ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

facebook eror มีใครเป็นมั่ง

แถมตอนนี้เข้าjokergameth ช้ามากเลยด้วยครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าเลยอย่าพูดเลย
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ผมก็เป็นครับมะกี้จะFBเข้าเข้าไม่ได้ (Jokergamethก็ช้ามากด้วยนะตอนนี้)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    เปนเหมือนกันเลยครับ เพื่อนๆผมก็เปนกันหมดเลยครับ สงใสล่มอีกละ สงใส มาค สากกะเบือ "โดนแฮค"

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    FACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับFACEBOOK ล่มครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    มาร์ค สากกะเบือติดเชื้ออีโบล่า เสียชีวิตไปเมื่อ 1ชั่วโมงที่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    เป็น ครับ สงสัย มาค เดิน เตะ ปลั๊ก ไฟ ตัวเซิฟเวอร์ แน่ๆ เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ไม่รุ้ว่า facebook ล่ม เพราะอะไร งงเหมือนกันมะกี้ยังเล่นได้ดีๆอยุ่เลยเหอๆ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ผมช้าหมดเลย เกม เว็บ(บางเว็บ3BB) สสียผู้ติดเชื้ออีโบล่าจะลุกขึ้นมาจากหลุมแล้วกัดชาวบ้าน ตอนนี้ล่มหมดแล้ว ซอมบี้กำลังยึดโลกอยู่ มาร์ค สากกะเบือ ติดเชื่ออีโบล่า ลุกขึ้นมาเต้นๆ ไปโดนปลั๊กไฟ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    เข้าได้แล้ว แต่ยังช้าๆอยู่

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ตอนนี้ผมเข้าเฟสได้ปกติล่ะ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    หายละครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ตอนนี้เป็นปกติแล้วคับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เหมือนจะเป็นปรกติแล้ว