ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856

ดูกันหรือยังงงงง.... Sword Art Online II (GGO) ตอนที่ 4 [อาจมีสปอยนิดๆ]

คือ...มัน... เอ่อออออ...

เเถมๆ หญิงเเท้ที่ทำให้เรามีความสุขได้ 555+ (ขนาดเมะยังไม่ฉายยังมีโดจินเป็นของตัวเอง)

ปล. ตอนหน้าชินอนคงได้รู้ว่าบักโตะเป็นผู้ชาย 555 (ตามนิยาย)
    ปลล. คิริโตะเป็นผู้ชายยยย อย่าโดนมารยามันหลอกเหมือนชินอน
    ปลลล. เดธกันคือออออ... (ไม่บอก ไม่อยากปอย เดี่ยวไม่หนุก 555)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    น่ารักดี อิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ตั้งแต่อ่านนิยายจบก็ไม่ได้ดูเลยครับ รอแข่งรอบชิงค่อยดู

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`ไอย๊ะ ชิช๊ะ เฮ้ย ,,
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    พี่สาวๆ ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ของ บอกเสียงพากพ์ ขัดใจมาก อิอิกำ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เคืองๆอย่างเดียวเสียงพากษ์ เรื่องนี้ดันใช้นักพากษ์เป็นผู้ชายแท้ซะงั้น ไม่งั้นจะได้คิริโกะเสียงหวานๆหูกว่านี้ ซึ่งรับรองฟินแน่แท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 28th July 2014 เมื่อ 21:59

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เดธกัน อย่าบอกเลยว่าเป็นใคร (เราก็รู้นะว่าเป็นใครแต่ฮุฮุ..ไม่บอกน่าเดียวจะไม่สนุก แต่พอเดากันได้และ)

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    PMมาบอกได้ม้ะ เดธกันเป็นใคร แต่ผมคิดไว้ในหัวแล้วล่ะว่าจะเป็นใครอยากรู้เฉยๆว่าตรงกันไหม -0-

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    55อยากรู้ด้วยคน เดธกันคือใคร

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    เดธกันคือใคร ?? SAO II มาตอนไหน เอ๊ะ !! ทำไมผมไม่รู้ ฮ่าาาา ๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    สาวแว่นชินอนจัง กับสาวดุ้นคิรินจัง

อยากรู้ Death Gun คือใคร ตัวเรื่องมันสปอยตัวเองอยู่แล้วแหละ

คนร้ายก็คือ . . . . แกนั่นแหละ xxx คุง

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    แง้ว ทำไมพระเอก มันผมยาวอย่างนั้นล่ะ *-*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอแหล่งโหลดหน่อยครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Shirokishi อ่านกระทู้
    ขอแหล่งโหลดหน่อยครับ
    ซับไทยเถื่อน by โกจัง

ส่วน sub eng ในอากู๋เยอะแยะ

RAW ก็มี หรือจะดูสดวันเสาร์ก็ได้ มีทั้งช่องญี่ปุ่น แล้วก็แอพ Gangcartoon

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ridermaster อ่านกระทู้
    เดธกันมันก็สปอยตัวเองตั้งแต่OPแล้วนี่ขนาดเห็นครั้งแรกยังแบบว่า"เอางี้เลยเหรอ"
    (พูดแบบคนไม่เคยอ่านแบบหนังสือมาก่อนและเข้าใจว่าทีมงานคงไม่ต้องกั๊กอะไรมากเพราะคนดูส่วนใหญ่น่าจะหาหนังสืออ่านก่อนแล้ว)
    แต่รู้สึกว่ายืดเยื้อมากกว่าเทพทรูจะเข้าเกม ปาไปหลายตอนเลย ดูขอนไม้ขับหุ่นรู้สึกสนุกกว่าเยอะ

ก็ไม่เชิงยืดเยื้อเท่าไหร่ แต่อาจดูหงุดหงิดนิดนึง ( 4 ตอนเลยกว่าจะเข้าเกมได้ -..-" )

ก็ใน LN มันก็ปาเข้าไปเกินครึ่งเล่มแล้ว กว่าจะไดรฟ์เข้าไปในเกมอ่ะนะ

ส่วนเรื่องสปอยล์ตัว Death Gun นี่ ถ้าคนดู OP เมะบ่อยๆ ก็เดาออกนะครับ

เพราะส่วนมากเพลง OP เมะ มันมักจะสปอยล์เนื้อเรื่องกันซะเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 29th July 2014 เมื่อ 10:31

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เดธกันมันก็สปอยตัวเองตั้งแต่OPแล้วนี่ขนาดเห็นครั้งแรกยังแบบว่า"เอางี้เลยเหรอ"
    (พูดแบบคนไม่เคยอ่านแบบหนังสือมาก่อนและเข้าใจว่าทีมงานคงไม่ต้องกั๊กอะไรมากเพราะคนดูส่วนใหญ่น่าจะหาหนังสืออ่านก่อนแล้ว)
    แต่รู้สึกว่ายืดเยื้อมากกว่าเทพทรูจะเข้าเกม ปาไปหลายตอนเลย ดูขอนไม้ขับหุ่นรู้สึกสนุกกว่าเยอะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

เดียว ชินอน ก็มา ALO หลังจบ GGO ชัวร์ แน่นอน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    DEATH GUN จำไต๋ตั้งแต่แรกๆละ มันค่อนข้างเดาง่ายมาก ฮ่าๆๆ

คิรินจังทำไมเสียงพากษ์เธอ อย่างน้อยๆก็ดัดเสียงหญิงหน่อยเถอะ ฟังแล้วขัดหูจริงฮ่าๆๆ

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    คิริโตะ เคะมากกกก เข้าเกมมาวันแรก โดนแซวพี่สาว
    จริง น่าจะภาคเสียงเป็นสาว แอ๊บไปเลยโดนลากแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    วันนี้ ไปคิง ออกตอน6เเล้วไปดูกันเน้อ ผมติดตามตั้งเเต่ภาคเเรกเเล้วหล่ะ (ของเเท้ไม่เคยมีเถื่อนลูกเดียว) นิยายเพื่อนๆพี่ๆผมมีกันเยอะเลยยืมอ่านเอา
    ไม่เคยเสียเงินไปกับเมะเเละนิยายเลยซักบาท ยกเว้นค่าไฟ&ค่าเน็ต

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momaykissxsis อ่านกระทู้

เดียว ชินอน ก็มา ALO หลังจบ GGO ชัวร์ แน่นอน
    ชิน่อนเล่น ALO ก่อนมา GGO ครับ เป็นคนที่ยิงธนูได้ไกลที่สุดในเกมส์ 200 ม. ใน ALO ถือว่าไกลมากกก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ใน op มีสปอยอยู่ไครหัวไวอาจจะรู้ว่า เดธกัน คือไคร

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heathcliff อ่านกระทู้
    ใน op มีสปอยอยู่ไครหัวไวอาจจะรู้ว่า เดธกัน คือไคร
    งั้นผมก็หัวไม่ดีสิน่ะครับครับ...T-T นั่งอ่านซํบไม่รู้เรื่องเลยจับใจความไม่ค่อยได้เลย น้ำตาสีแดง..มั่วๆ.
    Love.. AlON... Kub

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misszee2012 อ่านกระทู้
    งั้นผมก็หัวไม่ดีสิน่ะครับครับ...T-T นั่งอ่านซํบไม่รู้เรื่องเลยจับใจความไม่ค่อยได้เลย น้ำตาสีแดง..มั่วๆ.
    มันไม่ได้เกี่ยวกับเนื้อร้องมันเกี่ยวกับภาพตั้งหาก - -

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heathcliff อ่านกระทู้
    มันไม่ได้เกี่ยวกับเนื้อร้องมันเกี่ยวกับภาพตั้งหาก - -
    อืม.ม..มตอนแรกก็เดาไอ้นี่น่ะ แต่มาอ่าน คอมเมน ทำผม เขว่เลย..
    คำตอบคือ....ไอ้ชิงช้า...หรือปล่าว55555
    Love.. AlON... Kub