ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

เปิดตัว Arisha !! พร้อมภาพโฉมหน้าสุดโฉดสุดเซ็กซี่จาก Mabinogi Heroes KR

เปิดตัว Arisha !!พร้อมภาพโฉมหน้าสุดโฉดสุดเซ็กซี่จาก Mabinogi Heroes [KR]

เผยข้อมูลแล้ว สำหรับโฉมหน้าสาวสวยสุดเซ็กซี่ที่เป็นปริศนาของชาวเกมเมอร์ Mabinogi Heroes [KR]
    หรือเกม Vindictus นั้นเอง ซึ่งตัวละครดังกล่าวเป็นที่รู้จักกันในนามว่า "Arisha" ตัวละครที่ได้รับการกล่าวถึงมากที่สุดในตอนนี้
    ล่าสุดทาง DevCat Studio ผู้พัฒนาเกมที่ใช้เวลาร่วม 3 ปีในการพัฒนาครั้งนี้ได้ออกมาเผยถึงตัวเกมว่า
    ตอนนี้ตัวเกมมีความแตกต่างไปจาก Mabinogiในช่วงแรกๆอย่างสิ้นเชิง

เมื่อปี 2007 ช่วงเดือนเมษายนที่ผ่านมา ทางผู้พัฒนาได้มองเห็นว่าตัวเกมจัดอยู่ในประเภท MMORPG และได้มีการออกมาประกาศอย่างเป็นทางการอีกครั้ง
    สำหรับลักษณะของเกมรวมถึงฮีโร่แต่ละตัวในเกม พร้อมกับการเปลี่ยนชื่อเกมอย่างเป็นทางการจาก Mabinogi มาเป็น "Mabinogi Heroes" นั้นเอง

------------------------------------------------------------------------------------

Arisha ตัวละครใหม่ที่มาพร้อมกับภาพตัวอย่างสุดเล้าใจจากเกม Mabinogi Heroes การพัฒนาตัวละครดังกล่าวมีความสมดุลทางด้านการออกแบบ
    เสื้อผ้าสไตล์ของเธอดูมีเอกลักษณ์และได้รับความนิยมและเสียงฮือฮาจากเกมเมอร์แดนกิมจิเป็นอย่างมาก

>>>>> วิดีโอ Arisha สุดเซ็กซี่ <<<<<<

------------------------------------------------------------------------------------

Arisha อาชีพที่ใช้ดาบเวทเช่นเดียวกับ Witchblade ซึ่งเป็นที่แน่นอนสำหรับ Arisha ที่ปัจจุบันได้มีการเผยภาพออกมา แต่หลังจากนี้ Arisha อาจจะมีการปรับเปลี่ยน
    ภาพลักษณ์และจะมีการเผยข้อมูลออกมาเป็นระยะๆ ไม่นานเกินรอ !!

เข้าไปดูภาพรายละเอียดตัวละครได้ที่นี่ >>> Mabinogi Heroes [Kr] Update <<<
    Website Official : ตามไปเลยจ้า

>>>>>>>>>>> เพิ่มเติม <<<<<<<<<<<

หากข้อมูลข่าวสารมีความผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี่นะคะ (หากซ้ำขออภัยด้วยนะคะ)
    ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมสามารถมาแบ่งปันกันได้นะจ้า

ขอขอบคุณ : mmo , heroes.nexon.com

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kadajjang7 : 23rd July 2014 เมื่อ 12:07
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เสียดายเกมนี้ขาด physic ตรง boobs ครับ

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ givemelove อ่านกระทู้
    เสียดายเกมนี้ขาด physic ตรง boobs ครับ

ห๊ะ ตอนผมเล่น มันเด้งจนจอโยก แล้วนะ อัตราความดึ๋ง มันขึ้นอยู่กับชุดเกราะด้วยมิใช่ ฤ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    โอ้วว แม่นางเจ้าช่างเด็ดจริง

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ทำไมหน้าแรกมีแต่ข่าวของคุณคนเดียวหรอครับ...หรือผมเป็นคนเดียว??
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    หน้าเว็บบัคป่าวอ่ะครับ =-=
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เล่นจนเลิกไปละ ของแหกบ่อย

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยากได้สายหมัดบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เหมือนหน้าเว็ปจะบัคนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    สวยมากๆเลยครับ
    ตอนนี้อยากลองเล่นเซิฟนอกดูจังเลยอะครับ มีใครพอแนะนำให้ผมหน่อยจะได้ไหมครับ ขอแบบไม่บล็อกไอพีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    NA คงรอยาวๆ ตอนนี้ปั้น Lynn ไปก่อน - -
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โพสอื่นถึงกับหายเมื่อเจออันนี้เข้าไป

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สุดๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    อยากให้เข้าไทยจุง
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ชอบ Lynn ทีั่สุดแล้วตอนนี้ หมวยโดนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ดาบยาวผสมเวทย์อ่ะนะคงคล้ายๆ Forceblade ทวงท่าคงสวยงามไม่น้อย(รวมทั้งนม) จริงๆแล้วสายหมัดทาง Nexon ไม่น่ามองข้ามไปน้าาา

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    ดาบยาวผสมเวทย์อ่ะนะคงคล้ายๆ Forceblade ทวงท่าคงสวยงามไม่น้อย(รวมทั้งนม) จริงๆแล้วสายหมัดทาง Nexon ไม่น่ามองข้ามไปน้าาา
    เหมือนจะมีแล้วนะครับสายหมัดหนะ รู้สึกจะเป็นตัวละครที่เป็นตัวผู้ชายตัวใหญ่ๆบึกๆอะครับ ที่ตอนแรกมันถือซุงอะครับ แล้วมันจะมีแยกคราสตอนเวลไรจำไม่ได้ละ มันจะแยกเป็นซุงกับหมัดอะครับ ถ้าเล่นอยู่ก็ลองดูครับเผื่อชอบ

ถ้าหากนั้นไม่ใช่หมัดก็ขอโทษละกัน เลิกไปนานลืมหมดละ

ตั้งแต่ตัวธนู ตัวLynn เข้ามาผมยังไม่ได้เข้าไปเทสท่วงท่าอะไรเลย แต่ก็ขี้เกียจโหลด โหลดๆลบๆหลายรอบละ เล่นๆเลิกๆ อะ คิดว่าถ้ามาไทยสักวันหนึ่งผมคงกลับไปเล่น แต่ถ้าตัวละครมาเรื่อยก็ตามเล่นไม่ไหว

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    หมัดก็มีแล้วหนิครับ Karok นั่นไง