ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ขอถามเรื่องเกี่ยวกับยาวที่กินเเล้วขาวหน่อยครับ (ซีเรียส)

เเฟนผมเขาอยากขาวนะครับ เเล้วเขาก็ให้ผดูยานี้เเล้วถามว่ามันดีมั้ย

http://www.pretty-safe.com/store/pro...407728-th.html

ที่ผมอยากรู้คือยาี้กินเเล้วดีจริงมั้ย เวปนี้ไว้ใจได้เเค่ไหน ราคา เเล้วความปลอดภัย(อย.) เเล้วก็ถ้าซื้อจะไม่ถูกโกง(มันต้องโอนนะครับ) เเล้วที่ในตัวยามันมีอะไรบ้างอะไม่รู้เรื่องเลย
    ใครเรียนเภสัช ก็ช่วยบอกหน่อยนะครับว่า มันมียาอะไรที่มีผลร้ายกับร่างกายอะไรบ้าง ใครที่เคยซื้อ ก็มาออกความเห็นได้เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ถ้าถามผม ผมไม่แนะนำให้กิน พวกนี้อันตราย แน่นนอน

อยากขาว แนะนำ มะขามพะเยา ขัดผิว อาทิตย์ละ 1 ครั้ง ออกนอกบ้าน ทา กันแดด หมั่นดูแลผิวพรรณ เอาดีกว่า อย่ามาเสี่ยงกับ ยา เถื่อนพวกนี้เลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมก็ไม่แนะนำนะถ้าขาวจริงก็อาจขาวหลอกแล้วมีผลข้างได้นะ ถ้าขาวจริงไม่งั้นก็ขาวกันทั้งประเทศแล้ว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    จะซื้อยาอะไรดู อ.ย. ด้วยนะครับ ข่าวก็มีให้เห็นอยู่
    ทางที่ดีควรปรึกษาและดูหลายๆทาง แต่ส่วนตัวผมว่า
    ยาไม่ได้ทำให้ขาวขึ้นหรอกครับ พวกกูลต้า เคยดูรายการอยู่มันไม่ช่วยขาว แค่ช่วยให้เนียน
    ทางที่ดี ทาครีม ทากันแดด อะไรพวกนี้ดีกว่า

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    whatt..... 15000mg เอิ่มมม เขาบีบตัวยาเข้าไปยังไงครับ = ="
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ลองกดเข้าไปอ่าน มันบอก

เหมาะสำหรับ
    -คนที่อยากขาวจริง
    -คนที่อยากขาวมาก
    -คนที่อยากขาวสุดๆเท่านั้น
    คำเตือน : ใครไม่อยากขาวมากไม่ควรทาน
    ...อืม พ่อ***เถอะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1

รูปนี้คือสุดยอดของยาเพิ่มความขาว ไม่ต้องกิน แค่ดูหรือ เห็น ก็ขาวขึ้นเป็นกอง

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    ถึงจะลงไว้ว่าเป็นวิตามินแต่ L-Glutathione + plant Cell 15000 mg นี่คงแบบ ทานแล้วเรืองแสงกันได้เลยทีเดียว
    ตามหลักอ.ย. แล้ว ผลิตภัณฑ์อาหารเสริมที่มีกลูต้าไธโอนและมีอ.ย.อย่างถูกต้อง จะต้องมีไม่เกิน 250 mg ต่อเม็ดค่ะ
    ถ้าเกินคือผิดกฏหมาย และถ้าไม่ผ่านอ.ย ก็จะอันตราย เพราะไม่มีอะไรที่จะสามารถยืนยันได้เลยว่าส่วนประกอบที่ลงเอาไว้ จะเป็นกลูต้าจริงๆรึปล่าว

ดูจากเว็บ ราคา รายละเอียด และ ส่วนประกอบที่ลงไว้
    อยากบอกว่าอย่าซื้อทานเลยค่ะ ถ้าไม่มี อย. นี่อันตรายแน่นอน
    เสียตังแล้วต้องเสี่ยงชีวิตตัวเองอีก ในแคปซูลใส่สารอะไรมาให้บ้างก็ไม่รู้

หรือถ้าอยากหาซื้อมาทานจริงๆลองโทรถามอ.ย.1556
    เช็คก่อนซื้อ http://wwwapp1.fda.moph.go.th/consumer/conframe.asp

หรืออ่านลิงค์ข้างล่างดูค่ะ
    http://www.thairath.co.th/content/245933

http://www.pharmacy.mahidol.ac.th/th...8%B7%E0%B8%AD/

http://health.mthai.com/health-news/4453.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mokocchi : 17th July 2014 เมื่อ 23:08

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    สนใจ pm ผมเลยครับ พอดีแฟนผมขายของพวกนี้อยู่ ไม่มีโกง ปลอดภัย
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    ถ้าเค้าขาวแล้วคุณคิดว่าจะไม่เปลี่ยนไปหรอครับ ถึงจะขาวแค่ไหนก็ไม่สู้หัวใจที่ขาวและบริสุทหรอก 555

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    เราไม่แนะนำนะครับ ดุข่าว ได้เลบครับ มีแทบทุกวัน พวกอยากขาว โดนผลข้างเคียง จนเสียโฉม มาก็เยะ แพ้ยาอย่างแรงก็เยะครับ
    ไม่แนะนำให้ทานนะครับ
    MY CENTER ^

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อันตรายยยยยยยยย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    สารตกค้าง มะเร็งจะถามหานะท่าน เดี๋ยวแก่ตัวไปจะรู้ ตอนหนุ่มๆมันยังไม่ออกมาเสนอหรอก มะเร็งนะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ส่งผลเสียต่อร่างกายหมดแหละครับ ถึงมันจะไม่แสดงออกมาอย่างรวดเร็วก็เถอะ คืนสู่สามัญดีมั้ยครับ ใช้มะขามขัดผิว กินน้ำมะเขือเทศ กินผลไม้ ทาครีมกันแดด หาเสื้อแขนยาวมาใส่คลุม แค่นี้ก็เหลือแหล่แล้วครับ อ้อ ออกกำลังกายด้วย ถ้าภายในดี ส่งผลถึงภายนนอกแน่นอน หน้าตาผ่องใส ไร้สิว มีน้ำมีนวล เดี๋ยวก็ขาวเองแหละครับ ปีสองปีเองครับ ทนๆหน่อย แต่คุ้มค่าระยะยาว ไอ้ยาพวกนั้นอาจจะขาวได้ในปีนี้ แต่จะมีชีวิตอยู่ต่อไปได้อีกกี่ปีกันเชียว น่าคิดนะครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ขอบคุณครับ ผมเอาไปบอกเเฟนเเล้ว สุดท้ายมันบอกว้ากิน วิตามินcพอ 55555
    โล่งไปผมเองก้ไม่อยากให้มันซื้อกินครับ