ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    615
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

Wink สงสัยผู้หญิงในเฟสคับ

คือ วันๆ ผมเห็นแต่ผู้หญิงในเฟสขึ้นสถานะกัน ไอ้เราก็สงสัยว่าเขาเป็นเลสเบียนรึเปล่า(แต่ไม่กล้าถาม) หลังๆมา เพื่อนชายกับเพื่อนชายขึ้นสถานะคบกัน งงเบยคับ (แต่ไอ้เพื่อนชายไปถามมันมาแล้วมันแค่ขึ้นเล่นๆเฉยๆ)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ผู้หญิงกับผู้หญิงอันนี้ผมเฉยๆนะ แต่ ผู้ชายกับผู้ชายอันนี้สิแปลก 555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ขึ้นเล่น ๆ ครับ บางทีก็ขึ้นเพราะเพิ่งอกหักจากผู้ชาย นางก็จะเอาเพื่อนที่ปลอบใจนางนั่นแหละมาขึ้นสถานะ ให้ผู้ชายรู้ว่า ชั้นก็อยู่ของชั้นได้

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    บางคนขึ้นเล่นๆ จริงๆเป็นเพื่อนกัน ซึ่งก็ดูน่ารักดี แต่บางคนก็ขึ้นเพราะคบกันจริงๆก็มี แต่ ช ขึ้นกับ ช คงไม่มีใครกล้าขึ้นเล่นๆ เพราะมันสยองมาก เคส จขกท. นับว่ากล้ามากๆ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เพื่อนผมไง ช ช ขึ้นกัน (เล่นๆแต่โดนล้อยัน....เห้อๆๆ555+) ญ ญ เยอะแยะไปนะ555+

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เพื่อนหญิงสนิทกันมากๆขึ้นสถานะกันผมเฉยๆนะแต่เพื่อนชายนี่อย่าให้พูดเลยเคยมีเพื่อนเก่าที่สนิทกันตอนประถมมันมาคุยเล่นกับผมแล้วมันส่งคำขอเป็นคู่ชีวิตอะไรมันไม่รู้มันก็บอกว่าทำเล่นๆเพื่อนสนิทกันอย่าคิดมากแต่ผมก็ปฏิเสธไป ทุกวันนี้มันเปิดตัวแล้วครับว่าเป็นเกย์

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    เค้าเรียงร้องความสนใจครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ญ กับ ญ นี่ ก็เห็นอยู่นะ เป็นเพื่อนสนิทกัน เวลามันโสดๆ มันก็ขึ้นไปงั้นแหละ

แต่ ช กับ ช นี่ มองยังไงก็เพื่อนรักนักขุดทอง -_-|||

คือแบบ ไม่รู้สมัยนี้ความคิดมันเปลี่ยนไป

คือเมื่อก่อน ช่วงมัธยม มหาลัย ก็เดินกอดคอได้นะ เพื่อนกัน ไปไหนไปกัน

แต่ทำไมหลังๆมารู้สึกระแวงแปลกๆ ตั้งแต่ไปเจอ น่าจะเกย์แหละ ขเ้ามาคุยตอนกำลังฉี่อยู่ที่ห้องน้ำปั๊ม

แบบว่า โถมีเกือบ 20 อัน มีผมคนเดียว มันเดินมาทีหลัง จะมาฉี่ข้างผมเพื่อ !!??

หลังๆเห็นผู้ชายไปไหนกัน 2 คนนี่แฟนสะกิดตลอด ทั้งๆที่บางคนผมก็มองว่ามันก็ออกแมนๆด้วยซ้ำนะ -*-

แต่เพื่อนสมัยเรียน ส่วนมากเปิดตัวตั้งแต่ตอนเรียนเลยนะ

เท่าที่เห็นไม่มีแบบ อยู่ๆมา Grand Opening ว่าเป็นอ่ะ

แต่มีคนนึง จากผู้ชายมุ้งมิ้ง ตอนนี้มีแฟนเป้นผู้หญิงซะงั้น - -a

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    โลกมันมไ่ยุติธรรมนะผมว่า

เพื่อน ผู้ ญ ขึ้นสถานะกันไม่แปลก

เพื่อนผู้ ช ที่ไม่ได้เป็นเกย์ หรืออะไร ขึ้น สถานะ ด้วยกัน แปลก

ความยุติธรรมอยู่ไหน T^T

มี ___ ถูกเสมอ

//เพจโหดsusได้กล่าวเอาไว้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 24th July 2014 เมื่อ 10:02

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    โลกมันมไ่ยุติธรรมนะผมว่า

เพื่อน ผู้ ญ ขึ้นสถานะกันไม่แปลก

เพื่อนผู้ ช ที่ไม่ได้เป็นเกย์ หรืออะไร ขึ้น สถานะ ด้วยกัน แปลก

ความยุติธรรมอยู่ไหน T^T

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    จะหาความยุติธรรมจาก ผู้หญิง บอกเลยว่า เหอะ ฝันไปเถอะ