ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2

Question ถามหน่อย!! ผู้ชายมีหัวนมไว้ทำอะไรครับ

อย่างอวัยวะต่างๆในร่างกายก็มีหน้าที่ของมัน ส่วนหัวนมผู้หญิงก็มีไว้ให้นมลูก
    เลยสงสัยว่า ผู้ชายมีหัวนมไว้ทำอะไรครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อยากรู้เช่นกันครับ ฮาๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ให้ ผู้หญิง ดูด และ เขี่ยเล่นครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856
    มีไว้เพื่อให้ผู้ชายที่อยากจะเป็นผู้หญิงได้ไปฉีดนมให้มันพูนๆมันจะได้เหมือนกับของผู้หญิงครับ
    เเต่ถ้าผู้ชายไม่มีหัวนมพอไปฉีดมันก็รู้สึกอิจฉาผู้หญิงที่มีหัวนม เลยทำให้กระเทยเอาปากกาไปวาดเเทน เเต่มันก็ยังไม่สามารถทดเเทนได้ครับ

สรุป ผู้ชายมีหัวนมไว้เพื่อการเบี่ยงเบนทางเพศครับ!!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 095474622 อ่านกระทู้
    ถามจิง !!!!!
    ก็ไม่รู้สินะ >///<
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BLACK ROCK : 2nd August 2014 เมื่อ 12:08

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    ถ่าไม่มีหัวนมก็ประหลาดสิครับพี่น้อง
    เล่นเกมส์เป็นบางเวลา

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BLACK ROCK อ่านกระทู้
    มีไว้เพื่อให้ผู้ชายที่อยากจะเป็นผู้หญิงได้ไปฉีดนมให้มันพูนๆมันจะได้เหมือนกับของผู้หญิงครับ
    เเต่ถ้าผู้ชายไม่มีหัวนมพอไปฉีดมันก็รู้สึกอิจฉาผู้หญิงที่มีหัวนม เลยทำให้กระเทยเอาปากกาไปวาดเเทน เเต่มันก็ยังไม่สามารถทดเเทนได้ครับ

สรุป ผู้ชายมีหัวนมไว้เพื่อการเบี่ยงเบนทางเพศครับ!!!
    ถามจิง !!!!!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    เอาให้ลูกเราดูดครับ ถ้าเกิดวันไหนเมียเราไม่ว่างให้นมลูก เราก็ใช้หัวนมของเราให้นมลูกเองซะเลย(มีรสสตอเบอรี่ ด้วยนะ!!..)

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1
    ก็มีไว้ให้นายมาตั้งคำถามวันนี้ไง ถ้าไม่มี วันนี้นายก็ไม่ได้ถาม

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    เอา ฮาา กันใช่ไหมม !! 555

ไอห่าา กุ ขรรมวะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เราสามารถ ก้ม คอแล้วเลียหัวนมได้ครับ สาระเลย
    มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    โอ่วววววววว ช่างเป็นคำถามที่ ..............

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ลองให้เมียดูดลองดูครับ จะรู้
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ลองให้แฟน ดูด ตอน.... ครับ อิ อิ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    มีเอาไว้เสียวครับ - -

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมก็สงสัยเหมือนคุณอ่ะครับ 5555555

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เอาไว้แลกกันดูดกับ ผญ. ครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อาจจะเพื่อความเซ็กซี่ ก็ได้ครับ จริงๆญช เหมือนกัน ต่างกันแค่ ข้างล่างกับฮอโมนเท่านั้นเอง
    คงจะเหมือนขนตูดที่ไม่รู้ว่ามีไว้ทำไม

