ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    อยากให้สอนวิธีเปิดเซิฟตะลุยบอท แล้วให้เพื่อนสามารถมา join ได้ด้วยอะครับ
    คือพออัพเป็น 1.5 แล้วมันจอยกันไม่ได้ มันบอกว่า cd key ไม่ถูกต้อง เปลี่ยนยังไงก็จอยกันไมไ่ด้อะครับ
    ผ่านแลน ไม่ตรวจ Key นะครับ ลองดู

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rock2rap อ่านกระทู้
    ผ่านแลน ไม่ตรวจ Key นะครับ ลองดู
    แต่มันแอดบอทไม่ได้ใช่มั้ยฮะ เล่นผ่านแลนกับเพื่อนอะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    แต่มันแอดบอทไม่ได้ใช่มั้ยฮะ เล่นผ่านแลนกับเพื่อนอะ
    มันมีโปรแกรมเพิ่มบอทอยู่นะครับ เคยลอง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    BF2 project reality '' เดี๋ยวนี้ผมยังเล่นอยู่ เล่นกับ BOT มันฉลาดมากๆ ยิงกดกัน ไกลๆเป็น กิลโลๆ ไว้เล่นเวลากระหายสงคราม ยิว Vs ฮามัส รัสเซีย,ยูเครน อื่นๆอีกมากมาย เดี๋ยวนี้มี BOT แล้วครับ ออนไลน์ก็มีแต่ แต่เซิฟนอก แต่เซิฟจีนจะไม่ค่อยแลคเล่นลื่น

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมเล่นอยู่นะแต่ ออฟไลน์ เพราะคนก็น้อยมาก // ปิง 300 ขึ้นไม่ไหวแล้วห้องไหนมันของคนไทย งงแท้

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Daitaload อ่านกระทู้
    ผมเล่นอยู่นะแต่ ออฟไลน์ เพราะคนก็น้อยมาก // ปิง 300 ขึ้นไม่ไหวแล้วห้องไหนมันของคนไทย งงแท้
    ดูที่ เว็ปเลยครับ คนเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้ว ยิ่งเยอะ ยิ่งสนุก บอกเลย

กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    งงงงครับ พอผมลงตัวเกมเสร็จแล้วพอผมจะลงแพทต่อ ตอนลงแพทมันเด้งขึ้นมาว่า เครื่องของคุณได้ติดติ้งตัวเกมเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าแล้ว อะไรยังเงี้ยอะครับ สรุปคือมันยังไงเนี้ย

อ่อ ตัวเกมผมโหลดจากที่ จขกท.โพสไว้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerohour อ่านกระทู้
    งงงงครับ พอผมลงตัวเกมเสร็จแล้วพอผมจะลงแพทต่อ ตอนลงแพทมันเด้งขึ้นมาว่า เครื่องของคุณได้ติดติ้งตัวเกมเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าแล้ว อะไรยังเงี้ยอะครับ สรุปคือมันยังไงเนี้ย

อ่อ ตัวเกมผมโหลดจากที่ จขกท.โพสไว้นะครับ
    ติดตั้งแพทช์ 1.41 และ ตามด้วย 1.50 ครับ ถ้าไม่ได้ต้องเกมใหม่หมดเลยครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    วันเเรกลงเกมเเล้วเข้าไม่ได้
    วันที่2 เข้าเล่นได้เฉย(AIX2.0)มันส์มาก
    วันที่3 กดเริ่มเกมเเล้วเด้ง พอจะมีวิธีแก้ใขใหมครับ ?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    PR:BF2 ยอดมอดของ BF2 ตลอดกาลครับ ตอนนีิ้ก็ยังเล่นอยู่ในเซิฟอเมกา ชื่อ 0AKSTER ใครเจอก็ทักกันได้นะครับ :P

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killswitchman อ่านกระทู้
    วันเเรกลงเกมเเล้วเข้าไม่ได้
    วันที่2 เข้าเล่นได้เฉย(AIX2.0)มันส์มาก
    วันที่3 กดเริ่มเกมเเล้วเด้ง พอจะมีวิธีแก้ใขใหมครับ ?
    ต้องไล่แพทช์ใหม่ครับ ลองดูครับ ถ้าไม่หาย ก็ต้องลงเกมใหม่

เวลาติดตั้งให้ Run As Administrator ทุกครั้ง (เฉพาะ Windows 7/8/8.1) เพราะมันต้องการเข้าสู่ระบบ System32 ไปแก้ไข Host นิดหน่อย เพื่อเลี่ยง Database Error ครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rock2rap อ่านกระทู้
    ต้องไล่แพทช์ใหม่ครับ ลองดูครับ ถ้าไม่หาย ก็ต้องลงเกมใหม่

เวลาติดตั้งให้ Run As Administrator ทุกครั้ง (เฉพาะ Windows 7/8/8.1) เพราะมันต้องการเข้าสู่ระบบ System32 ไปแก้ไข Host นิดหน่อย เพื่อเลี่ยง Database Error ครับ
    ลงใหม่ดีกว่า ขอบคุณครับ!

