตว์ที่มันถือที่ช๊อตไฟฟ้าคอยทำร้ายเรา จนถึงคนขายลูกโป่ง ฮ่าๆ
    เกมนี้สนุกดีครับ ระบายอารมณ์ ออกแนวฮาๆ นิดๆ ด้วย สามารถเล่น 2 คนในคอมพิวเตอร์เครื่องเดียวได้ด้วยนะครับ
    ผมลองสูงสุดแค่ 2 คนแฮะ แต่ตัวเกมมันบอกไว้ว่าได้ถึง 4 คน!! เลยทีเดียว
    ท่านใดอยากรู้ว่าการเป็นสัตว์ในส่วนสัตว์สนุกยังไง ต้องรับไปลองดูนะจ้ะ อิอิ ..

รีวิวโดย: TRASHDOWNLOAD

FULL (RIP) - ALiAS - 206MB

ONE2UP | FILECONDO | FIREDRIVE

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    ดันหน่อยนะครับผม

Tags for this Thread