ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

ลือ Tekken 7 โผล่วางขายหน้า Amazon อาจลงแพลตฟอร์ม PC

ลือ Tekken 7 โผล่วางขายหน้า Amazon อาจลงแพลตฟอร์ม CP

ใครจะไปคิดว่าทาง Namco อาจจะอยากลุยตลาด PC ในหมวดเกมไฟท์ติ้งก็เป็นได้ เพราะมีข่าวลือมาว่าเกม Tekken 7 อาจจะปล่อยลงแพลตฟอร์ม CP
    สืบเนื่องจากหน้าเว็บไซต์ Amazon.co.uk ได้เปิดให้สั่งซื้อเกม Tekken 7 ล่วงหน้า ที่สำคัญมันมี Windows CP ให้เลือกด้วยน่ะสิ ส่วนแพลตฟอร์มอื่นคือ
    PlayStation 4 และ Xbox One แต่น่าเสียดายว่าทาง Amazon ได้รีบปิดรับการสั่งซื้อล่วงหน้าของเกมอย่าง
    รวดเร็วพร้อมกับนำสินค้าออกจากหน้าร้าน แต่ก็ไม่รอดที่จะมีคนถ่ายรูปมาให้เราได้ชมกัน อย่างไรก็แล้วแต่นี่ก็เป็นข้อมูลที่ไม่ได้เป็นข้อมูลอย่าง
    เป็นทางการจาก Namco ฉะนั้นแล้วฟังหูไว้หู โดยเฉพาะ Amazon ที่เคยทำให้เงิบมาหลายครั้งแล้ว

Katsuhiro Harada ผู้สร้างเกม Tekken ได้เปิดตัวภาคใหม่ในงาน EVO ที่ผ่านมา โดยมีข้อมูลหนึ่งบอกว่าเกมจะใช้ Unreal Engine 4
    ในการพัฒนาซึ่งทาง Harada ได้ให้เหตุผลว่ามันง่ายต่อการพัฒนาไปยังแพลตฟอร์มอื่นๆ ก็ลองตีความกันดูเองแต่อย่าคิดมากไปเพราะเกม Tekken
    เป็นเกมที่เราทราบดีว่าลงให้กับเครื่องคอนโซลมาโดยตลอด ซึ่งในขณะนี้ก็ไม่มีการยืนยันมาจาก Namco ว่าเกมจะลงแพลตฟอร์มไหน
    หรือตั้งใจเอาไปเปิดตัวใน Comic-Con ที่กำลังจะมาถึงนี้ไหมต้องคอยติดตามกันครับ

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    PC? CP? .....

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    ถ้ามันลงจริงนะ หมดศรัทธาเลย อุตส่าห์ซื้อps4มา

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    สงสัยจะตาม mortal kombat

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่ลงหรอก ถ้าลงเอาภาค 6 ก่อนเถอะ ไม่ก็ลง PS VITA นะ รอนานแล้วจน VITA จะเสื่อม

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    CP กันเลยทีเดียว...สงสัยจะเป็น Gen ใหม่จาก PC
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โม้ ไม่ลงหรอก

โยนเหรียญ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 784
    CP หมู เห็ด เป็ด ไก่ กันทีเดียว

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ลงจริงก็แหล่มเลย แต่กว่าจะได้ซื้อคงตอนลดราคานู่นเลย งบหมด T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    cp ล้อกันลูกบวช
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ทำไมครับมันลง pc ไม่ได้เหรอ พูดเหมือนกับมันเป็นเกมส์ของตัวเองที่จะสั่งให้เกมส์นั้นลงเกมส์นี้ไม่ลง มันจะลงไม่ลงมันสิทธิของ ทางผู้ผลิตครับ
    บางทีการตลาดมันก็เปลียนแปลงได้ตลอดนะครับ

ผมมี pc และกำลังจะเล็ง ps4 ซักตัวผมพูดโดยคนเล่นเกมส์เลยว่า

ผมอยากให้ทุกเกมส์ลงทุกเครื่องครับเพราะจะได้เล่นกันเท่าเทียมกันไปเลย อันนี้คือจากใจคนเล่นเกมส์นะครับ
    ส่วนที่เกมส์เอ็กครูสีพมีเพราะมันจะได้เรียกให้คนไปซื้อเครื่องมันเยาะๆไงครับ ถ้าไม่มีเกมส์เอ้กครูสีพมันก็ขายเครื่องได้แต่ได้ไม่มากเท่ากับมีตัวดึงดูด
    แต่จากใจผมจริงๆอยากให้ทุกคนได้เล่นเหมือนๆกันหมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    1
    CP น่าอร่อยจังเลยครับ อิอิ
    อิอิ...

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    pc ก็ดีนะผมอยากให้ลงนานแล้ว อยากเล่นบน pc มากกว่า ราคาแผ่นแท้มันถูกกว่า 555 จะได้ออนไลน์ไม่ต้องเติม psnplus

อีกเกมส์ที่อยากให้ลง ก็ dead or alive แต่คงไร้แวว

กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    กำ ว่าจะแซวเรื่อง CP ซะหน่อย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464

ศูนย์จำนายอุปกรณ์ CP อย่างเป็นทางการ ฮ่่าๆๆๆ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เล่นมุก แน่ๆ CP 5+5+5+

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Windows CP
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ถ้าลงจริงก็ถือเป็นการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ ตอกหน้าคนบูชาคอนโซลทั่วหล้าแน่นอน ผมก็คอมเม้นอะไรได้ไม่มากกลัวเงิบ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    Windows CP - มีกี่บิตมั่งครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ทำไมครับมันลง pc ไม่ได้เหรอ พูดเหมือนกับมันเป็นเกมส์ของตัวเองที่จะสั่งให้เกมส์นั้นลงเกมส์นี้ไม่ลง มันจะลงไม่ลงมันสิทธิของ ทางผู้ผลิตครับ
    บางทีการตลาดมันก็เปลียนแปลงได้ตลอดนะครับ

ผมมี pc และกำลังจะเล็ง ps4 ซักตัวผมพูดโดยคนเล่นเกมส์เลยว่า

ผมอยากให้ทุกเกมส์ลงทุกเครื่องครับเพราะจะได้เล่นกันเท่าเทียมกันไปเลย อันนี้คือจากใจคนเล่นเกมส์นะครับ
    ส่วนที่เกมส์เอ็กครูสีพมีเพราะมันจะได้เรียกให้คนไปซื้อเครื่องมันเยาะๆไงครับ ถ้าไม่มีเกมส์เอ้กครูสีพมันก็ขายเครื่องได้แต่ได้ไม่มากเท่ากับมีตัวดึงดูด
    แต่จากใจผมจริงๆอยากให้ทุกคนได้เล่นเหมือนๆกันหมดครับ
    เกมจาก 3rd party จะลง pc ไม่แปลกครับคนจะโวยก็ได้ถ้ามันไม่ลง pc แต่เกม 1st party ไม่ลง pc แล้วไปโวยว่าทำไมไม่ลงผมว่าอันนี้มันไม่ใช่ละ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

INFAnTRY OF ABYss station
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    cp นี่เล่นผ่านไก่ปะครับ//ขำๆนะ pc จ้า

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    no comment รีบออกมาเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    555 ผมอยากให้คุณคิดเรื่องการตลาดด้วยครับ และอีกอย่างเกมทีมมันลงconsoleมาเรื่อยๆโดยที่ไม่ลงpcเลยเนี่ย(หรือภาคเก่าๆลงผมไม่รู้นะ) จู่ๆจะลงผมคิดว่าค่อนข้างหักหน้านะ คุณลองคิดดูจะมีplaystation xbox wiiไปทำไมถ้าเกมทุกเกมมันจะลงเครื่องทุกเครื่อง!!!!ลองคิดบ้างนะครับก่อนจะบ่น

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921
    CP แบบกระชับ ~~~

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สรุปมีแต่ CP !!!! สิน่ะ