ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

Lightbulb [MONSTER GAMES]สุดชอ็ค EA ประกาศยกเลิก

เอาละครับมาถึงค่ายยักใหญ่ของวงการอย่าง EA ที่อยู่ดีๆ ดันประกาศเลิกสนับสนุนเกมอย่าง THE SIMS 2ซะงั้น ถถถถถถถถถ

THE SIMS 2 เป็นอีกเกมที่ดำรงมาถึง10อีกทั้งยังโด่งดังไปทั่วทั้งโลกกันเลยทีเดียวจนล่าสุด
    EA ประกาศออกมาอย่างชัดเจนแล้วว่าจะปิดศูนย์
    Support และเลิกสนับสนุนอย่างเป็นทางการ
    เพื่อเป็นการขอบคุณที่ผู้เล่นให้การสนับสนุนมาตลอดทาง EA จึงจะอับเกรด

ตัวเกมเป็นเวอชั่น Ultimate Collection ที่มาพี้อม Expansion
    ทุกคนสำหรับผู้ที่มี THE SIM2 อยู่บน Origin

โดย EA จะยกเลิกระบบซัพพอร์ตสำหรับ The Sims 2 ภายในวันที่ 22 กรกฏาคม 2014 ส่วคนที่มี THE SIMS 2 ไว้ในครอบครอง
    EAจะอัพเกรดเป็น Ultimate Collection ทั้งหมดโดยภายในก็จะรวม Expansion ทุกชนิดและ Stuff Pack ด้วย
    ส่วนใครที่ไม่มีตัวเกมและอยากจะซื้อมาเล่นหรือเก็บไว้ทาง EA ก็จะนำตัว Ultimate Collection มาให้ได้ซื้อกันหลังจากทำการอัพเกรดให้กับคนที่มีเกมครบทุกคน

บทความอื่นๆ ของเราครับ

กด LIKE หน้าแฟนเพจเพื่อพูดคุยและรับฟังข่าวสาร ชมการรีวิวในแบบฉบับที่เป็นเอกลักษณ์ของเราและเลือกซื้อเลือกหาเกมราคาถูกผ่าน STEAM ORGIN เพียงเท่านี้คุณก็จะไม่พลาดกับข่าวสารเด็ดๆ MONSTER GAME

www.facebook.com/monstergmth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    รู้สึกว่าซ้ำนะครับ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

ข่าวซ้ำครับ...แต่ไม่เป็นไรสำหรับมือใหม่และสำหรับข่าวที่คนอื่นยังไม่รู้ครับ

ช่วยเช็คข่าวก่อนลงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    รู้สึกจะสองสามวันก่อนเพิ่งเห็นครับ ^^

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    รู้สึกว่าจะซ้ำกับผมนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=231950

ป.ล.เผื่อคนอื่นยังไม่รู้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pasin Chanla : 17th July 2014 เมื่อ 20:31

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ถ้าจะโพสต์ข่าวใหม่ๆ ทีหลังเช้คดูในหมวด News ก่อนนะครับ
    จะได้ไม่ซ้ำ // สู้ๆครับ