ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607

กำลังตัดสินใจซื้อ Board Atom มาโหลดบิทแต่มีข้อสงสัยครับ

1.Board Atom คือบอร์ดประมาณ All-in-ONE เลยหรือเปล่าที่ซื้อมาแล้วต่อออกจอลง Windows ได้เลย ไม่ต้องซื้อพวก Ram กับ CPU
    2.Board Atom สามารถเสียบเปิดไว้ตลอดเวลาเลยได้ไหม เพราะต้องการเสียบทิ้งไว้ที่บ้านคู่กับ Router ปล่อยให้โหลดบิททั้งวันทั้งคืน
    3.Board Atom ที่คนส่วนมากแนะนำเป็นรุ่นไหนเหรอครับ งบประมานอยู่ราวๆ 2000 บาทครับ แต่ถ้ามีตัวที่ดีกว่าแต่ราคาสูงตามก็แนะนำมาด้วยก็ได้นะครับ
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ไม่รู้นะเท่าๆที่ผมเคยเห็นนะมันต้องซื้อ ram และ HDD อ่ะนะครับ แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันอาจจะมีหลายรุ่น

ส่องอย่างเดียว ^^
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,132
    มันเป็นบอร์ดที่ฝั่งCPU ลงไปครับ สามารถเพิ่มแรม และHDDลงไปได้

ถ้าเอามาแค่โหลดบิท เอาIntel NUCไปเลยครับ ราคาเริ่มที่ 86xx