ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

ช่วยแนะนำเกม ออนไลน์ ให้ทีครับ

อยากได้เกม ออนไลน์ แบบนี้นะครับ
    1. เกม fps ที่ หนุกๆ อะครับ
    2. เกม เก็บเวล แนวอะไรก็ได้ครับ ขอแค่ หนุกก็พอครับ

ขอที่มี เปิด ในไทยนะครับ (หมายถึงมีเซิฟ ไทยอะครับ ^^)

รบกวน ด้วยนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ขอดันหน่อยนะครับ ^^

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    CS GO ครับ ซื้อตอนลดราคามาเล่นเก็บของไปเรื่อยๆ เอาทุนคืนได้เลยครับ (แต่เซิพไทยมีน้อย 555)
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    ไหนๆก็ตั้งกระทู้แนวนี้ละ รบกวนช่วยแนะนำเกมส์จีนกำลังภายในให้หน่อยนะผมเล่นได้ทุกเซิฟ

Yulgang 1,2 9yin swordsman เล่นแล้วเน้อ ถ้าเป็นไปได้อยากได้ชื่อแนวนี้ทั้งหมด+ที่กำลังเปิดอยู่
    My Name Is oI3lacKLisTo

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    dc universe online

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    แนะนำ DC online ครับ เซิฟไทย Action MMO เก็บเวลสนุกดี ระบบดีใช้ได้ ผมว่านี่คือเกมดีในรอบหลายปีที่มาเปิดในไทย

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    FPS แนะนำ SF2ละกันครับ สนุกดีที่สำคัญกำลังจะเปิดในไทยแล้ว เล่นนอกรอ... หรือชอบนอกเล่นก็ firefall เก็บเวลผสมFPS สนุกดีโอเพ่นเวิลด์ หรือ warface กับ warframe

ส่วนเกม จีน ก็มี Legend of the Condor Heroes Zero ที่กำลังจะเปิดในไทยถือว่าน่าสนใจที่สุดนะแต่ไม่รู้อีกนานไหม

อีกเกมก็ Moonlight Blade ที่ผมตั้งตารอมากๆ กำลังเปิดทดสอบที่จีน เดี๋ยวก็คงเปิดจริง

http://www.youtube.com/watch?v=FthCP38TgC0 <<< โชว์การเล่นรวมๆ

http://www.youtube.com/watch?v=MfA3VNAa_pc <<< โชว์วิชาตัวเบาเน้นๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Warframe เลยครับๆๆๆ สนุกดีๆๆ มีในSteam ฟรีครับเซิฟ Asia ฮ่าๆแต่ลื่นครับจะกระตุกเฉพาะตอนเจอ host เน็ตช้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atopot001 : 4th August 2014 เมื่อ 09:35