ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

Lightbulb [1-PART] - PLAGUE INC : EVOLVED ( DAWN OF PLANET OF THE APES !! ) - อัพเดตล่าสุด - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE]

PLAGUE INC : EVOLVED ( DAWN OF PLANET OF THE APES !! )

เป็นอีกหนึ่งเกมดังที่พอร์ตข้ามแพทฟอร์มจาก Tablet มาลงใน PC
    เป็นเกมแนววางแผนแบบ RTS รวมกับ Simulation เพื่อทำลายล้างโลก
    โดยเราจะต้องสวมบทบาทเป็นตัวร้ายที่จะคอยพัฒนาเชื้อโรค ซึ่งเริ่มตั้งแต่ตัวแบคทีเรียไปจนถึงอาวุธชีวภาพได้เลยทีเดียว
    ซึ่งในตัวเกมนั้น มันจะมีแผนที่โลกมาให้เราคอยจับตาดูสถานการณ์ทั่วโลกและใช้ในการแพร่กระจายเชื้อโรคไปยังประเทศต่างๆ
    จนกว่าเชื้อโรคจะแพร่กระจายทั่วโลก และจนกว่ามนุษย์จะสูญพันธุ์จนหมด
    ในการเล่นจะต้องคอยเก็บแต้มมาพัฒนาเชื้อให้แพร่กระจายเร็ว ออกฤทธิ์รุนแรง ดื้อยา ทนสภาพอากาศและแฝงตัวเงียบไม่ให้คนรู้
    และแน่นอนว่าเชื้อโรคก่อให้เกิดอาการต่างๆ มากมายเช่น ผดผื่นคัน ไอ จาม เนื้องอก ไตวาย น้ำท่วมปอด โลหิตจาง บลาๆ
    ปฎิกิริยาเหล่านี้มีให้เรา เลือก มากกว่ายี่สิบแบบ แต่ละแบบอาศัยปัจจัยต่างๆ
    เช่น อาการไอหรือจาม จะทำให้โอกาสแพร่เชื้อโรคเพิ่มมากขึ้น หรือบางชนิดที่รุนแรงจนตายในไม่กี่วันก็มีครับ

ขอบคุณข้อมูลจาก : PLAYERINC.BLOGSPOT.COM

EARLY ACCESS V0.8.4.1 - 3DM - 205 MB ( ตัวล่าสุด )

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

EARLY ACCESS V0.7.5 - 3DM - 224MB ( feat. Dawn Of Planet Of The Apes )

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE

EARLY ACCESS v0.7.1a - TPTB - 179 MB
    ( แตกไฟล์ .001 ด้วย 7zip )

ONE2UP | FILECONDO

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 18th October 2014 เมื่อ 00:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นไม่ได้ครับมันบอกกรุณาเชื่อมกับ steam เนี่ยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    เล่นได้ 100 % ครับผม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เคยเล่นแต่ในมือถือ ลองแบบนี้หน่อยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    จะเอาเซฟเก่ามาใช้ได้ไหมครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neang2518 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับมันบอกกรุณาเชื่อมกับ steam เนี่ยครับ
    เป็นเหมือนกันเลยครับ แก้ไงละเนี่ย
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คนที่เล่นได้ทำไงบ้างครับ ลบsteam รึ ยังไง + +

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neang2518 อ่านกระทู้
    คนที่เล่นได้ทำไงบ้างครับ ลบsteam รึ ยังไง + +
    ปิดแอนตี้ไวรัส แล้วแตกไฟล์ใหม่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fear191 : 21st July 2014 เมื่อ 00:02
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superheromitr อ่านกระทู้
    จะเอาเซฟเก่ามาใช้ได้ไหมครับ - -
    คงไม่ได้มั้งครับเพราะคนล่ะเวอร์ชั่นกัน ลองเอาไปวานใน directory ของเซฟดูก่อนนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KingKazuma อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % ครับผม

ขอบคุณสำหรับการยืนยันครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ขอบคุณหลายๆๆๆ

>>> MY GAME CENTER <<<
    ขอบคุณบอร์ด JKG และ เพื่อนๆมากค่ะ ที่ทำให้มีประสบการณ์และมิตรภาพดีๆมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    3,710

EARLY ACCESS V0.8.4.1 - 3DM - 205 MB ( ตัวล่าสุด )

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ไป ver ไหนแล้ว ยังไม่ได้ลองเล่นเลยขอเล่นหน่อยละกัน
    ขอบคุณคับ

Tags for this Thread