ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266

เปิดตัว The Walking Dead: No Man’s Land วางจำหน่าย 2015

เรียกได้ว่ามาแบบไม่ทันตั้งตัวกับ The Walking Dead: No Man’s Land ซึ่งเป็นเกมที่อิงจากเคร้าโครงจากหนังสือการ์ตูนชื่อดัง The Walking Dead โดยเกมนั้นจะพัฒนาลงแพลตฟอร์มมือถือ! ข้อมูลยังระบุมาเพียงแค่นี้ผมไม่แน่ใจว่าอนาคตจะมีแพลตฟอร์มอื่นอีกไหม หากไม่มีแล้วคงเป็นอะไรที่ดูน่าเสียดายพอสมควร

The Walking Dead: No Man’s Land คือการร่วมมือพัฒนาระหว่างค่าย Next Games และ AMC มีกำหนดการปล่อยเกมในช่วงต้นปี 2015 ซึ่งช่วงเวลาปล่อยเกมจะไปอยู่ในช่วงกลางซีซั่นของซีรีย์ The Walking Dead season 5 บนช่อง AMC ที่จะปล่อยให้ชมกันในเดือน ตุลาคม 2014 ที่จะถึงนี้

สำหรับค่าย Next Games คือการรวมตัวกันของนักพัฒนาเกมที่มีประสบการณ์จากค่าย Rovio ,Supercell และ Disney มาแล้ว ถึงแม้เราจะไม่ได้เห็นฝีมือเกมนี้จากทาง Telltale Games แต่ดูจากวีดิโอเปิดตัวด้านล่างเล่นเอาตื่นเต้นไม่น้อยแม้จะเป็น cinematic trailer โดยที่เรายังไม่เห็นเกมเพลย์ก็ตามที

เครดิตข่าว:http://www.juropy.com/2014/07/%E0%B9...E0%B8%A2-2015/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    มันจะต้องมาอยู่บนโทรศัพท์ผมแน่นอน สนุกรึเปล่านี่ยังไม่รู้นะ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    รอดูกันต่อไป...

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    น่าเล่นดีแหะ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    โดยเกมนั้นจะพัฒนาลงแพลตฟอร์มมือถือ!
    ตรงนี้แหละ -0-

ผมรอ Walking dead SS5 อยู่นะครับ

ว่าแต่ ในเกมไม่มีตัวละครแบบเฮียแดริลเหรอครับ >_<"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มือถือผมจะเล่นได้หรือเปล่าเนี้ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    น่าสนมากๆครับ

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ทำไมเกมมือถือมันภาพสวยกว่าเกม PC บางเกมอีกซะอีก
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ได้ฤกษ์ซื้อมือถือใหม่ละ -3-