ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

Lightbulb [MONSTER GAME]แอ๊ปเกมฟรีจากIGN ก่อนหมดเขต

ING เว็บไซต์เกมชื่อดังจากต่างประเทศ

แจกเกม OTTD ฟรีไม่มีเงื่อนไข

MONSTER GAME REVIEW

หลังจากที่เมื่อวานฝนตกไปแล้ววันนี้กลับร้อนขึ้นมาอย่างหน้าตาเฉยผมเชื่อว่าหลายๆ คนคงมีวีธีคลายความร้อนในแบบฉบับของตัวเอง เหมือนผมเชกเช่นผม หันไปหยิบน้ำแอปเปิ้ลจากตู้เย็น พร้อมแก้วในมือ1ใบ หยิบน้ำแขงก้อนเกล็ดใสๆ อัดให้เต็มแก้ว ช่วยคลายร้อนได้ดีที่เดียวเชียว ผมไม่รอช้ารีบกระดกเข้าไป อึก อึก อึก แต่ไคลแมกมันอยู่ที่เกล็ดน้ำแข็งที่อยู่บนแก้วนี้แหละ เวลาเข้าปากมันทำให้ผมรู้สึกฟินอย่างบอกไม่ถูก น้ำแข็งเกล็ดถูกเคี้ยวอยูในปากดังกรุ๊ปๆ พร้อมกับรสชาติของน้ำแอปเปิ้ลหอมวานตรา Malee ผมก็พร่างดื่มไปเล่นคอมไปจนไปสะดุ้ดเข้าอย่างจังกับโพสโพสหนึ่งเข้า แจกเกมฟรี โอ้วขอลองซะหน่อยกับเกมที่ฃื่อว่า
    OTTTD

เกม OTTD คือเกมแนว TOWER DEFENSE เชื่อว่าหลายๆ คนเคยสัมพัสกับเกมแนวนี้มาบ้างไม่ว่าจะจากใน DOTA กับ GREEN TD หรือจากที่อื่น จะเห็นได้ว่าไม่มีอะไรแตกต่างนอกจากภาพกับรูปลักษณ์ของแต่ละทาว แต่OTTD ถูกออกแบบเหนือชั้นกว่านั้น เริ่มแรกจากตัวเกมนั้นจะมี Character 1 ตัวให้เราใช้เล่น โดยตัวเรานั้นสามารถโจมตีร่วมกับทาวเวอร์ที่เราสร้างขึ้นมาได้ และจะมีสกิลให้ได้อับเกรดจากการเก็บค่าประสบการณ์พร้อมทั้งสกิลที่แตกต่าง กันไปของแต่ตัวละคร และยังสามารถเพิ่ม Character เข้าไปในรูปแบบทีมได้อีกด้วยครับ นอกจากนั้นแล้วใครที่เคยเจอปัญหารอCREEP RESPAWN หรือรอเวลาครีปเกิดใหม่ ก็ทำไม่ว่ะก็คนมันเก่งออกมาเยอะๆสักทีเหอะ ขี้เกียจรอแล้วโว้ย คุณลืมไปได้เลยครับเพราะเกมนี้ คุณสามารถสั่งการให้มันออกมาได้เลย ตรงคำสั่ง BRING IT ด้านบนของจอนั้นเอง สัมพัสแรกที่ผมได้เห็น เอ้ยเกมนี้*****หน้าตาไม่ค่อยหน้าเล่นเลยวะแต่เอาเถอะมูลค่า 2.99$ มาแจกฟรีคงต้องมีอะไรดีบ้างละนะ ป้าบบบบบบบบบบบบบเข้าให้ เล่นไม่เลิกยันตอนนี้ ถถถถถถถถ ด้วยตัวภาพและกราฟฟิคในรูปแบบ 3D ของเกม มันเป็นอะไรที่สุดยอด ยังไม่รวม Contentต่างๆๆ ผมว่าเกมนี้ใช้ได้เลยทีเดียว

เรามาดูFEATURESเกมคร่าวๆกันครับ

2 MAP STEAMCRUST,NIGHTMARE,ROBOT DINOSAUR จะตามมาทีหลัง
    7 HERO CLASSตัวละครมีสกิลและสกิลพิเศษพร้อมอาวุธมากกว่า 40 รายการ
    Epic BOSS แต่ละด่านยิ่งหลังๆๆ ยิ่งโหด เพลียยยยยยยยยย
    FUNNY VOICE เสียงเกมสุดกวนส้น.. ผมเล่นทมาทั้งวันไม่ปิดเสียงเกมเลย ถถถถถ

REDEM CODE(IOS,ANDROID)

http://www.ign.com/prime/promo/OTTTD-free

วิธีใช้โค๊ด

IOS
    ANDROID

OFFICIAL WEBSITE
    http://otttd.td/
    http://ap.ign.com/en/

กด LIKE หน้าแฟนเพจเพื่อพูดคุยและรับฟังข่าวสาร ชมการรีวิวในแบบฉบับที่เป็นเอกลักษณ์ของเราและเลือกซื้อเลือกหาเกมราคาถูกผ่าน STEAM ORGIN เพียงเท่านี้คุณก็จะไม่พลาดกับข่าวสารเด็ดๆ MONSTER GAME

www.facebook.com/monstergmth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ขอบคุณที่แชร์น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ถ้าให้ดีก็บอกด้วยนะครับว่าแค่ไอโฟน
    จะได้ไม่เสียเวลาเข้า

Tags for this Thread