ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

[MONSTER GAMES]Mighty No.9 ปล่อยวีดีโอตัวล่าสุด

ด้านของKeiji Inafune อดีตผู้สร้างเกมขวัญใจเด็กๆ Rockmanก็ได้ปล่อย Gameplay Mighty No. 9ล่าสัตว์ ถถถ(สุด) ออกมาแล้วโดยมีฟามยาวถึง!!! 2 นาทีกว่า โคตรยาวเลยโดย gameplay ชุดนี้จะเน้นไปทาง บอสและการสลับรูปแบบการโจมตีของตัวเอกที่น่าตกใจ เปลี่ยนไปใช้ดาบได้ด้วย แถมเหมือน Zero อีกตะหากแนะ ไปแอบดูมานิดๆรู้สึกตัตัวละครฝ่ายหญิงจะโผล่มาอีก โดยคาดการว่าน่าจะวางจำหน่าย ปี2015 นี้ ส่วน แพลทฟอร์ม ของ Mighty No.9 นั้นคือ Pc,Mac Os,Xbox นนั้นเองครัดชชชชชชชช

ปล.แปลกแหะ JKG พิมคำว่าครัด ช่อช้างสะกดไม่ได้

บทความอื่นๆ ของเราครับ

[MONSTER GAMES]สุดชอ็ค EA ประกาศยกเลิก

[MONSTER GAME]ทำ Quest แลก เกมกันเถอะ

[MONSTER GAME]PewDiePie ปล่อย Game Play Evil Within ตัวแรก

กด LIKE หน้าแฟนเพจเพื่อพูดคุยและรับฟังข่าวสาร ชมการรีวิวในแบบฉบับที่เป็นเอกลักษณ์ของเราและเลือกซื้อเลือกหาเกมราคาถูกผ่าน STEAM ORGIN เพียงเท่านี้คุณก็จะไม่พลาดกับข่าวสารเด็ดๆ MONSTER GAME

www.facebook.com/monstergmth

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436

บอร์ดนี้แบนคำว่า ค รั ช นะครับ

รู้สึกจะเป็นคำที่ไม่เหมาะสม (ขนาดนั้นเลย)

ส่วนคำด้านล่างนี้ เป็นคำที่เหมาะสมครับ สามารถนำมาใช้ได้

ห่วย

ทุเรศ

บัดซบ

จัญไร

อัปปรีย์

เวรเอ้ย

บักหำน้อย

ควายเอ้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ryoshiki : 21st July 2014 เมื่อ 21:30
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryoshiki อ่านกระทู้
    บอร์ดนี้แบนคำว่า ค รั ช นะครับ

รู้สึกจะเป็นคำที่ไม่เหมาะสม (ขนาดนั้นเลย)

ส่วนคำด้านล่างนี้ เป็นคำที่เหมาะสมครับ สามารถนำมาใช้ได้

ห่วย

ทุเรศ

บัดซบ

จัญไร

อัปปรีย์

เวรเอ้ย

บักหำน้อย

ควายเอ้ย
    คำนี้ก็ไม่เเบนครับ

โจ็กเกอร์เเม่มงงงงงงงงงงงงงงงง

ทำไมไม่ลง hanheld หว่า..

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เกมพวกพี่ยุ่นเวลาเล่นส่วนใหญ่ต้องจับจังหวะสู้บอสตลอด

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    น่าเล่นมากเลย แต่ผมชอบ Zero อ่ะ อยากให้มีตัวละคร ใช้ดาบมั่ง ชอบ ภาค4 ของPs1 สุดแระ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boycoh อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากเลย แต่ผมชอบ Zero อ่ะ อยากให้มีตัวละคร ใช้ดาบมั่ง ชอบ ภาค4 ของPs1 สุดแระ
    เเล้วถ้าคุณดูตัวอย่างในนาที ที่ 1.11 เป็นต้นไป ถ้าได้ดูนะ พอทดเเทน Zero เเละ ใช้ดาบเท่าที่เห็น (คิดว่าดาบนะ) ได้ใหม

กล่าวขอบคุณ
    913
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เหมือนผมเห็นท่า Nova Strike ด้วยนะ มีแดชชน