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ตอนกดเข้าร่วม อินเทอเน็ตมันให้สมัครอะครับ พอกรอกแล้วสร้างแอคเคาน์ มันบอก refused conection ครับ สมัครไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เล่นได้อยู่ป่าวครับ

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    หาตั้งนานเซิฟaix

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ยังมีคนเล่นกันอยู่กี่คนหว่า?

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takub088 อ่านกระทู้
    เล่นได้อยู่ป่าวครับ
    เล่นได้ครับผม เข้าไปร่วมรบได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    691
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ผมเล่นได้ละ ว่าแต่พอจะมีแมพแนะนำเพิ่มมั๊ยครับ พอดีอยากลองเล่นแมพใหม่ๆดู แล้วตัว AIX นี่ใช้แมพเดียวกับของ BF2 เลยได้มั๊ยครับ พอดีผมโหลดของเว็บนอกมาเอามาใส่ใน Level ของตัว AIX แล้วมันไม่ขึ้นในเกมหรือบางแมพขึ้นแต่พอเลือกหน่วยแล้วเด้งออกเกมเฉยเลยครับ = =a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerohour : 5th August 2014 เมื่อ 03:34

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ฮึ้ยยยยยยยยยยยย ทำไม ไรนะ ก็เค้าประกาศยกเลิก ให้บริการ Battlefield 2 loline ไปแล้ว (ใช่ป่่ะ จำผิดขออภัย)

เกมเนี้ย เกมแก้เซ็งระบายอารมณ์ผมเลย แต่ผมไม่นิยมเล่นกะใครอ่ะ เล่นคนเดียวกะบอทโหด ๆ มันกว่าอ่ะ (เล่นกะคน คนมันเก รี ยนเกิน)

AIX ถ้าจะให้มัน มันต้องมีแมพ AIX TNG 2.0

ทำได้โดยการลง

Battlefield 2
    Patch 1.41
    Pateh 1.50
    AIX CoreMod
    AiX CoreMap

""""""""""""""" ห้าาาาาาาาาาาาาาาม ลงลัดขั้นตอนนี้ ห้ามาลง Mod แล้วไปลง Patch ไม่งั้นมันจะค้างแล้วต้องลงใหม่อย่างเดียว """""""""""""""""""""""

ตอบด้วย AIX TNG 2.0 (หายากมาก ๆ แล้ว เพราะไม่มีใครเก็บกันเท่าไร)

ประมาณว่า ทุกแมพเป็นแบบ 64x64 เลยแต่ประมาณว่า

แมพเดียวแตกต่างกัน 3 แบบคือ
    US VS MEC
    UN VS US
    China VS MEC

ไรประมาณนี้

ก็ลองดู อ่ะนะ อิอิ
    แล้วจะติดตั้งแบบออฟไลน์ต้องลงแพท 1.5 มั้ยครับ ??

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oDarknighTo อ่านกระทู้
    ยังมีคนเล่นกันอยู่กี่คนหว่า?
    ใน Database มีรายชื่อกว่า 50+ คนแล้วครับตอนนี้

กล่าวขอบคุณ
    691
    พอดีผมเจอปัญหานิดหน่อยครับ ตอนที่ผมเลือกแผนที่เสร็จแล้ว(ออฟไลน์-ยิงกับบอท)พอผมกดที่เริ่มเกม เกมมันเด้งออกมาหน้าจอเดสท็อปซะงั้น พอจะมีวิธีแก้มั๊ยครับ
    ทั้งๆที่เมื่อคืนผมยังเล่นได้อยู่เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerohour อ่านกระทู้
    พอดีผมเจอปัญหานิดหน่อยครับ ตอนที่ผมเลือกแผนที่เสร็จแล้ว(ออฟไลน์-ยิงกับบอท)พอผมกดที่เริ่มเกม เกมมันเด้งออกมาหน้าจอเดสท็อปซะงั้น พอจะมีวิธีแก้มั๊ยครับ
    ทั้งๆที่เมื่อคืนผมยังเล่นได้อยู่เลย
    ต้องลองเข้าออก หลายๆครั้งดูครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตัวเกมส์ โหลดไม่ใด้ ตายแล้วครับ สมัยไหนมี มีเดียไฟร์ ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    update link

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ไมโหลดตัว BF2 แล้วเปิดแล้วมันขึ้นว่า the file was damage