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ในผู้หญิง มีเต้านมก็เพื่อไว้ให้นมลูก แต่ผู้ชายเคยสงสัยกันไหมครับว่า แล้วนมในผู้ชายล่ะ มีไว้ทำอะไร อ๊ะ!! อย่าคิดติดเรทแล้วบอกว่าเอาไว้ทำเรื่องอย่างว่านะครับ........
    เรื่องนี้ Sanook! MEN ได้ไปค้นคว่าหาคำตอบมาแล้วครับ ได้คำตอบมาว่า สำหรับหัวนมในผู้ชายนั้น เป็นสิ่งที่หลงเหลือมาจากตอนเป็นตัวอ่อนที่อยู่ในครรภ์มารดาครับ ไม่ได้มีประโยชน์อะไร ซึ่งจะพูดให้เข้าใจ ก็ต้องย้อนไปดูถึงเรื่องของโครโมโซมสมัยตอนเรียนวิทยาศาสตร์พื้นฐานกันเลยครับ
    เข้าใจกันนะครับว่า โครโมโซมผู้ชายเป็น XY ผู้หญิงเป็น XX
    ตอนที่ผู้ชายเราเป็นตัวอ่อนในระยะแรก ๆ จะพัฒนาตัวอ่อนด้วยโครโมโซมตัวแรก นั่นคือ X ไม่ว่าผู้ชายหรือผู้หญิง ในระยะนี้ ก็จะมีร่างกายเหมือน ๆ กัน จนมีคำกล่าวว่า ผู้ชายทุกคนเคยเป็นผู้หญิงมาก่อน หัวนมของผู้ชาย ก็ถูกสร้างในระยะนี้ เช่นเดียวกับผู้หญิง
    และเมื่อตัวอ่อนเติบโตขึ้นอีกระยะนึง ในผู้หญิง โครโมโซมตัวถัดไปก็ทำงาน โครโมโซม X ทำงาน ก็โตเป็นผู้หญิง โครโมโซม Y ทำงาน ก็โตเป็นผู้ชาย แต่ผู้ชายบางคน ก็มีโครโมโซม X ทำงานด้วย ก็กลายเป็นกระเทยแท้ คือ มีทั้งอวัยวะเพศชายและอวัยวะเพศหญิง พูดง่ายๆก็คือ ร่างกายเรามีการสร้างหัวนมก่อนจะสร้างอวัยวะเพศเสียอีก ถ้าตัวอ่อนเป็นผู้หญิงก็จะมีการพัฒนาเป็นเต้านมต่อไป แต่ถ้าเป็นผู้ชาย ก็จะมีแค่หัวนมแตกพานตอนเป็นวัยรุ่น ก็เท่านั้นเองครับ

ข้อมูลจาก
    กระทู้ หัวนมผู้ชายมีไว่ทำอะไร
    pantip.com

ขอบคุณที่ทำให้ผมสงสัย

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ตามข้างบนครับ สรุป ตอนเราอยู่ในท้องแม่เรา ร่างกายเราเกิดขึ้นโดยมีพื้นฐานเหมือนกับผู้หญิงครับ (ต่างแค่อวัยะเพศ) ค่อยมาแตกต่างกันตอนวัยรุ่นครับ

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    ให้เพื่อนดูดครับ
    เพลินดี...

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    มาพิสูจน์กับผมให้ได้นะ

แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    เอางายๆ ร่างกายมันสร้างส่วนอื่นๆก่อนอวัยวะเพศครับ ส่วนอื่นมันเลยเหมือนกันหมดทั้งชายทั้งหญิง ส่วนนมกับทรวดทรง มันมาตอนโตครับ มาจากฮอโมนเพศ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    รู้สึกว่ามันจะมาพร้อมxy xxนะ ถ้าจำไม่ผิดที่ได้ยินมา คือตอนเริ่มแรกไม่แบ่งหญิงแบ่งชายไง ต่อมาถึงมาแบ่งอีกทีว่าเซลล์ไหนเป็นไหนจึงออกมาชายและหญิงและพวกผิดปกติ1ในล้าน เนื่องจากพวกนี้มันมีทั้งชายหญิงที่เห็นตามข้าวคือเป็ได้ทั้งชายและหญิงแล้วแต่จะออกมา จริงๆแล้วมันก็แค่ส่วนเกินอะนะหัวนมเพื่อโชว์ว่า อ่อเรามนุษย์ด้วยกันนะ55555+

