ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76

เกียวกับการแบน BF3

ID ผมโดนแบน BF3 origin คับ

ถาม : - ถ้าผมชึ้อ key ใหม่เเล้วก้อตั้ง ID ใหม่จะเล่นได้ไหม (กลัวว่าจะเเบน IP เคึ่องเลยไม่กล้าชึ้อ)
    - ถ้าชึ้อเเล้วเล่นได้.ผมสามารถใช้ตัวเกมเก่าที่ลงไว้ในเคึ่องได้ไหม (ขี้เกียจโลดใหม่)

อีกคำถาม1

ผมจะชึ้อBF4ธรรมดาคุ้มไหม.(BF4 premiumมันเเพง)

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    1.ซื้อใหม่เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหา
    2.ใช้ตัวเดิมได้ครับ ไม่ต้องลงใหม่
    3.ถ้าไม่สน map,ปืน DLC ก็จัด เลยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เเล้วคนเล่นmapธรรมดาเยอะไหมครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ถ้าโดนแบนจากเซิฟเวอร์ กดรีเร้าเตอร์ ก็เข้าเล่นเซิฟใหม่ได้เลยนะ

BF4 รอซื้อมันตอนลด 300 200 ดีกว่านะครับ (พรีเมี่ยมอย่าไปซื้อเลย ส่วนมากเห่อกันแค่ เดือนหนึ่งก็กลับมาเล่นธรรมดาละ)

เซิฟเอเซียประมาณ 7.20 น.ครับ

ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    BF4 premium ผมว่าคุ้มกว่า BF3 premium อีก เพราะมีหลายโหมด อาวุธหลากหลายมากกว่า แผนที่ใหม่ๆ มีอะไรให้ทำเยอะกว่าจริงๆ แผนที่เดิมๆ 10 อันนี่ดูจืดไปเลย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zexterse7en อ่านกระทู้
    เเล้วคนเล่นmapธรรมดาเยอะไหมครับ
    เยอะอยู่ครับ ส่วนใหญ่คนก็เล่นธรรมดา (Premium มีบ้างเป็นประปราย)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    ถ้าโดนแบนจากเซิฟเวอร์ กดรีเร้าเตอร์ ก็เข้าเล่นเซิฟใหม่ได้เลยนะ

BF4 รอซื้อมันตอนลด 300 200 ดีกว่านะครับ (พรีเมี่ยมอย่าไปซื้อเลย ส่วนมากเห่อกันแค่ เดือนหนึ่งก็กลับมาเล่นธรรมดาละ)

เซิฟเอเซียประมาณ 7.20 น.ครับ

จริงๆ Premium มีอะไรมากกว่านั้นนะ อาวุธก็ได้ใช้ก่อนชาวบ้าน ได้เล่นแมพก่อน ถึงจะบอกว่าเดือนนึงแต่ภาคเสริม

มันก็มีตั้งหลายภาค (แต่ตอนนี้ออกใกล้ครบและ) แถมยังมีสิทธิ์พิเศษอื่นๆอีกเยอะแยะกับในราคานี้ผมว่า

มันเป็น Seasons Pass ที่คุ้มที่สุดในทุกๆเกมแล้วนะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: