ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000

ORIGIN มีปัญหาเข้าไมได้ครับ?

จำกันได้มั๊ยครับตอนที่ origin แจก battlefield 3 ผมโหลดมาเล่นตั้งแต่ตอนนั้นแหละก็ไม่มีปัญหาอะไรพอวันนี้จะเล่นดันเข้าไม่ได้ซะงั้น origin ให้ใส่พวก id ผมก็ใส่แล้วทำถูกหมดทุกอย่างมันก็ยังบอกรหัสผิดอยู่นั่นแหละ เหมือนไม่ยอมให้ใช้อันเก่าเหมือนให้สร้างใหม่แล้วต้องให้ใส่ code อะไรอีกก็ไม่รู้ ถ้าเล่นแท้แล้วลำบากจะไปเล่นเถื่อนแล้วหล่ะ(รำคาญครับเข้ายากมากทั้งๆที่ปกติก็เข้าเล่นอยู่)

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ลองไปดูในเมล์สิมีเขียนว่า

รหัสคุณได้ถูกเปลี่ยนแล้ว

มีรึปล่าว ถ้ามีแสดงว่าโดนHack

ถ้าสร้างไอดีใหม่เกมก็หาย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เกมเขาแจก คุณมีสิทธิ์เรียกร้องหรอ

หากเกมคุณซื้อ คุณเสียหาย คุณค่อยมาเรียกร้อง

(ที่นี้ไม่ใช่ที่ร้องเรียนนะครับ ^^)

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abiliz อ่านกระทู้
    เกมเขาแจก คุณมีสิทธิ์เรียกร้องหรอ

หากเกมคุณซื้อ คุณเสียหาย คุณค่อยมาเรียกร้อง

(ที่นี้ไม่ใช่ที่ร้องเรียนนะครับ ^^)
    อ้าว!! ถ้าตอบแบบนี้อยู่เฉยๆดีกว่าครับ
    (ผมบอกตรงใหนว่าร้องเรียนแค่บอกว่าเกมเข้าไม่ได้!)

กล่าวขอบคุณ
    45
    แล้วคุณตั้งกระทู้ทำไมหรอครับ

หรือตั้งเฉยๆ มันเทห์ดีหรือยังไง มันหล่อขึ้นหรือยังไง . . .

หรือเรียกร้อง(ความสนใจ)

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abiliz อ่านกระทู้

หรือตั้งเฉยๆ มันเทห์ดีหรือยังไง มันหล่อขึ้นหรือยังไง . . .

ผมตั้งเพื่อถามปัญหา ไม่ใช่ร้องเรียน แล้วผมจะไปเรียกร้องความสนใจเพื่อ???

แล้วคุณเห็นหัวข้อเขียนว่าอะไร"ผมขอร้องเรียนเหรอ" ไม่มี้แค่เข้ามาถามปัญหาในสิ่งที่ผมไม่รู้หรือคุณรู้ไปหมดซะทุกเรื่อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย John Marston : 23rd July 2014 เมื่อ 23:17

กล่าวขอบคุณ
    45
    ประโยคไหนเป็นประโยคคำถามอะครับ ผมอ่านแล้วงงๆ

กล่าวขอบคุณ
    4,413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    ลองไปดูในเมล์สิมีเขียนว่า

รหัสคุณได้ถูกเปลี่ยนแล้ว

มีรึปล่าว ถ้ามีแสดงว่าโดนHack

ถ้าสร้างไอดีใหม่เกมก็หาย
    นี่คือคนที่เข้าใจในสิ่งที่ผมตั้งกระทู้

อีกอย่างถ้าปัญหาที่ผมรู้ผมคงไม่มานั่งพิมพ์โดยไม่มีเหตุผลหรอกครับ พอจบครับ!!

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469

จขกท. เขามาตั้งเพื่อถามปัญหาที่เกิดขึ้นกับเขา ถ้าคุณไม่มีน้ำใจหรือตอบไม่ได้ก็เงียบน่าจะดีกว่าน่ะครับ
    เพราะส่วนมากคนใน JKG ส่วนใหญ่จะเป็นคนมีน้ำใจครับ ไม่สร้างความแตกแยก มีอะไรก็ช่วยเหลือกันครับ
    และส่วนน้อยก็จะเป็นคนจำพวกแบบคุณนั้นแหละครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: