ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041

มีใครได้เล่น swordsman กันมั้งยัง

ส่วนตัวผมกำลังเล่นอยู่เลย เพิ่งเปิดวันนี้ จะรอเกม KUF II สงสัยชาตินี่คงไม่เปิด OBT แล้วมั้ง ผมว่าเกม swordsman ก็โออยู่นะ เวลง่าย สนุก ภาพก็โอเคแต่ไม่สวยมาก ยังหยาบๆอยู่
    แต่มีข้อเสียที่ค่อนข้างรุนแรง คือ เวลาโจมตีมันอืดๆ หน่วงๆ ไม่ใช่ที่เน็ตละผมว่านะ ถ้าลื่นใหลนี่จะโอเคมากเลย และที่ชอบอีกอย่างคือ มันมีให้เลือกได้แบบ ล๊อคเป้าโจมตีหรือ ต้องกดเอา ระบบนี่แจ่มมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เล่นอยู่คับ รอดูยาวๆอย่ามีบอท+อย่าเทพทรูพอ ผมเน้นPVEอยู่แล้ว ถ้ามีบอทมาเลิกเล่นเพราะมันทำลายความเป็นMMO

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ทุกเกมมีเพพทรู หมดละครับ

ยกเว้น MOBA เท่านั้นละ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira002 อ่านกระทู้
    ทุกเกมมีเพพทรู หมดละครับ

ยกเว้น MOBA เท่านั้นละ
    MOBA ก็มี เทพทรู ครับ แต่ขอไม่เอ้ยชื่อครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น่ารักมากครับ อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ มีเกมMOBAไหนบ้างครับ Dota2 hon(avatar ไม่ได้ทำให้เก่งขึ่น) lol ผมไม่เติมซักเกม ก็ปกตินะครับ ?? สู้เขาไม่ได้อย่าอ้างดิ -*- ส่วนใหญ่เติมทรู นี่เพื่อความสวยงามนะ ไม่ได้ทำให้เทพขึ้นเลย!
    ออกตัวแรงจัง ยังไมไ่ด้เอ้ยเลย ไม่ได้นึกถึงด้วยซ้ำ แต่พอนึกถึงมันก็จริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 31st July 2014 เมื่อ 10:28

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เวล 35 มันก็มีบอทในเกมให้อยู่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ The Run อ่านกระทู้
    MOBA ก็มี เทพทรู ครับ แต่ขอไม่เอ้ยชื่อครับ
    ขอโทษนะครับ มีเกมMOBAไหนบ้างครับ Dota2 hon(avatar ไม่ได้ทำให้เก่งขึ่น) lol ผมไม่เติมซักเกม ก็ปกตินะครับ ?? สู้เขาไม่ได้อย่าอ้างดิ -*- ส่วนใหญ่เติมทรู นี่เพื่อความสวยงามนะ ไม่ได้ทำให้เทพขึ้นเลย!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น่ารักมากครับ : 31st July 2014 เมื่อ 09:41

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ น่ารักมากครับ อ่านกระทู้
    แสดงว่าไม่ใช่คอ MOBA ตัวจริง ยังเล่นไม่ครบน่ะ กลับไปเล่นมาใหม่น่ะ ค่อยมาว่าคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anupol1992 อ่านกระทู้
    แสดงว่าไม่ใช่คอ MOBA ตัวจริง ยังเล่นไม่ครบน่ะ กลับไปเล่นมาใหม่น่ะ ค่อยมาว่าคนอื่น
    หรอครับ มีเกมMOBAไหนบ้างครับ ที่เติมทรูแล้ว ซ์้อของ+status,avatar+status +อะไรที่มันได้เปรียบชาวบ้านเกินหน้าเกินตา(แบบนี้สิครับเรียกเทพทรู) ผมก็ไม่ได้ว่านะ แต่เล่นแนวMOBAมาบ้าง ไม่มีเกมไหนจำเป็นต้องเติมเงินนะ-*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย น่ารักมากครับ : 31st July 2014 เมื่อ 09:49

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    "เทพทรู" ประมาณนี้หรอ
    "กลุ่มบุคคลที่สละเงินเพื่อเกมนั้นๆเป็นจำนวนมากกว่าผู้เล่นปกติ เพื่อความสะดวกสบายหรือเพื่อไอเทมเหนือกว่าคนอื่น และในบางเกม เพื่อไอเทมที่คนไม่เติมแคชไม่สามารถมีได้"

ตัวอย่างเกมMMORPG - ซื้อคูณEXP คูณดรอป กันแหก สัตว์เลี้ยงแรร์ กล่องสุ่ม

ตัวอย่างเกมFPS - ซื้อปืนแคช เกราะแคช เลือด กระสุน บลาๆๆ

MOBA บางเกมก็ยังมี - Limited Avatar / Avatarยกเซท เพิ่มความน่าเกรงขาม

ยืมบทความจาก Lullal3iZ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    มาม่าไปซะละ ทู้เกม swordsman

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    แต่เกมนี้ไปเล่นมาไม่เวิร์กเท่าไร
    1.ภาพไม่สวยอย่างที่คิด เกือบสวยคับแต่งานไม่ละเอียด
    2.การคอมโบสกิลไม่ต่อเนื่อง
    3.google transalate คับซึ่งเรื่องนี้ไม่ไหวจริงๆ เพราะเกมจอมยุทย์จุดขายคือเนื้อเรื่อง ยิ่งเอามาจากนวนิยายจีนแบบนี้ถ้าไม่แปลดีๆนี้ความสนุกจะลดลง99.99% บางส่วนยังเป็น????อยู่ด้วยซ้ำ
    4.มีเทพทรูแน่นอน

ไม่รู้นะเหมือนเกมออนไลย์ไทยยิ่งทำยิ่งแย่ สักแต่ว่าเปิดนี้ขนาดค่ายแม่ มาเปิดเองนะ(บริษัทเป็นบริษัทลูกperfect world) ทำเกมมาแบบกุจะดูดตังอย่างเดียว แต่ไร้คุณภาพสุดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 31st July 2014 เมื่อ 11:57

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anupol1992 อ่านกระทู้
    หมายถึง rune lol รึเปล่าหว่า ???

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    แล้วตกลงมันเกม moba เกมไหนที่ว่าเติมแล้วเทพกว่าชาวบ้านเนี้ย -*-

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    พูดอยู่นั่นแหละ ไม่ยอมบอก ซะที 5+5+5+

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    PFW ค่ายนี้มีเถื่อนทุกเกมส์

Perfect World - January 2006 *
    Legend of Martial Arts - September 2006 * (Q-World )
    Perfect World II - November 2006
    Jade Dynasty - May 2007 *(Zhuxian)
    Chi Bi - January 2008 *
    Hot Dance Party - March 2008
    Pocketpet Journey West - October 2008 *(Ether Saga Online)
    Battle of the Immortals - April 2009 *
    Ether Saga Odyssey - July 2009 *
    Fantasy Zhu Xian - October 2009 *
    Dragon Excalibur - October 2010
    Forsaken World - October 2010 *
    Empire of the Immortals - Q4 2010 *
    War of the Immortals - December 2012 *
    Neverwinter - June 2013 *
    Swordsman Online - ?????

(* เซิฟเถื่อน)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SKYRIM : 31st July 2014 เมื่อ 13:06

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    เล่นไว้เวล40ตอนCBT เพื่อจะเอาแมวตอน OBT แต่ว่าวันนี้มัน โยกัง2เปิดให้เทส 555ขอเล่นก่อนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    หมายถึง rune lol รึเปล่าหว่า ???
    มันต้องมีมั้งละน้าที่เติมเพื่อซื้อรูน แต่ผมเล่นไม่เคยเติมนะไม่ใส่ด้วยรูนเริน เล่นมันตัวเปล่าๆ
    คนเรามันก็มีแค่สองอย่างเท่านั้นแหละ ไม่ "กาก" ก็ "เกรียน"