ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 40

Unhappy โดนต่อยมาครับเลยมีเรื่องมาปรึกษา(อีกแล้ว!)

คือวันนี้ผมโดนต่อยทีเผลอที่บริเวณแก้มซ้าย ในปากแตกเป็นบางจุด แต่ที่ผมเครียดอยู่ตอนนี้คือเหงือก

เหงือกบริเวณฟันเขี้ยวของผมมันมีสีแดงนิดหน่อยตรงไรฟันเขี้ยว ผมสงสัยใสว่ามันจะมีผลกระทบอะไรไม๊ครับ

เช่นฟันหลุดหรืออะไรทำนองนี้ กลัวมากเพราะมันเป็นฟันแท้ด้วยไม่ใช่ฟันน้ำนม อยากได้คำตอบโดยด่วนเลยช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    จับดูซิครับว่ามันจะหลุดมั้ยถ้ายังชับอยู่แค่กินยาแก้อับเวบก้หายละครับ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ฟันแท้ รากฟันมันลึกมากเลยนะครับ ถ้าจะหลุดจริง ไอ่คนที่ต่อยหมัดคงหนักมากละ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    แล้วอาการเจ็บเหงือกเวลากดนี่ปกติเวลาโดนต่อยป่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อย่าไปยุ่งกะมันดีกว่า รอให้มันหายเองเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ถ้าฟันหลุดมันก็หลุดออกมาแล้วหละครับ ถ้ามันโอนเอนไปมาก็นิ่งไว้ครับ อย่าไปยุ่งกะมัน เดี๋ยวมันต่อติดกันเหมือนเดิมได้ ผมต่อยมวยเป็นประจำ เวลาโดนหนักๆก็มีโอนเอน เลือดออกบ้าง แต่พักซักหน่อย เดี๋ยวมันก็หายไปเองครับ ไม่ต้องห่วง ตราบใดที่มันยังมีส่วนที่ติดกับเหงือกก็สบายใจได้
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    http://letgetrich.ws
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เบื่องานประจำ เบื่องานขาย มองหางานพิเศษ ที่มีรายได้มั่นคง >>>> http://www.letgetrich.ws

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    โต้กลับมั่งสิครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมก็เคยโดนครับฟันเขี้ยว ตอนเคี้ยวข้าวโดนเม็ดทรายตรงฟันเขี้ยว ฟันเกือบหลุดจับตรงฟันเขี้ยว
    มันก็ดุกดิกไปมาเหมือนจะหลุด ผมก็กลัวมันจะหลุดครับก็เลยตันไม่ให้หลุด สุดท้ายก็ปล่อยไว้เฉยๆ ข้าวย้ายไปเคี้ยวอีกข้าง
    ดื่มนมทุกวัน จนในที่สุดฟันก็ประสานหายเอง
    [IMG][/IMG]

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: