ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271

อยากถามเกี่ยวกับ Steam หน่อยครับ

คือ ผมโหลดโปรแกรม Steam ไว้เพื่อดูว่าเกมไหนลดเยาะๆ แล้วค่อยซื้อ

ถ้าผมซื้อเกมจาก Steam แต่เน็ตผมกากมาก เลยจ่ะไปโหลดตัวเกมจากร้านเกม แล้วยังงี้เกมผมจ่ะเล่นได้ไหม

หรือจริงๆ แล้ว การซื้อเกมจาก Steam เป็นการซื้อ Key เฉยๆ ครับ ไม่เกี่ยวกับตัวเกมไช่ไหม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    ซื้อจากตมก็มีทั้งเกมทั้งคีร์เหละครับ บางเกมก็โหลดจากตรีมได้เลย บางเกมก็ไม่ใส่ที่เว็บเช่น Uplay Origin อีกที ส่วนเน็ตกากนี่ไม่ต้องห่วงครับ โหลดจากสตีมจะโหลดได้เต็มความเร็วเน็ตของคุณครับ
    ไม่ไช่ กาก แบบนั้นครับ ผมไช้เน็ต 3G ไม่อยากเสียตังเติม 3G เยาะๆ อ่ะน่ะ ความเร็วดาวโหลดแค่ 20kb
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanloveea : 18th July 2014 เมื่อ 17:39
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    งงกับคำถาม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    น่าจะได้ละมั้ง โหลดเกมจากร้านเกมโดยใช้ id ของเราแล้วก็ backup ใส่ ex.hdd แล้วก็มา restore ใส่เครื่องเรา
    คนเรามันก็มีแค่สองอย่างเท่านั้นแหละ ไม่ "กาก" ก็ "เกรียน"

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ได้ครับผมเล่นผ่าน ex hdd เลยโหลดที่ร้านเล่นที่บ้าน

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ซื้อจากตมก็มีทั้งเกมทั้งคีร์เหละครับ บางเกมก็โหลดจากตรีมได้เลย บางเกมก็ไม่ใส่ที่เว็บเช่น Uplay Origin อีกที ส่วนเน็ตกากนี่ไม่ต้องห่วงครับ โหลดจากสตีมจะโหลดได้เต็มความเร็วเน็ตของคุณครับ