ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267

ไม่ได้คิดอะไร หรือ คิดอะไร ??

เรื่องมันมีอยู่ว่า คนรู้จักกัน ก็ทำนองเพื่อนไม่สนิทนั้นแหละ เวลาที่ผมคุยอะไรก็จะมาบอกว่าไม่ดี อีกอันดีกว่า คือผมสงสัยว่าเพื่ออะไรเหรอ ? แบบไม่คิดอะไรก็แค่ออกความคิดเห็นเฉยๆ? หรือว่าพยายามจะคุยโว้เพื่อข่ม?
    ผมแยกไม่ออกจริงๆ อย่างเช่น 1.ผมซื้อรองเท้า ไนกี้มา ก็ลงfacebook ตามปกติ ไม่ถึง5นาที คอนเวิร์ส สวยกว่า ? 2.ผมคุยกับเพื่อนบอก เอออยากแต่งรถกระบะวะ มันมาถึงรถเก๋งเฟี้ยวกว่าแต่ตัวเองอะนั่งรถเมล์ ? 3.ผมเอารูปบิ๊กไบค์ ตัว300 ลง มันก็พิมมา ตัว1000สวยกว่า คือไม่เข้าใจจริงๆว่าเพื่ออะไร ? แล้วเอาไปเทียบกันได้ยังไง 300 VS 1000 บ้ารึเปล่า ผมขับ250ก็มาบอก รถทงหนี้โน้นนี้ พูดจาเป็นเซียน แต่ตัวเองอะขับเวฟ100 ? แล้วบ่นจะออกer จะออก ตัวพัน ? คือผมไม่เข้าใจว่าอยากคุยหรืออยากข่ม เพลียจิต!!

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    มันคงโรคจิตอะมั้ง ไม่มีปมด้อยอะไรซักอย่าง ไม่ก็อิจฉา
    เจอแบบนี้ก็ เพลียจิต!! เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    เขา อิจฉาครับ อย่าไปคิดมาก
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    inbox ไปถามดีๆเลย บอกเลยว่า นายเราขอได้ป่าว อย่าเม้นทำนองนั่นนี่นะ เราไม่ชอบ บอกไปเลยครับ ปัญหามันจะจบเลย เด็ดขาดไปเลย แล้วถ้าเค้าไม่พอใจ ไม่ยอมจบ คุณก็ลบเพื่อนไปเลย ไม่สนิทอยู่แล้ว ไม่ต้องแคร์

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    บอกไปเลยว่า กรุณาดูแต่ตา วาจาอย่าเป็นเซียน

คงเหมือน rep บนว่า มันเป็นความอิจฉาเล็กๆ(หรืออาจจะไม่เล็ก) ที่อยากได้อยากมี หรือเห็นคนอื่นมีมากกว่าตัวเอง

เหมือนเห็นคนประเภทนี้ใกล้ๆตัวเลย เป็นญาติแฟน น่าจะนิสัยประมาณนี้แหละ ทำเซียน จิกกัด ประชดประชัน เป็นไปทั่ว เพราะเห็นเ้รามีมากกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 16th July 2014 เมื่อ 11:39

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    ถ้าไม่ สนิทก็แปลกๆนะครับ
    แต่ถ้าสนิท แบบนี้าำหรับพวกผม เฉยๆมาก ขวางโลกกันทุกคน + กวนตีนอีกหน่อย คือมันสนิทเลยไม่ได้คิดอะไร แบบ คุยกันว่า เดี๋ยวจะทำกะบะซิ่ง มันก็บอก เจอจักรยานกูปะล่ะ ทำนองนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    บิ๊กไบค์ที่ไหนขายแพงจัง 300,1000 ซื้อเซเว่นหรือเปล่าครับ ผมแนะนำให้ซื้อที่เซเว่นไปซื้อที่ไหนเนี้ยแพงไปเปล่า

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

loei , เมืองเลย
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เพื่อนผมก็มีแบบเนี่ย แค่เหมือนพยายามจะพูดให้มันดูมีความร้ เชี่ยวชาญไรเงี่ย
    in side of you the sinze

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    พวกจริตเพ้อเจอ ปล่อยๆไปเถอะครับ เขาก็ได้แค่พิมพ์ ถ้าเราเก็บมาใส่ใจก็จะยิ่งเข้าทาง แต่ถ้าเรานิ่งๆเฉยๆไว้ เขาก็เบื่อไปเอง หรือถ้าเขาไม่หยุดแต่เราก็ไม่ไปเถียงด้วย จะยิ่งทำให้เราดูวุฒิภาวะสูงกว่า ต่างจากเขาที่ดูเหมือนเด็กมีปัญหา เพ้อเจ้อไปวันๆ ใครๆเห็นก็เอือมครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ผมไม่ได้ยุ่งกับเขานะ เขาอะชอบเดินมาพูดเวลาที่เขาพูด ผมก็เงียบๆบางทีก็เดินหนีนะ พวกเพื่อนผมยังบ่นเลย ยัง ยังไม่หยุดโม้อีก ส่วนเรื่องface เคยลบไปแล้ว เขาเดินมาถามว่าทำไมเข้าเฟสผมไม่ได้ ? ผมเลยบอกว่าไม่รู้ แล้วมันก็แอดมาใหม่ ผมไม่รับ แล้ววิชาคอมผมเปิด face ไว้ มันเดินมากดรับ@มันเอง เห้ออ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    เขาคงคิดว่าคุณเป็นเพื่อนเขาแหละมั้ง ถ้าคุณบอกไปว่า กูไม่คิดว่า***เป็นเพื่อนไปไกลๆอย่ามายุ่ง บอกไปงี้ รับรองมันไม่มายุ่ง กลับคุณอีกเลย