ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606

แนะนำแนวทางการแต่งตัวหน่อยครับ

ส่วนมากผมแต่งช่างอย่างเดียว(เพราะเรียนช่าง) ผู้หญิงสวยๆดีๆเลยไม่ค่อยชอบ ผู้หญิงเขาชอบผู้ชายแต่งตัวแบบไหนกัน ผมเป็นคน สูง-ผอม ขาวๆ หน้าตาดีๆหน่อย
    ใครรู้ช่วยบอกผมที มีรูปหน่อยจะดีมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap10308280 : 21st July 2014 เมื่อ 17:22

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมแต่งตามแนวเพลงที่ฟังอะ หรือ ศิลปินที่ชอบอะ ง่ายดี
    เสื้อยืด ดำล้วนไม่มีลาย เกงเดฟไม่มากสีดำ รองเท้าก็ con
    กระเป๋าตังถูกๆ แบบ มีโซ่อะครับ สร้อย ต้องดูสัดส่วน หน้าตา ร่างกายเราด้วยอะครับ
    ถ้าสูงอยู่แล้ว ใส่สีดำแบบผม อาจจะดูสูงขึ้นและผอมมากกว่าเก่า
    ผมไว้ผมยาวประบ่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    สไตล์ผมนะ

แว่นตาทรงประมาณ Aviator ไม่ก็วัยรุ่นหน่อย Wayfarers
    เสื้อเชิีต แบบไม่ต้องมีลาย แบบสีเดียวไปเลย แต่เป็นสีที่สุภาพหน่อยเช่นครีม เขียวอ่อน ฟ้า หรือถ้าอยากจะมีลายก็พวกลายจุด
    กางเกง เป็นพวก Cotton จะเป็นพวกขาสั้นหรือขายาวหรือพับขาขึ้นก็ได้ สีครีม น้ำตาล แดงเลือดหมู
    รองเท้า หนัง ไม่ก็พวก Loafer
    นาฬิกา แบบที่เป็นสายหนัง น้ำตาล ดำ ตัวเรือน สีเงิน ทอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerointer อ่านกระทู้
    ผมแต่งตามแนวเพลงที่ฟังอะ หรือ ศิลปินที่ชอบอะ ง่ายดี
    เสื้อยืด ดำล้วนไม่มีลาย เกงเดฟไม่มากสีดำ รองเท้าก็ con
    กระเป๋าตังถูกๆ แบบ มีโซ่อะครับ สร้อย ต้องดูสัดส่วน หน้าตา ร่างกายเราด้วยอะครับ
    ถ้าสูงอยู่แล้ว ใส่สีดำแบบผม อาจจะดูสูงขึ้นและผอมมากกว่าเก่า
    ผมไว้ผมยาวประบ่าครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ktrisakul อ่านกระทู้
    สไตล์ผมนะ

แว่นตาทรงประมาณ Aviator ไม่ก็วัยรุ่นหน่อย Wayfarers
    เสื้อเชิีต แบบไม่ต้องมีลาย แบบสีเดียวไปเลย แต่เป็นสีที่สุภาพหน่อยเช่นครีม เขียวอ่อน ฟ้า หรือถ้าอยากจะมีลายก็พวกลายจุด
    กางเกง เป็นพวก Cotton จะเป็นพวกขาสั้นหรือขายาวหรือพับขาขึ้นก็ได้ สีครีม น้ำตาล แดงเลือดหมู
    รองเท้า หนัง ไม่ก็พวก Loafer
    นาฬิกา แบบที่เป็นสายหนัง น้ำตาล ดำ ตัวเรือน สีเงิน ทอง
    มีรูปไหม....

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    มีรูปไหม....

