ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

[Android] Modern Combat 5: Blackout v1.0.0 | FULL | 2014 |-[FilecondO|One2Up|Rabbitfile]

*ข้อสำคัญ* Modern Combat 5 ต้องการการเชื่อมต่อกับอินเทอร์เน็ตในการเล่น
    > "เล่นสนุกแถมยังภาพสวยอีกต่างหาก" – IGN
    > "ยกระดับทุกองค์ประกอบของซีรี่ส์ขึ้นไปอีกขั้น" – 148Apps
    > "ควบคุมได้ดั่งใจ กราฟิกก็น่าประทับใจ" – Pocket Gamer

ก้าวเข้าสู่ความมันส์ระห่ำเมื่อภาคล่าสุดของซีรี่ส์เกม FPS อันดับหนึ่งกลับมายกระดับวงการเกมยิงกันอีกครั้ง! สร้างหน่วยและเพิ่มเพื่อนของคุณ แล้วทดสอบความสามารถส่วนตัวและความสามารถของทีมด้วยการปะทะกับหน่วยฝ่ายตรงข้ามในสงครามมัลติเพลเยอร์!

คุณเป็นขาประจำโหมดเล่นคนเดียวรึเปล่า งั้นก็จงก้าวเข้าสู่โลกที่กำลังหมิ่นเหม่จะเข้าสู่ยุคอนาธิปไตย ยิงถล่มเปิดทางในสถานการณ์หายนะที่ถาโถมเข้ามาไม่หยุดยั้ง เพื่อเปิดโปงแผนของไอ้บ้าที่ต้องการจะฉีกโลกทั้งใบให้เป็นชิ้น ๆ

เลือกคลาสที่คุณชื่นชอบ
    > คลาสปรับแต่งได้ 4 แบบที่คุณสามารถอัพเลเวลได้ทั้งในโหมดเล่นคนเดียวและหลายผู้เล่น
    > ค้นหาสไตล์การเล่นที่เหมาะกับตัวคุณ ไม่ว่าจะเป็นพลจู่โจม, พลอาวุธหนัก, พลสอดแนม หรือพลซุ่มยิง
    > เปิดใช้สกิลของแต่ละคลาสด้วยการเก็บสะสมและใช้แต้มสกิลพอยท์

โหมดมัลติเพลเยอร์อันทรงพลัง
    > พบกับการต่อสู้ระดับพระกาฬในแมตช์หลายผู้เล่นแบบหน่วยปะทะหน่วย
    > คุยกับผู้เล่นคนอื่นผ่านการสนทนาในหน่วยหรือทั่วทั้งโลก
    > ตารางผู้นำทั้งแบบเดี่ยวและแบบหน่วย
    > ชิงรางวัลเจ๋ง ๆ ในอีเวนท์แบบจำกัดเวลา

ผสานความคืบหน้าไปพร้อมกัน
    > สะสม XP และอัพเลเวลทั้งจากการเล่นภารกิจเล่นเดี่ยวและแมตช์หลายผู้เล่น
    > ปลดล็อคอาวุธระดับสูงด้วยการใช้อาวุธระดับล่างจนเชี่ยวชาญ
    > ปรับแต่งอาวุธให้ออกมาสมบูรณ์แบบที่สุดด้วยอุปกรณ์เสริมสารพัดชนิดและกระหน่ำความมันส์กันได้เลย

แคมเปญเล่นเดี่ยวสุดเข้มข้น
    > ภารกิจเนื้อเรื่องที่รวดเร็วฉับไว พร้อมความท้าทายสารพัดที่จะพาคุณเดินทางจากกรุงโตเกียวไปถึงเวนิส
    > เล่นภารกิจ Spec-Ops แบบใหม่ที่จะทำให้เลือดลมของคุณสูบฉีดเต็มที่
    > กราฟิก เพลง และเสียงพากย์ในระดับไร้ที่ติ ที่ปรับเปลี่ยนให้เข้ากับเกมยิงอย่างสมบูรณ์แบบ

ระบบการควบคุมที่ปรับแต่งได้มากมาย
    > ระบบการควบคุมที่ใช้ง่ายและปรับแต่งได้เพียบ เพื่อให้คุณเล่นเกมได้ในแบบที่คุณต้องการ

Filecondo 1-PART

Rabbitfile 1-PART

ONE2UP 600MB/PART
    Part01 |:| Part02

APK FILE
    Zippyshare

Required Android O/S : 4.0+

0. เช็คก่อนว่าเครื่องท่านเล่นได้มั้ย (เข้าแล้ว login play store ด้วย)
    https://play.google.com/store/apps/d...ANMP.GloftM5HM
    1. Install APK
    2. Copy folder "com.gameloft.android.ANMP.GloftM5HM" to sdcard/Android/obb/
    3. Launch the game
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 25th July 2014 เมื่อ 13:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Blog Entries
    1
    เข้าแล้วตัวเกมบอกให้ซื้อเกมส์นะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,827
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ipor อ่านกระทู้
    เข้าแล้วตัวเกมบอกให้ซื้อเกมส์นะครับ
    +1 ครับ เป็นเหมือนกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    ใช้ APK ตัวใหม่ครับ อัปให้เเล้วๆๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,827
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    ใช้ APK ตัวใหม่ครับ อัปให้เเล้วๆๆ
    มันขึ้นว่า "Unfortynately, MC5 has stopped." อาครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    เล่นได้ 100 เปอเซ็นต์ครับ
    xiaomi mi3

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    Z Ultra เล่นได้
    เซตะ 5 เด้ง - -*

กล่าวขอบคุณ
    2,015
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    IQ 1.2 เล่นได้ครับ แต่ผมเอาของเจ้าอื่นมาเป็นภาษาไทยด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,827
    Z2 เล่นไม่ได้ T^T