ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

Talking แนะนำทีครับ จะซ้ือ TV Digital 32นิ้ว......!!

ต้องการซื้อ TV Digital 32 นิ้ว เปิดเทอมจะไปอยู่หอ แล้วครับ สิงหานี้ ปัญหาอยู่ที่ว่า งบมีแค่ ไม่เกิน 7000-. (จุดพีคT.T)
    มันพอจะมีทางเป็นไปได้ไหมครับ งบ 7k ซื้อ 32n Digital ใครพอทราบแหล่งที่มีราคานี้ขาย หรือแนะนำยังไง ยี่ห้อไหน รบกวน ช่วยๆแชร์หน่อยครับ
    อยุ่คนเดียวไม่รุ้ จะพึ่งใคร

ปล.ไปสำรวจตามห้าง ขนาด on sale ยัง 9k+ เวงๆๆๆๆ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    เออ งั้นแนะนำในฐานะรุ่นพี่หน่อยแล้วกันครับ
    กำลังจบอยู่มา 5-6 หอแล้ว ฮ่าๆๆ

อันที่จริงเนี้ยก็เคยคิดจะซื้อเหมือนกันแต่ หลังจากอยู่หอรอตังจะซื้อ ทีวีประมาณหนึ่งเดือน แล้วเงินก็โอนมา
    แต่พอเข้าไปซื้อจริงๆกลับคิดมาก เพราะ 1 เดือนที่อยู่โดยไม่มีทีวีนี้ก็อยู่ได้เพราะ เอา PC ไปด้วย ทำให้คิดว่าประหยัดเงินส่วนนี้ไม่ก็
    หาหอที่มีทีวีอยู่แล้วก็ได้นิครับ ไม่จำเป็นต้องซื้อใหม่หรอก

ผมเคยอยู่หอมีทีวีให้ แต่เชื่อไหมไม่เคยเปิดทีวีดูเลย PC หน้าจอก็ 23นิ้วเลยใช้เจ้านี้แหละแทน TV เลย
    เพราะปกติผมไม่เคยดูทีวีมั้ง
    แต่ก็แล้วแต่น้องเนอะ ถ้าคิดว่าจำเป็นจริงๆก็ซื้อเลยครับไม่ว่ากัน แต่มาแนะนำสักนิดหนึ่ง lol

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    http://www.provisionthai.com/product...ion=digital_tv

ลองเลื่อนดูล่างๆเลยครับ

มี 32 นิ้วราคาใกล้เคียงกับงบของคุณด้วย

ปล. ผมใช้ตัว 24 นิ้วอยู่ครับ ใช้ดีเหมือนกันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PEEIII : 29th July 2014 เมื่อ 20:29

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แนะนำลดขนาดจอไม่ก็ ซื้อเป็นหมื่นแต่ผ่อนเอาละกันครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ผมว่าใช้ PC ก็ O อยู่น่ะครับ...คิดเห็นส่วนตัวช่วยอะไรไม่ได้เลย แฮะๆโทษๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ผมก็เพิ่งซื้อเมื่อต้นปีที่นี่เอง ของ sumsung 32" ราคา 8200 บาทน่ะครับ นี่คือลดราคาแล้วนะ แต่เห็นของยี่ห้ออื่นที่ราคา 7000-7500 อยู่ แต่ยี่ห้อผมไม่ไว้ใจเท่าไร กลัวเสียแล้วต้องซื้อใหม่ เลยกัดฟันเอาของยี่ห้อดีๆ ดีกว่า

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ลดเหลือซัก 29 นิ้วซิครับ 5000 ก็มีแล้ว แนะนำ TCL
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ผมพึ่งซื้อไปอาทิตย์ที่แล้ว lg 8800 บาท เท่าที่ดูไม่มีต่ำกว่านี้แล้วครับ
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    แล้ว ยี่ห้อ Aconatic ดีไหมครับ พอดีไปเจอตัวหนึ่งลดจาก 10k นิดๆ เหลือ 7kกว่าๆประกัน 1 ปี ว่าจะซื้อ เพราะเป็น ดิจิต้อล 32n พอดีครับ ฟังชั่นก็โออยู่ถ้าไม่ไปเทียบกับพวก Smart TV
    ถามเพื่อน เพื่อนบอกให้สู้ ซื้อของ brand ชั้นนำ แต่กำลังไม่พอจริงๆ ถามเซลล์หน้าร้าน ก็บอกพวก brand ชั้นนำ กับ brand น้องๆ ไม่ต่างกันอะไรเท่าไหร่เลย......... ใครพอทราบไหมเอ่ย..?
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    แล้ว ยี่ห้อ Aconatic ดีไหมครับ พอดีไปเจอตัวหนึ่งลดจาก 10k นิดๆ เหลือ 7kกว่าๆประกัน 1 ปี ว่าจะซื้อ เพราะเป็น ดิจิต้อล 32n พอดีครับ ฟังชั่นก็โออยู่ถ้าไม่ไปเทียบกับพวก Smart TV
    ถามเพื่อน เพื่อนบอกให้สู้ ซื้อของ brand ชั้นนำ แต่กำลังไม่พอจริงๆ ถามเซลล์หน้าร้าน ก็บอกพวก brand ชั้นนำ กับ brand น้องๆ ไม่ต่างกันอะไรเท่าไหร่เลย......... ใครพอทราบไหมเอ่ย..?
    ก็คงต่างกันที่ศูนย์ละครับ เวลาเครื่องมีปัญหา และวัสดุการผลิต ถ้าไม่ได้ซีเรียสก็ไม่มีปัญหาครับ
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    TCL เลยครับ. ถูกดี
    PROCESSOR : Intel Haswell i5-4460 3.6GHz VGA : ZOTAC GTX 970 RAM : Hyper X SAVAGE 8GB OS : 7

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: