ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653

[PC][Unturned] เกมส์เล็กๆ แนวมายคราฟ ผสม Dayz+Nether เซิฟเวอร์ไทยไม่แลค COLO 24 ชม.

UNTURNED
    เกมส์เล็กๆ ที่รวมทั้งความโหด มันส์ ฮา มาอยู่ในเกมส์เดียวกัน ตัวเกมส์ยังเปิดให้เล่นฉบับทดสอบอยู่
    ตัวเซิฟเวอร์นั้นยังไม่ได้ทำออกมาจากทางผู้พัฒนา ทางทีมงาน VINEPLUS เห็นว่าเกมส์น่าสนใจ
    จึงเปิดให้เพื่อนๆได้เล่นกันฟรีๆ

ภายในเซิฟมีระบบมากมายให้เล่นลองเล่นกัน อาทิเช่น
    1.ระบบรีรถกลับเองเมื่อรถพังโดยไม่ต้องรอรีเซิฟหรือให้แอดมินรีเซิฟ
    2.ระบบช่วยเหลือผู้เล่น ไม่ว่าจะเป็นการ /sethome หรือ /home และ /time เพื่อดูเวลาเซิฟได้ทันที
    3.ระบบป้องกันโปรเกือบสมบูรณ์แบบไม่ต้องรอแอดมินระบบจับได้แบนเองทันทีปลอดภัยไปอีกระดับ
    4.หีบเก็บของและตู้เซฟของเซิฟเรา ตีไม่แตก ย้ำว่าไม่แตกสบายใจเรื่องโดนขโมยของได้เลย
    5.ระบบโชว์เมื่อผู้เล่นตาย จะโชว์สาเหตุการตายหรือหากโดนยิงก็จะบอกว่าใครยิงและยิงด้วยปืนอะไร
    เห็นกันทั้งเซิฟให้รู้ไปเลยใครเจ๋งจริงเรือง PVP
    6.ระบบป้องกันการแลค ซึ่งจะช่วยลดอาการแลคของเซิฟเวอร์ลงได้ซักนิด
    7.หน้าเว็บแสดงจำนวนผู้เล่นออนไลน์ บอกหมด ใครออนบ้าง !!
    8.ระบบรีเซิฟออโต้ รีเองทุกๆชั่วโมง จะแบ่งเวลาการรีดังนี้
    -เมื่อเซิฟเวอร์รีเป็น PVE ครบ 2 รอบ หรือ 2 ชม และชมต่อไปทางเซิฟจะทำการเปิด PVP เองโดยทันที เป็นระยะเวลา 1 ชม
    แล้วจะกลับมาเป็น PVE อิก 2 รอบหรือ 2 ชม วนเวียนอยู่แบบนี้เรื่อยๆให้ผู้เล่นได้สนุกเฮฮา บ้าบอไปกับโลก UNTURNED กันเลยทีเดียว

ระบบเจ๋งๆแบบนี้มีที่นี่ที่เดียวเชิญมาสนุกกับเราได้เลยที่นี่ Vineplus UNTURNED
    และเตรียมพร้อมเข้าสู่แพทที่ยิ่งใหญ่ 3.0 เปิดยาวเปิดนานการันตีด้วยผู้เล่นภายในเซิฟ กิจกรรมมากมาย ทีมงานดูแลไม่ห่าง !!

สามารถดาวโหลดตัวเกมส์ได้ฟรีๆจาก STEAMได้เลย ที่ :: http://store.steampowered.com/app/304930/
    FANPAGE : https://www.facebook.com/VinePlus
    GROUP FACEBOOK: https://www.facebook.com/groups/1398057307081470/

หากสนใจอยากหาอะไรสนุกๆแปลกๆทำเชิญเข้ามาที่เซิฟเวอร์เราได้เรา เรายินดีต้อนรับทุกๆคน
    พร้อมยังมีเพื่อนอิกมากมายที่กำลังรอให้ทุกท่านไปร่วมสนุกด้วย !!
    ==[THAILAND ASIA SERVER]==

====================
    VINEPLUS SERVER PVE 2HR /PVP 1HR
    ====================
    PvP noSync Server MAXSLOT[100]

===================================

แล้วมาร่วมสนุกกันนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตัวดำ : 19th September 2014 เมื่อ 17:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    204
    ขออนุญาติดันนะครับ =/\=

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ในเกมส์เล็กน้อย เอาตัวรอดง่ายๆ แค่มีของเหล่านี้

เล่นคนเดียวครั้งแรก ฮาๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arnatokung : 3rd August 2014 เมื่อ 06:13

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ไม่มีเซิฟ สำหรับ Gold เหรอ

กล่าวขอบคุณ
    204
    ว่าจะลองเปิดอยู่ครับ แต่ไม่รู้กระแสจะเป็นไง

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    น่าเล่นดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เกมสนุกดีนะคับ แต่พอเริ่มเล่นนานๆเริ่มเบื่อ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ทำไม PVP เข้าไม่ได้มันบอก รหัสผิดอะ -*- ไม่เห็นมี pass เลย

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    หนุกดี PVE มี PVP บ้างบางเวลา

กล่าวขอบคุณ
    204
    เซิฟ PVP ปิดแล้วนะครับผมเปิดเป็นเซิฟเดียวแล้วคือ PVE แต่ก็มี PVP ด้วยเหมือนกันในนั้น โดย เมื่อ PVE ครบ 2 ชมแล้ว ระบบจะทำการเปิด PVP ในการรีเซิฟรอบถัดไปโดยอัตโนมัติ เป็นเวลา 1 ชมแล้วก็จะกลับไปเป็น PVE อิก วนไปวนมาแบบนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    204
    กลับมาแล้วๆ กับการอันเดตระบบครั้งใหม่สะใจกว่าเดิม เสถียรกว่าเดิมแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    204
    ขอดันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    204

กล่าวขอบคุณ
    204

กล่าวขอบคุณ
    204
    เพิ่มระบบ VIP แล้วนะครับ = =''

Tags for this Thread