ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    คอมพร้อม แผ่น Windows พร้อม แผ่น ไดร์เวอร์พร้อม ^ ^

เตรียมให้ครบก่อนใช้งานจริง

ขำๆนะครับ Baidu ผมหยอกเล่น

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ระวังให้ดี Hao123 เจ้าตัวปัญหาเลยละ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    baidu pc faster กับ baidu ที่เป็น search engine มันคนละอย่างเลยนะครับ อย่าเอามาเหมาะรวมกันสิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    skip advertise แปป

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ขอบคุณ Baidu ครับที่จะทำให้ผมมีรายได้มากขึ้น 55555555555+

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ของเค้าดีจริงๆ baidu pc faster

ใช้แล้วคอมของท่านจะรีบจากท่านไปอย่างเร็วเฟ่ออ

EXCEPTION
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ลืมภาพของ baidu pc faster ไปก่อนก็ได้มั้ง ยังไม่มาก็ด่ากันละ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ไม่อยากจะคิดตอนที่กำลังติดตั้ง Web Browser เจ้านี้ คงบังคับให้ติดตั้งนู่นนี่นั่น แล้วก็ตัวโปรแกรมจะเข้าไปแก้ไขค่า Registry ในระบบปฏิบัติการโดยอ้างว่าปรับให้ใช้ Search Engine ให้ไวขึ้นได้ พอถึงตรงนี้ละหายนะชัดๆกับระบบปฏิบัติการ ถอนโปรแกรมออกก็ไม่ได้เพราะมันเข้าไปแก้ไขค่าต่างๆของ OS ไว้จึงทำให้ระบบปฏิบัติการทำงานผิดพลาด เหอะๆไม่อยากจะคิดลง Window ใหม่เท่านั้นครับพี่น้อง นี่หวังว่าพอลงแล้วมันคงไม่บังคับให้ Update นู่นนี่นั่นอีกนะครับ ส่วนตัวผมไม่เคยใช้แต่เคยอ่านข่าวมาในบอรด์นี้มา คิดว่าปัญหาคงประมาณนี้ ผมไม่เอาด้วยแน่ๆไอ้โปรแกรมเจ้านี้ นี่ยังไม่นับตอนมันไปแปะกับเว็ปลิ้งเวลา Download ไฟล์บางเว็ปอีกนะครับ รำคาญสุดๆเด้งขึ้นมาตลอดต้องคอยกด Cancel จนรำคาญ ไม่งั้นทั้งๆทีไม่ต้องการโหลด ใครติดตั้งหรืออยากลองของก็ไม่ว่ากันครับ ถ้าเอาคอมไปร้านให้ลง window ใหม่ก็ผมว่าได้ติดมาเกือบทุกเครื่องแน่ๆ 5555 เผื่อท่านถอนโปรแกรมนี้ออกไปแล้วมีปัญหาไปที่ร้านอีก ร้านก็จะได้เงินในการลงใหม่ให้ท่านอีก 5555 ผมเดาๆเอานะ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2
    ร้านซ่อมคอมนี่ได้ประโยชน์เต็มๆ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ไปลองมาหละ การค้นหาก็ใช้ได้เลย ผลการค้นหาก็ได้คล้ายๆกูเกิ้ล แถมหน้าตาคล้ายกูเกิ้ลอีก คนจีนนี่ก๊อปปี้เก่งจริงๆ สงสัย*****สายเลือดอุจิวะกลุ่มสุดท้ายหลงเหลืออยุ่ในจีนนี่แหละ
    ปล.อย่าสับสนนะครับระหว่าง pc faster กับ search engine มันคนละอย่างกัน ไม่ได้หลอกล่อให้เราลงโปรแกรมอะไรทั้งนั้น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SyClos อ่านกระทู้
    baidu pc faster กับ baidu ที่เป็น search engine มันคนละอย่างเลยนะครับ อย่าเอามาเหมาะรวมกันสิ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ angelknight อ่านกระทู้
    ไปลองมาหละ การค้นหาก็ใช้ได้เลย ผลการค้นหาก็ได้คล้ายๆกูเกิ้ล แถมหน้าตาคล้ายกูเกิ้ลอีก คนจีนนี่ก๊อปปี้เก่งจริงๆ สงสัย*****สายเลือดอุจิวะกลุ่มสุดท้ายหลงเหลืออยุ่ในจีนนี่แหละ
    ปล.อย่าสับสนนะครับระหว่าง pc faster กับ search engine มันคนละอย่างกัน ไม่ได้หลอกล่อให้เราลงโปรแกรมอะไรทั้งนั้น
    หาอ่านเม้นมาตั้งนาน ในที่สุดก็มีคนเข้าใจ (แค่ 2 คนเองเนี้ยนะ T^T)

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ขนาดมันยังไม่เข้าไทยนะเนี่ยความบรรไลยังขนาดนี้

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ยังไงไม่รู้นะ เห็นโลโก้มันแล้วหลอนๆ 55 แต่ว่าหน้าตาใช้ง่ายจริง ส่วนการให้ข้อมูลยังไม่แน่นเท่า google