ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ผ่อน iphone

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177

ผ่อน iphone

คือผมจะซื้อไอโฟน แบบผ่อน ที่ ศูนย์ ทรู ดีแทค เอไอเอส (ขอดูราคาอีกที) ละไม่ทราบว่าต้องใช้โปรมันด้วยปะครับๆ เเล้วที่ช้อบของแอปเปิ้ล มันผ่อนได้ป่าวครับ?

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ดันครับบบบ ๆ

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ดันอีกนิด จิตแจ่มใส

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ซื้อสดดีกว่าครับเก็บเงินยาว ๆ ไม่ต้องไปเสียให้ค่ารายเดือนเเบบผูกมัน

ปิดเทอมที่เเล้วผมซื้อให้เเฟนจาก zalada iphon5 ส่งเก็บเงินปลายทางลด ช่วง ซัมเมอ พอดี ลดประมาณ 3500 สบาย ๆ เป็นเจ้าของตามสิทธิ ไม่ผูกมัดเเพ็คเกจค่าย

หรือทางที่ดีซื้อ PS4 หรือ อย่างอื่นดีกว่า เดี๊ยวจะมาเสียดายเเบบผม lol คหสต.

หรือถ้าจะเอาผ่อนจริง ๆ รอ อีกนิด รอ iphon6 ออกก่อน รับรองราคารุ่นเก่าดร็อปอีกพอสมควร

ปล. ซื้อผ่อนไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ ไปดูราคาผูกมัดเเพ็คเกจของเเต่ล่ะค่ายดีกว่า

ปล.2 iphon 4s ของค่ายไหน จำไม่ได้ล่ะ ปล่อย ประมาณ 9000 ลองหาดู
    STEAM

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    ซื้อสดดีกว่าครับเก็บเงินยาว ๆ ไม่ต้องไปเสียให้ค่ารายเดือนเเบบผูกมัน

ปิดเทอมที่เเล้วผมซื้อให้เเฟนจาก zalada iphon5 ส่งเก็บเงินปลายทางลด ช่วง ซัมเมอ พอดี ลดประมาณ 3500 สบาย ๆ เป็นเจ้าของตามสิทธิ ไม่ผูกมัดเเพ็คเกจค่าย

หรือทางที่ดีซื้อ PS4 หรือ อย่างอื่นดีกว่า เดี๊ยวจะมาเสียดายเเบบผม lol คหสต.

หรือถ้าจะเอาผ่อนจริง ๆ รอ อีกนิด รอ iphon6 ออกก่อน รับรองราคารุ่นเก่าดร็อปอีกพอสมควร

ปล. ซื้อผ่อนไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่ ไปดูราคาผูกมัดเเพ็คเกจของเเต่ล่ะค่ายดีกว่า

ปล.2 iphon 4s ของค่ายไหน จำไม่ได้ล่ะ ปล่อย ประมาณ 9000 ลองหาดู
    ขอบคุณครับๆ ละนีถ้าผ่อนต้องโปรมันด้วยอย่างเดียวสิน้ะครับ เเล้วตามช้อปแอปเปิ้ลไรงี้ซื้อสดได้อย่างเดียวเหรอครับ ?