ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921

เกมต่อไปของทีมพัฒนา The Sims อาจเป็นเกมแนว MMO เล่นฟรี

เกมต่อไปของทีมพัฒนา The Sims อาจเป็นเกมแนว MMO เล่นฟรี

Maxis จัดว่าเป็นหนึ่งในทีมพัฒนาเกมที่เก่าแก่ที่สุดเท่าที่วงการเกมรู้จักมา นับตั้งแต่ผลงานสร้างชื่ออย่าง SimCity ตั้งแต่ 1989 จนมาถึงปัจจุบัน สาวก The Sims แทบทุกคนไม่มีใครไม่รู้จัก Maxis ถึงแม้ช่วงหลังมานี้จะถูก EA สั่งให้ขยันผลิต Expansion มาดูดเงินผู้เล่นก็ตามที ล่าสุด ทาง Maxis ได้รับสมัครพนักงานใหม่ ซึ่งได้ทิ้งคำใบ้เล็กน้อยว่าอาจจะเป็นเกมแนว MMO ฟรีครับ

โดยทาง Maxis ตอนนี้เขากำลังมองหาตำแหน่งหัวหน้าอาวุโสด้านดีไซเนอร์อยู่และได้ทิ้งท้ายเหมือนคำปริศนาไว้ว่าต้องการคนที่เก่งในด้านเกม MMO ด้วย ประมาณว่า ต้องการคนที่ดีไซน์เก่งในเรื่องของเกมเพลย์หลายคนที่ลื่นไหลในส่วนของ RPG ระบบการตลาดที่ดี เข้าใจในส่วนของการดีไซน์เกมแนว RPG ที่ดีอาทิระบบสกิลและการ Craft ของ นอกจานั้นแล้วต้องเข้าใจระบบการทำงานบวกกับการตลาดของเกมแนว Free to Play และต้องเข้าใจระบบการเล่นของเกมดังๆมากมายเพื่อที่จะปรับแต่งให้เข้ากับเกมใหม่ที่ว่านี้ หลายคนจึงคาดเดากันไปต่างๆนาๆ แล้วว่าตอนนี้ทีม Maxis กำลังพัฒนาเกม RPG เกมใหม่แบบ Free To Play หรือเปล่า เร็วๆนี้คงได้ทราบกัน

Credit : Juropy

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    โหสุดยอดไปเลยนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อาจมีแฟนเป็นกระเทยโดยไม่รู้ตัว
    Pentium 4 1.8 Ghz AGP ATI Radeon 9200 SE RAM Kingston DDR1 256 Mb

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เยี่ยมยอด

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    ว้าวววว และแล้วก้ได้เล่นฟรีเสียที เตรียมตัววว อิอิ >//<Y
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ทำ spore mmorpg สิครับ รุ่งแน่นอน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,453
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าเล่นออนไลน์ได้ ก็คงจะดีมากมายเลย

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saimtogo อ่านกระทู้
    ทำ spore mmorpg สิครับ รุ่งแน่นอน
    Spore แบบ เก็บเลเวล ผมว่า เข้าท่าดีนะครับ

// ตัวแปลกๆ ประหลาดๆ เดินกันเต็มเกมส์ - -