ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81

เกมEOSของค่ายทรู กระเป๋าในเกมนี้จะหาเพิ่มจากไหนหรือครับ(แคช ?)

ตั้งแต่เริ่มมาก็รู้สึกว่ามัน..เหมือนWoWในหลายๆ..ด้าน

แล้วเหลือบไปเห็นช่องกระเป๋า เลยเกิดสงสัยขึ้นมา WoWมีกระเป๋าที่หาได้จากเควส+ซื้อด้วยเงินเกม แล้วEoSนี่กระเป๋าหาจากไหนครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    NPC มีขายครับ ไม่จำเป็นต้องเติม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    น่าจะ NPC item deler เล็ก 1 gold ใหญ่ 5 gold หรือป่าว - -a
    งดลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    NPC มีขายครับ ผมว่าไม่ค่อยเหมือน WOW นะ เล่นง่ายกว่าเยอะเลย

ถ้าจะเหมือนอะ RIFT อันนี้เหมือนมาก ฮ่าๆ ๆ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    NPC มีขาย หน้าสุดท้าย ราคา 5G มีทั้งหมด 6 ช่อง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oofza9976 อ่านกระทู้
    NPC มีขาย หน้าสุดท้าย ราคา 5G มีทั้งหมด 6 ช่อง ครับ
    เกมนี้ทำผมเซ็งมากกระเป๋าไม่พอ แต่ถ้ามีให้ซื้อ npc ก็ดีเลย แพงนะ 5G อะผมมีแค่ 2Gเอง เล่นมาตั้งนาน(หาตังไม่เป็นขายขยะให้ npc ไปเรื่อย)

แต่5G กระเป๋าใหญ่ได้แค่ 6 ช่อง ถ้าจะให้มากกว่านั้นก็ต้อง แคช??สินะ

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    มันได้แค่ 6 ช่องอ่ะครับต่อกระเป๋า 1 ใบ มันใส่ได้ทั้งหมด 4 ใบ วิธีหาเงินไม่ยากนะ

ถ้าขายตาม npc ก็เก็บพวก ชุด เกราะ อาวุธที่เราไม่ใช้เอาไปขาย npc ส่วนมากตอนเล่นแรกๆผมโยนทิ้งอย่างเดียวเวลาของเต็ม ตังค์เลยไม่มี แต่หลังๆ พยายามเก้บแล้วเอาไปขาย อย่างน้อยก็ได้ ชิ้นละ 30-60 ขายแปบๆก็มีหลาย G ละครับ

แล้วก็อย่าลืมเอาไปทุ่มทุนรวมอัญมณีหมด เพราะเวลารวมอัญมณีก็เสียเงินด้วยนะ แรกๆไม่รุ้ ได้มาก็รวมๆๆ ก็ว่าตังไปไหนหมด
    อีกวิธีก็เก็บพวกอัญมณีนั่นอ่ะครับ ไปขายใน marketplate ก็ได้ราคาอยู่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มันมีส่งมาให้ที่จดหมายอะ เวลไรนี้แหละแต่แค่ 4 ช่อง