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    จขกท ลองถ่ายรูป มาลงก่อนครับ จะได้จัดถูก

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 527

แต่งตัวเป็นเรื่องสนุก ผมชอบแต่งตัวนะ แต่เสียอย่างเดียวว่าผมซื้อแต่ของแพงจนไม่มีเงินซื้อเพิ่มละ 555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fuzzy : 21st July 2014 เมื่อ 22:02
    ✖ Somhin ✖

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ดีเเล้วครับไม่เเต่งตัวช่าง มีเเต่คนดูถูก (สังคมรอบข้างของผมไม่ชอบพวกช่างหรือเด็กเเว้นอะครับ)
    ลองไปเดิน สยามดูครับหาเเนวที่ชอบๆดูดีๆ
    เเต่ท้ามีเงินหรือวัยทำงานหาเงินได้ก็ลอง ซื้อ นิตยาร Cheeze Looker ดูครับ
    facebook/Cheeze Looker ลองหาดูในเฟสก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Blog Entries
    1
    บางคนเหมือนช่างก็จริงนะ แต่มัน Vintage ทั้งตัวเลย
    มันเป็นสไตล์ครับ ผมก็ช่างแต่ไม่ช่างจ๋าเลย แค่เสื้อยืดเกงยีนส์คอนเวิร์ส
    ใส่สบาย ๆ ไม่ชอบใส่เสื้อหลายตัว

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมมองว่า แต่งตามแนวที่เราชอบเถอะ แต่งช่าง ก็เท่ได้
    อยู่ที่การวางตัวทำตัวของเรา ถ้าสังคมที่โตๆหน่อยเค้าไม่ดูถูกคนแต่งตัวหรอก
    แต่ถ้าอยากเอาใจสาวๆ ก็แต่งตามแฟชั่น ตามสังคมนิยม

สำหรับผมชอบแนวไหนแต่งแนวนั้นเลย ไม่แคร์อะไรมาก
    แค่วางตัวให้เหมาะสม ผมมีทั้งเพื่อนเป็นเด็กช่าง เด็กแว๊น เด็กแก๊ง
    แต่ผมก็ยังอยู่รวมกับพวกเค้าได้อย่างมีความสุข

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เรียนช่างแต่ไม่อยากแต่งแนวนั้นสินะ นั้นขอแนะนำแต่งแบบพวกสาวกเมทัลๆหน่อย(แอบแนวเด็กช่าง) ง่ายๆเลย
    -เสื้อเชิ้ตเเขนสั้น หรือยาวก็ได้ ไม่ต้องใส่ตัวใหญ่ๆนะ ยี่ห้อเบน เดวิด (ความจริงนี่ห้ออะไรก็ได้ แต่แนะนำยี่ห้อนี่)
    -เสื้อคอมกลม สีดำสกรีนลายวงดนตรีๆ หาซื้อได้ทั่วไป
    -กางเกง ใส่อะไรก็ได้ MC Lee จะขากระบอกเข้ารูป หรือเดฟก็ได้ พับปลายขาสักสองทีเท่ละ(มั้ง)
    -รองเท้า อันนี่แล้วแต่ จขกท ละ ชอบใส่แบบไหน มีvans cons(ใส่รุ่นแจ๊คดิ) รองเท้าหนังหุ้มสูง หรือแบบ โพสต์บนก็ได้เท่อีกแบบ ดีกว่าไปใส่ เสื้อตัวใหญ่ๆ เกงขาม้าบานโคตรอีกผมก็เคยมีความเชื่อผิดๆมาเหมือนกัน เดี่ยวนี่ผมแต่งแนวโอลด์สคูละ เท่กว่าแนวช่างเยอะ
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมแต่งตัวอยู่ 3 แบบ

แบบแรก (เป็นแนวทางการแต่งตัวสุดโปรดของผมเลย ผมชอบแต่งแบบนี้มากๆ ถึงแม้คนเขาจะมองว่าตัดอ้อย แต่ผมมองตัวเองว่า คันทรี่บอย)

แบบที่สอง

แบบที่สาม

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    เดียวนี้เด็กช่างเขาย้ายไปวินเทจกันเยอะนะ แต่ก็นะราคาไม่ใช่ถูกๆเลย
    [IMG][/IMG]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ของผมไม่มีไรมากขอกางเกงสีดำพอ อย่างอื่นไม่เรื่องมาก