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ถ้าเอาจริงๆคงต้องย้อน วิวัฒนาการ กันหน่อย สิ่งมีชีวิตทุกอย่างวิวัฒนาการมาจาก สัตว์เซลล์เดียว กันทั้งนั้น จนกระทั้นธรรมชาติได้ตระหนักถึงความจำเจที่มีอยู่จึงมีวิวัฒนาการต่อมาเพื่อความหลากหลายอีก ต่างฝ่ายก็ต่างวิวัฒนาการกันไปคนละทาง เหลือไว้ก็แต่หัวนม สุนักตัวผู้ยังมีหัวนมเลย 5555

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    ในผู้หญิง มีเต้านมก็เพื่อไว้ให้นมลูก แต่ผู้ชายเคยสงสัยกันไหมครับว่า แล้วนมในผู้ชายล่ะ มีไว้ทำอะไร อ๊ะ!! อย่าคิดติดเรทแล้วบอกว่าเอาไว้ทำเรื่องอย่างว่านะครับ........
    เรื่องนี้ Sanook! MEN ได้ไปค้นคว่าหาคำตอบมาแล้วครับ ได้คำตอบมาว่า สำหรับหัวนมในผู้ชายนั้น เป็นสิ่งที่หลงเหลือมาจากตอนเป็นตัวอ่อนที่อยู่ในครรภ์มารดาครับ ไม่ได้มีประโยชน์อะไร ซึ่งจะพูดให้เข้าใจ ก็ต้องย้อนไปดูถึงเรื่องของโครโมโซมสมัยตอนเรียนวิทยาศาสตร์พื้นฐานกันเลยครับ
    เข้าใจกันนะครับว่า โครโมโซมผู้ชายเป็น XY ผู้หญิงเป็น XX
    ตอนที่ผู้ชายเราเป็นตัวอ่อนในระยะแรก ๆ จะพัฒนาตัวอ่อนด้วยโครโมโซมตัวแรก นั่นคือ X ไม่ว่าผู้ชายหรือผู้หญิง ในระยะนี้ ก็จะมีร่างกายเหมือน ๆ กัน จนมีคำกล่าวว่า ผู้ชายทุกคนเคยเป็นผู้หญิงมาก่อน หัวนมของผู้ชาย ก็ถูกสร้างในระยะนี้ เช่นเดียวกับผู้หญิง
    และเมื่อตัวอ่อนเติบโตขึ้นอีกระยะนึง ในผู้หญิง โครโมโซมตัวถัดไปก็ทำงาน โครโมโซม X ทำงาน ก็โตเป็นผู้หญิง โครโมโซม Y ทำงาน ก็โตเป็นผู้ชาย แต่ผู้ชายบางคน ก็มีโครโมโซม X ทำงานด้วย ก็กลายเป็นกระเทยแท้ คือ มีทั้งอวัยวะเพศชายและอวัยวะเพศหญิง พูดง่ายๆก็คือ ร่างกายเรามีการสร้างหัวนมก่อนจะสร้างอวัยวะเพศเสียอีก ถ้าตัวอ่อนเป็นผู้หญิงก็จะมีการพัฒนาเป็นเต้านมต่อไป แต่ถ้าเป็นผู้ชาย ก็จะมีแค่หัวนมแตกพานตอนเป็นวัยรุ่น ก็เท่านั้นเองครับ

ข้อมูลจาก
    กระทู้ หัวนมผู้ชายมีไว่ทำอะไร
    pantip.com

ขอบคุณที่ทำให้ผมสงสัย
    ขอบคุณ คุณbararasza ครับ หายสงสัยลย