ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228

Re Umbrella Chronicles จอยปืนแบบไหนรับรองเกมส์นี้มั้งครับ(ps3)

กำลังซื้อเกมสืนี้มาเห็นมันมีหลายอย่างเลือกไม่ถูกกลัวซื้อผิดเดียวจะแย่เอาครับจะแย่เอาครับ
    ระหว่าง Playstation Move Essentials Pack Kit EssentielsและSony PlayStation Move - Sharp Shoote(คล้ายๆปืนกล)ยังไงทั้ง2ตัวก้ยังต้องใช้Playstation 3 Eyeใช้ไหมครับ พอดีมือใหม่หัดใช้ps3ครับ

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    เคยซื้อมาเล่นอยู่ช่วงนึงต้องมี Ps eye + ps move + navigation + sharp shooter อะครับ แต่หนักเอาเรื่องอยู่เหมือนกันเล่นนานๆ ปวดไหล่ ปวดแขน

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CPERTT อ่านกระทู้
    เคยซื้อมาเล่นอยู่ช่วงนึงต้องมี Ps eye + ps move + navigation + sharp shooter อะครับ แต่หนักเอาเรื่องอยู่เหมือนกันเล่นนานๆ ปวดไหล่ ปวดแขน
    พอจะมีภาพให้ดูตัวอย่างได้เยอะมากว่าจะสั่งผ่านเน็ตอ่ะครับพอดีบ้านต่างจังหวัดไม่มีขาย

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    พอจะมีภาพให้ดูตัวอย่างได้เยอะมากว่าจะสั่งผ่านเน็ตอ่ะครับพอดีบ้านต่างจังหวัดไม่มีขาย
    ผมขายทิ่้งไปนานแล้วครับขอโทษที มันหนักเล่นนานๆแล้วปวดไหล่ ปวดแขน นอนกดจอยดีกว่า ไม่ค่อยอยากแนะนำเท่าไหร่ แต่ถ้าจะลองก็ไม่ว่ากัน ตอนซื้อผมก็สั่งผ่านเน็ตเหมือนกันทุกชิ้นจากร้าน Nadz หมดครับ

ปล.แต่ผมไม่เคยลองกับ Re Umbrella นะ เคยลองแต่ Killzone3 , Socom4 , resistance3 แต่ gunplay อย่าง Re Umbrella ผมว่าไปซื้อแบบปืนพกก็พอมั้งครับ 4-5 ร้อย น้ำหนักเบานอนยิงยังได้

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CPERTT อ่านกระทู้
    ผมขายทิ่้งไปนานแล้วครับขอโทษที มันหนักเล่นนานๆแล้วปวดไหล่ ปวดแขน นอนกดจอยดีกว่า ไม่ค่อยอยากแนะนำเท่าไหร่ แต่ถ้าจะลองก็ไม่ว่ากัน ตอนซื้อผมก็สั่งผ่านเน็ตเหมือนกันทุกชิ้นจากร้าน Nadz หมดครับ

ปล.แต่ผมไม่เคยลองกับ Re Umbrella นะ เคยลองแต่ Killzone3 , Socom4 , resistance3 แต่ gunplay อย่าง Re Umbrella ผมว่าไปซื้อแบบปืนพกก็พอมั้งครับ 4-5 ร้อย น้ำหนักเบานอนยิงยังได้
    จอยปืนไงก็ต้องบังครับให้ใช้ ps eye ด้วยใช้ไหมครับพวกปืนนี้ใช้สายไฟหรือพวกถ่านหรอครับ